Module quang HPE JG709A X140 40G QSFP+ MPO MMF 850nm CSR4 300m

Phân phối Module quang HPE JG709A X140 40GBASE-CRS4 QSFP+ MPO Multi mode 850nm 300m Transceiver, HP HPE QSFP giá tốt

Mã sản phẩm: JG709A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE JG709A X140 40GBASE-CRS4 QSFP+ MPO Multi mode 850nm 300m Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JG709A​

SFP JG709A​​​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JG709A​

HPE Genuine JG709A Vendor Name HPE
Form Type QSFP+ Max Data Rate 41.25Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 400m over OM4 MMF
Interface MTP/MPO Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols 40G Ethernet, Infiniband QDR, SATA/SAS3, IEEE 802.3ba
TX Power -5.6~3dBm Receiver Sensitivity <-5.4dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JG709A​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6700 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE Apollo 10GbE Pass Thru Module
HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
HPE Synergy 40Gb F8 Switch Module
HPE StoreFabric M-Series SN2100
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HPE StoreFabric M-Series SN2700

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JG709A ?

Có 7 bình luận:
N
Như
đánh giá 5 sao
mình đã xài module quang HPE JG709A của nhà này, chạy quá ok, giá lại rất tốt, các bạn support rất nhiệt tình.
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và mua hàng của CNTTShop, hy vong sẽ được hợp tác lâu dài với bạn.

M
Mi
đánh giá 5 sao
Module quang HP HPE JG709A dùng đầu connecter j vậy ạ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HP HPE JG709A  dùng đầu connecter MPO bạn nhé.

M
Mân
đánh giá 5 sao
Max Cable Distance của module quang HPE JG709A là bao nhiêu vậy bạn?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Max Cable Distance của module quang HPE JG709A là 400m over OM4 MMF bạn nhé.

C
Chí
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JG709A có tương thích với dòng HPE FlexFabric 5900 Switch Series k ạ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JG661A có dùng được cho dòng HPE FlexNetwork 10500 Switch Series bạn nhé.

L
Bảo Long
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JG709A X140 40G QSFP+ MPO MMF 850nm CSR4 300m bảo hành thế nào ạ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JG709A X140 40G QSFP+ MPO MMF 850nm CSR4 300m bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

T
Anh Tuấn
đánh giá 5 sao
Bên bạn chuyên phân phối module quang HPE, Cisco, ... đúng k, báo giá module quang HPE JG709A giúp mình.
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang HPE, Cisco, ....Giá module quang HPE JL709A  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Kiên
đánh giá 5 sao
Khoảng cách trên 300m có ảnh hưởng tới khả năng truyền dữ liệu của module quang HPE JG709A X140 40GBASE-CRS4 QSFP+ MPO Multi mode 850nm 300m Transceiver không shop
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Module quang HPE JG709A có thể hoạt động tốt ở khoảng cách dưới 300m. Với các liên kết trên 300m anh vui lòng tham khảo mã Module quang HPE JL286A với khoảng cách truyền dẫn tối đa 2km.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.