CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C9300-NM-8X Cisco Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module

Cisco C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE SFP Slot Network Module Switching Module

✓ Mã sản phẩm: C9300-NM-8X
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

C9300-NM-8X Cisco Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module

Part Number           : C9300-NM-8X
Spare Part Number : C9300-NM-8X=
List Price                 : $2,550

Bảo hành                 : 12 tháng
Made In                   : Asia

Tất cả các cổng của module Cisco C9300-NM-8X đều là các cổng Natively GigabitEthernet và được cấu hình từ GigabitEthernet1/1/1 đến GigabitEthernet1/1/4. Chỉ có 4 cổng này là sử dụng được, còn 4 cổng khác (TenGigabitEthernet1/1/1 đến TenGigabitEthernet1/1/4) không sử dụng được nhưng vẫn hiển thị khi sử dụng lệnh Show.

C9300-NM-8X Cisco Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module

Thông số kỹ thuật module C9300-NM-8X

Interface Action

TenGigabitEthernet1/1/1

Configure this interface

TenGigabitEthernet1/1/2

Configure this interface

TenGigabitEthernet1/1/3

Configure this interface

TenGigabitEthernet1/1/4

Configure this interface

TenGigabitEthernet1/1/5

Configure this interface

TenGigabitEthernet1/1/6

Configure this interface

TenGigabitEthernet1/1/7

Configure this interface

TenGigabitEthernet1/1/8

Configure this interface

Module C9300-NM-8X dùng được cho các part sau của Cisco

Product Number

Product Description

C9300-24T-E

Catalyst 9300 24-port data only, Network Essentials

C9300-24T-A

Catalyst 9300 24-port data only, Network Advantage

C9300-24P-E

Catalyst 9300 24-port PoE+, Network Essentials

C9300-24P-A

Catalyst 9300 24-port PoE+, Network Advantage

C9300-24U-E

Catalyst 9300 24-port UPOE, Network Essentials

C9300-24U-A

Catalyst 9300 24-port UPOE, Network Advantage

C9300-24UX-E

Catalyst 9300 24-port mGig UPOE, Network Essentials

C9300-24UX-A

Catalyst 9300 24-port mGig UPOE, Network Advantage

C9300-48T-E

Catalyst 9300 48-port data only, Network Essentials

C9300-48T-A

Catalyst 9300 48-port data only, Network Advantage

C9300-48P-E

Catalyst 9300 48-port PoE+, Network Essentials

C9300-48P-A

Catalyst 9300 48-port PoE+, Network Advantage

C9300-48U-E

Catalyst 9300 48-port UPOE, Network Essentials

C9300-48U-A

Catalyst 9300 48-port UPOE, Network Advantage

C9300-48UXM-E

Catalyst 9300 48-port 2.5G (12 mGig) UPOE, Network Essentials

C9300-48UXM-A

Catalyst 9300 48-port 2.5G (12 mGig) UPOE, Network Advantage

Option Sử Dụng Cho C9300-NM-8X
Module quang Cisco 100 Mbps

Module quang Cisco GLC-GE-100FX (GLC GE 100FX) 100BASE-FX SFP module for Gigabit Ethernet ports, 1310 nm wavelength, 2 km MMF Transceiver

#GLC-GE-100FX

List Price:$250

Module quang Cisco 1GE

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Phân phối, nơi bán Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m transceiver chính hãng, cam kết báo giá tốt nhất thị trường, bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng.

#GLC-SX-MMD

List Price:$500

Xem thêm
Module quang Cisco 10GE SFP+

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300-NM-8X ?

Có 8 bình luận:
P
Hải Phan
Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD có sử dụng được cho Module card Cisco C9300-NM-8X không ?
5 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD sử dụng được cho Module card Cisco C9300-NM-8X bạn nhé. Bạn quan tâm sản phẩm vui lòng để lại sđt bên mình sẽ gọi điện tư vấn cho bạn nhé.

H
Hải
Module card Cisco C9300-NM-8X có sử dụng được cho C9300-48T-E không?
8 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Module card Cisco C9300-NM-8X sử dụng được cho C9300-48T-E nhé bạn

H
Hiệu
Cisco C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE SFP Slot Network Module Switching Module gửi mình xin giá nhé?
8 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Báo giá Cisco C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE SFP Slot Network Module Switching Module  đã được gửi vào mail nhé bạn

N
Như
Mình đang cần mấy module quang 10G dùng kết nối giữa module card cisco C9300-NM-8X và con Thiết bị chuyển mạch Cisco C9300-48P-E tư vấn giúp mình nhé ?
10 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Nhân viên CNTTShop sẽ liên hệ tư vấn tới chị ngay.

T
Thắng
Module quang SFP-1G-20KM-A dùng được cho Module card Cisco C9300-NM-8X không shop ?
10 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module quang SFP-1G-20KM-A dùng được cho Module card Cisco C9300-NM-8X bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370