CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco SFP GLC-SX-MM-RGD MMF 850nm 500m IND Transceiver

Module quang Cisco GLC-SX-MM-RGD (GLC SX MM RGD) 1000BASE-SX SFP transceiver Multi mode (MMF), 850 nm, dual LC, 500m, Industrial Ethernet

✓ Mã sản phẩm: GLC-SX-MM-RGD
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP c 1000BASE-SX Multi Mode, 850 nm, dual LC, 500m, Industrial Ethernet Transceiver 

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang SFP Cisco GLC-SX-MM-RGD / GLC-SX-MM-RGD= là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-SX-MM-RGD hỗ  trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-SX-MM-RGD vào thiết bị  Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại, thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-SX-MM-RGD được cắm vào. 

GLC-SX-MM-RGD là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột phải là Multi Mode. 

Xem Datasheet Cisco GLC-SX-MM-RGD

SFP GLC-SX-MM-RGD được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 500m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-SX-MM-RGD để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Nếu SFP GLC-SX-MM-RGD được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì GLC-SX-MM-RGD có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Cisco SFP GLC-SX-MM-RGD 1000BASE-SX Multi Mode, 850 nm, dual LC, 500m Transceiver

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco GLC-SX-MM-RGD

Module quang SFP Cisco GLC-SX-MM-RGD cung cấp nhiệt độ hoạt động cao, từ -40 to 85°C (-40 to 185°F) phù hợp với các nhà máy, kho lạnh...

Module quang SFP Cisco GLC-SX-MM-RGD Specifications:

• Module quang SFP Cisco GLC-SX-MM-RGD ​Gigabit SFP (mini-GBIC)
• Hot-swappable input/output device that plugs into an Ethernet SFP port of a Cisco products
• Compliant with Small Form-Factor Pluggable (SFP) MSA specifications
• Compliant with IEEE802.3 1000BASE-X
• Duplex LC Connectors for Giga Ethernet
• Supports a maximum distance of 550m over multimode Fiber Cable
• Single 3.3V power supply and TTL logic interface
• Full metal enclosure for reduced Electromagnetic Interference (EMI) 
• Approvals: C-Tick, FCC, CE, RoHS, ISO9001, TUV, UL
• Industrial temperature range (IND): -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Module quang SFP Cisco GLC-SX-MM-RGD sử dụng cho các thiết bị sau:

-  ASA5500 Series Appliances

-  ASR 901 and 903 Series Routers

-  ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

-  Catalyst Express 500 and Express 520

-  Catalyst 2350 and 2360 Series

-  Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

-  Catalyst 2970 and 2975 Series

-  Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

-  Catalyst 3500XL Series

-  Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

-  Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

-  Catalyst 3850 Series

-  Catalyst 4500 and 4500-X Series

-  Catalyst 4900 Series

-  Catalyst 6000 Series

-  Catalyst 6800 Series

-  Cisco 1941 Series Router

-  Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

-  Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

-  Cisco 4400 Series Router

-  Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

-  Cisco 6400 Universal Access Router

-  Cisco uBR7200 Series

-  Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

-  Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

-  Cisco IE3010 Series

-  Cisco MDS 9000

-  Cisco ME 2400

-  Cisco ME 2600X

-  Cisco ME 3400

-  Cisco 10700 Series Internet Router

-  Cisco 12000 Series Router

-  Cisco 2000 Connected Grid Router Series

-  Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

-  Cisco IE2000 and IE2000U Series

-  Cisco ME 3600X and ME 3800X

-  Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

-  Cisco ME 6500 Series

-  Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

-  CRS Router Series

-  CSS 11500 Series

-  Cisco RF Gateway Series

-  NAM 2200 Series Appliances

-  Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: GLC-SX-MM-RGD ?

Có 5 bình luận:
N
Ngọc
Module quang Cisco GLC-SX-MM-RGD của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
5 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

N
Nhi
Module quang Cisco GLC-SX-MM-RGD dùng được cho những thiết bị chuyển mạch Cisco nào vậy ad?
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Cisco tương thích với module quang Cisco GLC-SX-MM-RGD mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

T
Tiệp
Module quang Cisco GLC-SX-MM-RGD sử dụng đầu connector loại gì bạn nhỉ
10 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-SX-MM-RGD sử dụng đầu connector loại LC/LC bạn nhé

K
Kiên
Mình cần 2 chiếc module quang Cisco GLC-SX-MM-RGD (GLC SX MM RGD) 1000BASE-SX SFP transceiver Multi mode (MMF), 850 nm, dual LC, 500m, Industrial Ethernet dùng cho Switch Cisco WS-C3850-12S-E, báo giá bạn nhé
10 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Cisco GLC-SX-MM-RGD (GLC SX MM RGD) 1000BASE-SX SFP transceiver Multi mode (MMF), 850 nm, dual LC, 500m, Industrial Ethernet dùng cho Switch Cisco WS-C3850-12S-E mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

B
Bằng
Module quang Cisco SFP c 1000BASE-SX Multi Mode, 850 nm, dual LC, 500m, Industrial Ethernet Transceiver sẵn hàng không bạn ơi
10 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP c 1000BASE-SX Multi Mode, 850 nm, dual LC, 500m, Industrial Ethernet Transceiver sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370