CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JG709A X140 40G QSFP+ MPO MMF 850nm CSR4 300m

Phân phối Module quang HPE JG709A X140 40GBASE-CRS4 QSFP+ MPO Multi mode 850nm 300m Transceiver, HP HPE QSFP giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JG709A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JG709A X140 40GBASE-CRS4 QSFP+ MPO Multi mode 850nm 300m Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JG709A​

SFP JG709A​​​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JG709A​

HPE Genuine JG709A Vendor Name HPE
Form Type QSFP+ Max Data Rate 41.25Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 400m over OM4 MMF
Interface MTP/MPO Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols 40G Ethernet, Infiniband QDR, SATA/SAS3, IEEE 802.3ba
TX Power -5.6~3dBm Receiver Sensitivity <-5.4dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JG709A​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6700 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE Apollo 10GbE Pass Thru Module
HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
HPE Synergy 40Gb F8 Switch Module
HPE StoreFabric M-Series SN2100
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HPE StoreFabric M-Series SN2700

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JG709A ?

Có 17 bình luận:
N
Đỗ Như Nguyệt
Module quang HPE JG709A + HPE Altoline 6940 Switch Series xin báo giá chuẩn các thiết bị này nhé. Giá tốt mua nhiều nhé shop.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá Module quang HPE JG709A + HPE Altoline 6940 Switch Series đã được gửi vào mail, bạn check nhé

K
Lê Trần Đăng Khoa
Module quang HPE JG709A tương thích với các thiết bị không shop: HPE StoreFabric M-Series SN2100 HPE StoreFabric M-Series SN2400 HPE StoreFabric M-Series SN2700
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JG709A có tương thích với các thiết bị sau:
HPE StoreFabric M-Series SN2100
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HPE StoreFabric M-Series SN2700

H
Lê Như Huỳnh
Module quang HPE JG709A hoạt động tốt với HPE Apollo 10GbE Pass Thru Module không bạn. Báo giá mình qua mail nhé.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JG709A hoạt động tốt với HPE Apollo 10GbE Pass Thru Module bạn nhé. Báo giá Module quang HPE JG709A  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Ngụ Hoàng Hiếu
Module quang HPE JG709A báo giá mình 20c giá tốt nhé shop. Cho phí ship về Quảng ninh luôn.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 20c Module quang HPE JG709A đã được gửi vào mail, bạn check nhé

N
Mai Nguyễn Như Ngọc
Báo giá mình 10 bộ module quang HPE JG709A và dòng switch HPE Altoline 6920 nhé shop.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt 10 bộ module quang HPE JG709A và dòng switch HPE Altoline 6920 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370