Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Cisco WS-C3850-48P-L Catalyst 3850 48 Port PoE LAN Base

Switch Cisco WS-C3850-48P-L Catalyst 3850 48 Port PoE LAN Base thiết bị chuyển mạch cisco WS-C3850-48P-L chĩnh hãng giá tốt nhất thị trường

Mã sản phẩm: #20180207-3159


CHI TIẾT

Switch Cisco WS-C3850-48P-L Catalyst 3850 48 Port PoE LAN Base

Cisco Part Number     : WS-C3850-48P-L, WS-C3850-48P-L=
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China 

Thiết mạng Cisco WS-C3850-48P-L được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution  (Lớp trung gian, Lớp phân phối) hoặc lớp Core (Lớp lõi). Switch Cisco WS-C3850-48P-L cung cấp 48 cổng 10/100/1000  Ethernet PoE+ ports. WS-C3850-48P-L sử dụng nguồn điện AC 220V.

Chúng ta có thể sử dụng Switch Cisco WS-C3850-48P-L cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C3850-48P-L tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Switch Cisco WS-C3850-48P-L

Switch Cisco WS-C3850-48P-L có thể được sử dụng làm Top Of Rack Switch trong thiết kế Datacenter hoặc trong thiết kế các trung tâm tích hơp dữ liệu, khi đó tại mỗi RACK của Datacenter chúng ta có thể lắp đặt 1 đến 2 Switch Cisco WS-C3850-48P-L để cung cấp kết nối Gigabit đồng cho các máy chủ, thiết bị lưu trữ được lắp đặt trong mỗi RACK, còn đường Uplink chúng ta có thể sử dụng các Uplink quang GE hoặc 10GE được cấu hình LACP để đảm bảo tổng băng thông cho các Server hoạt động.

Vì hệ điều hành của Switch WS-C3850-48P-L là IP Services  vậy nó cung cấp 16K Unicast MAC Addresses, 16K IPv4 Unicast Direct Routes, Total VLANs: 1005, 4096 VLAN IDs available.

Các loại Network Module Card có thể sử dụng cho Cisco Switch WS-C3850-48P-L:

-Card mạng C3KX-NM-1G: 4x GbE port network module

-Card mạng C3KX-NM-10G:  Two 10GbE SFP+ ports network module with four physical ports with two SFP+ and two regular SFP ports

-Card mạng C3KX-NM-10GT: Two 10GB-T ports network module

-Card mạng C3KX-SM-10G: Service Module with two 10GbE SFP+ ports network module for Netflow and MACsec encryption

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch WS-C3850-48P-L:

Các module quang Cisco cho WS-C3850-48P-L:

Part Depcription
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MMD  Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-EX-SMD Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
GLC-T Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-LH-SM Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MM Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-ZX-SM Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
GLC-BX-D Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
GLC-BX-U GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-ZX-SMD Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
SFP-10G-ZR 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-ZR-S 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-AOC1M 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 1M
SFP-10G-AOC2M 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 2M
SFP-10G-AOC3M 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 3M
SFP-10G-AOC5M 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 5M
SFP-10G-AOC7M 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 7M
SFP-10G-AOC10M 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 10M

Các module quang OEM cho WS-C3850-48P-L:

Part Depcription
GLC-LH-SMD-CL OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MMD-CL OEM GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-EX-SMD-CL OEM GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC 
GLC-T-CL OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-LH-SM-CL OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-LH-SM-CL OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MM-CL OEM GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-ZX-SM-CL OEM GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
GLC-BX-D-CL OEM GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
GLC-BX-U-CL OEM GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
GLC-LH-SMD-CL OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
 GLC-ZX-SMD

OEM GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC

SFP-10G-AOC1M-CL

10GBASE Active Optical SFP+ OEM Cable, 1M

SFP-10G-AOC2M-CL

10GBASE Active Optical SFP+ OEM Cable, 2M

SFP-10G-AOC3M-CL

10GBASE Active Optical SFP+ OEM Cable, 3M

SFP-10G-AOC5M-CL

10GBASE Active Optical SFP+ OEM Cable, 5M

SFP-10G-AOC7M-CL

10GBASE Active Optical SFP+ OEM Cable, 7M

SFP-10G-AOC10M-CL

10GBASE Active Optical SFP+ OEM Cable, 10M

Các License được sử dụng để nâng cấp cho WS-C3850-48P-L

3850 LAN Base to IP Base Upgrade License cho WS-C3850-48P-L:

WS-C3850-48P-L: C3850-24 LAN Base to IP Base Paper License

WS-C3850-48P-L: C3850-24 LAN Base to IP Base E-License

3750-X LAN Base to IP Services Upgrade cho WS-C3750X-48P-L:

WS-C3750X-48P-L: C3850-24 LAN Base to IP Services Paper License

WS-C3750X-48P-L: C3850-24 LAN Base to IP Services E-License

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C3850-48P-L:

  • Form Factor: Rackmount 1U
  • Cổng kết nối: 48*10/100/1000 Mbps Ethernet PoE+ ports và 01 Slot cho Network Module, Console Port, Management Port
  • Flash memory: 64 MB
  • DRAM: 256 MB
  • Switching Fabric: 160 Gbps
  • Forwarding Rate: 65.5 mpps
  • Total VLANs: 1005
  • VLAN IDs: 4096
  • Total Switched Virtual Interfaces (SVIs): 1000

Hotline Mr Tuấn

  0906 051 599  skype zalo

  Kinhdoanh@cnttshop.vn

Ms. Quý (KD thiết bị mạng Cisco)

  096 350 6565 skype zalo

  Kinhdoanh1@cnttshop.vn

Ms. Thủy (KD thiết bị mạng Cisco)

  0962 052 874 skype zalo

  Kinhdoanh2@cnttshop.vn

Ms. Hương (KD thiết bị mạng HPE)

  0967 415 023 skype zalo

  Kinhdoanh5@cnttshop.vn

Mr. Hiếu (Hỗ trợ kỹ thuật)

  0981 264 462 skype zalo

Hỗ trợ trực tuyến