Cisco SFP MFEBX1 100BASE-BX-20U 1310 nm 20 km SMF

Module quang SFP Cisco MFEBX1 100BASE-BX-20U 1310 nm 20 km Single Mode Single LC Transceiver

Mã sản phẩm: MFEBX1
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang SFP Cisco MFEBX1 100BASE-BX-20U 1310 nm 20 km Single Mode Single LC Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco MFEBX1 là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng truyền là 1310 nmvà bước sóng nhận là 1550 nm (Thu và phát trên cùng một sợ quang), khoảng cách truyền dẫn tối đa là 20km, sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ), Module quang SFP Cisco MFEBX1 hỗ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm transceiver MFEBX1 vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP MFEBX1 được cắm vào. 

 transceiver MFEBX1 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy quang, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là single Mode.  

Xem Datasheet Cisco MFEBX1

Module quang Cisco MFEBX1 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 20km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 100Mbps quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP Cisco MFEBX1 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (Tùy thuộc vòa yêu cầu trao đổi dữ liệu của từng user).

Module quang SFP Cisco MFEBX1

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco MFEBX1

Thông số kỹ thuật của module quang SFP Cisco MFEBX1

Specifications

Media

Single-mode fiber (SMF)

Application

100BASE-BX-20U

Connector type

Single LC

Wavelength typical (Tx)

1310 nm

Wavelength range (Rx)

1550 nm

Performance

Maximum distance

up to 20 km

Average output power

-20 dBm to -14 dBm

Receiver sensitivity

-32 dBm (max)

Receiver overload

-8 dBm (min)

Environmental

Dimensions

W x H x D

13 x 9 x 56 mm (0.53 x 0.33 x 2.19 in.)

Unit weight

0.018 kg (0.63 oz.)

Power

1W (max)

Operating temperature

32º to 158ºF (0º to 70ºC)

Storage temperature

-40º to 185ºF (-40º to 85ºC)

Operating humidity

10% to 85% noncondensing

Storage humidity

5% to 90% noncondensing

Standards

Compliance

FCC Part 15 Class B

EN55022 Class B (CISPR 22B)

VCCI Class B

Safety

FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11

EN60950, EN (IEC) 60825-1, 2

Package Contents

-  Cisco SFP transceiver

-  Quick installation guide

Minimum Requirements

-  Switch with SFP port. Consult the module’s Quick Start Guide for interoperability guidelines.

MGBBX1 Compatibility:

Cisco 100 Series Unmanaged Switches

- Cisco 110 Series Unmanaged Switches 

- Cisco 200 Series Smart Switches

- Cisco 220 Series Smart Plus Switches

- Cisco 300 Series Managed Switches

Cisco 350X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco 500 Series Stackable Managed Switches

- Cisco 550X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Catalyst 2960, 2960-C and 2960-S Series Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #MFEBX1 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.