CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco C9300-48P-E 48 Ports PoE+ 437W Network Essentials

Switch Cisco C9300-48P-E thuộc dòng switch layer 3, cung cấp 48 cổng PoE+ với tổng công suất PoE có thể lên tới 1440W bằng cách nâng cấp lên 2 nguồn 1100W. Với các cổng Uplink dạng module, khi khách hàng mua Switch Cisco C9300-48P-E có thể tùy chọn các cổng 1GE, 10GE, 25GE hoặc 40GE tùy theo nhu cầu sử dụng.

Mã sản phẩm: C9300-48P-E
Tình trạng: Còn Hàng
C9300-48P-E Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C9300-48P-E

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị mạng Switch Cisco C9300-48P-E là nền tảng chuyển mạch mới của Cisco, cung cấp hiệu suất chuyển mạch liên tục lên tới 736 Gbps với Stateful Switchover (NSF / SSO). Cisco C9300-48P-E được thiết kế với các cổng Uplink và 2 nguồn dạng module có thể thay thế hoặc nâng cấp, cho phép khách hàng dễ dàng mở rộng hệ thống khi có nhu cầu mà không cần thay thế thiết bị.

View Datasheet C9300-48P-E

Switch Cisco C9300-48P-E hỗ trợ tính năng Stack với bandwidth lên tới 480 Gbps, cao nhất từ trước đến nay. C9300-48P-E sử dụng kiến trúc CPU x86 và bộ nhớ nhiều hơn, cho phép lưu trữ nhiều IOS và chạy các ứng dụng của bên thứ ba.

Switch Cisco C9300-48P-E Catalyst 9300 48 ports

Option Sử Dụng Cho C9300-48P-E
Network Modules Sử Dụng Cho Switch Cisco Catalyst C9300-1
Cisco C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module Switching Module
#C9300-NM-4G

List Price:$530

Cisco C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE SFP Slot Network Module Switching Module

#C9300-NM-8X

List Price:$2,550

Xem thêm
Line Card sử dụng cho Switch Cisco Catalyst 3850 - 3

Cisco C3850-NM-4-1G Catalyst 3850 4 x SFP Gigabit Ethernet Network Module Switching module

#C3850-NM-4-1G

List Price:$510

Cisco C3850-NM-2-10G (C3850 NM 2 10G) Catalyst 3850 4 x Gigabit Ethernet/2 x 10 Gigabit Ethernet network module

#C3850-NM-2-10G

List Price:$2,550

Xem thêm
Cisco C9300 Power Supply
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Cisco C9300 StackWise-480 and StackPower cables

Phân phối STACK-T1-50CM (STACK T1 50CM) Cisco StackWise 480 Gbps 50cm Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều

#STACK-T1-50CM

List Price:$100

Phân phối STACK-T1-1M (STACK T1 1M) Cisco StackWise 480 Gbps 1m Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-1M

List Price:$200

Xem thêm
Storage Module Sử Dụng Cho Cisco Catalyst 9300

SSD-120G Cisco Pluggable USB3.0 SSD Storage Module For Cisco Catalyst 9300 Series

#SSD-120G

List Price:$1,500

C9300 Cisco DNA Premier 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-48-3Y C9300 Cisco DNA Premier, 48-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-P-48-3Y

List Price:$4,620

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-48-5Y C9300 Cisco DNA Premier, 48-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-P-48-5Y

List Price:$7,270

Xem thêm
C9300 Cisco DNA Essentials 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-E-48-3Y C9300 Cisco DNA Essentials, 48-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-E-48-3Y

List Price:$1,120

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-E-48-5Y C9300 Cisco DNA Essentials, 48-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-E-48-5Y

List Price:$1,870

Xem thêm
C9300 Cisco DNA Advantage 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-48-3Y C9300 Cisco DNA Advantage, 48-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-A-48-3Y

List Price:$3,770

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-48-5Y C9300 Cisco DNA Advantage, 48-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-A-48-5Y

List Price:$6,280

Xem thêm
Cisco C9300 License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-LIC Electronic Cisco DNA Upgrade License for C9300 switches. Note: when upgrading from Cisco DNA Essentials to Cisco DNA Advantage, Network Essentials is also upgraded to Network Advantage
#C9300-LIC

List Price: Updating...

Giấy phép bản quyền Switch Cisco CAT-CDNA-P Cisco DNA Premier Term Add for Catalyst Switches
#CAT-CDNA-P

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300-48P-E ?

Có 41 bình luận:
C
Mạnh Cường
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48P-E hỗ trợ tối đa bao nhiêu giao diện ảo hóa
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48P-E hỗ trợ tối đa được 2000 giao diện ảo hóa bạn nhé

H
Nguyễn Mạnh Hùng
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48P-E có thể xếp chồng tối đa bao nhiêu thiết bị
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48P-E có thể xếp chồng tối đa 8 thiết bị bạn nhé

T
Nguyễn Ngọc Thắng
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48P-E xó cấp nguồn cho wifi cambium E410 không, cho mình xin báo giá switch và wifi
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48P-E có cấp nguồn cho wifi cambium E410 bạn nhé, báo giá đã được gửi vào mail, anh chị check mail để nhận thông tin nhé

T
Trần Văn Trung
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48P-E có tương thích với card mở rộng module C9300-NM-8X không
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48P-E có tương thích với card mở rộng module C9300-NM-8X bạn nhé 

H
Nguyễn Tuấn Hùng
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300-48P-E có hỗ trợ gộp cổng để tăng băng thông kết nối không
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300-48P-E có hỗ trợ gộp cổng để tăng băng thông kết nối bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370