Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0986 268 383 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Cisco SFP MFEFX1 100BASE-FX 1310 nm up to 2 km MMF

Module quang SFP Cisco MFEFX1 100BASE-FX, 1310 nm, up to 2 km Multi Mode LC Duplex Transceiver

✓ Mã sản phẩm: MFEFX1
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP Cisco MFEFX1 100BASE-FX, 1310 nm, up to 2 km Multi Mode LC Duplex Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco MFEFX1 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2 km, sử dụng đầu kết nối LC dupplex (2 đầu nhỏ), Module quang SFP Cisco MFEFX1 hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm transceiver MFEFX1 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn

Vì transceiver MFEFX1 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy (patchcord), dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Xem Datasheet SFP Cisco MFEFX1

Module quang SFP Cisco MFEFX1 được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 2 km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 100Mbps quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP Cisco MFEFX1 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (Tùy thuộc vòa yêu cầu trao đổi dữ liệu của từng user).

 

Module quang SFP Cisco MFEFX1

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco MFEFX1 được cung cấp bới CNTTShop

Thông số kỹ thuật của module quang SFP Cisco MFEFX1:

Specifications

Media

Multimode fiber (MMF)

Application

100BASE-FX

Connector type

Duplex LC

Wavelength typical (Tx)

1310 nm

Wavelength range (Rx)

1310 nm

Performance

Maximum distance

up to 2 km

Average output power

-15 dBm to -8dBm

Receiver sensitivity

-34 dBm (max)

Receiver overload

-5 dBm (min)

Environmental

Dimensions

W x H x D

13 x 9 x 56 mm (0.53 x 0.33 x 2.19 in.)

Unit weight

0.018 kg (0.63 oz.)

Power

1W (max)

Operating temperature

32º to 158ºF (0º to 70ºC)

Storage temperature

-40º to 185ºF (-40º to 85ºC)

Operating humidity

10% to 85% noncondensing

Storage humidity

5% to 90% noncondensing

Standards

Compliance

FCC Part 15 Class B

EN55022 Class B (CISPR 22B)

VCCI Class B

Safety

FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11

EN60950, EN (IEC) 60825-1, 2

Package Contents

-  Cisco SFP transceiver

-  Quick installation guide

Minimum Requirements

-  Switch with SFP port. Consult the module’s Quick Start Guide for interoperability guidelines.

Module quang Cissco MFEFX1 dùng được cho các thiết bị sau:

Cisco Small business 100 Series Unmanaged Switches

- Cisco Small business 110 Series Unmanaged Switches 

- Cisco Small business 200 Series Smart Switches

- Cisco Small business 220 Series Smart Plus Switches

- Cisco Small business 300 Series Managed Switches

Cisco Small business 350X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Small business 500 Series Stackable Managed Switches

- Cisco Small business 550X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Catalyst 2960, 2960-C and 2960-S Series Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: MFEFX1 ?

Có 8 bình luận:
X
Xuyên
Module quang SFP Cisco MFEFX1 100BASE-FX, 1310 nm, up to 2 km Multi Mode LC Duplex Transceiver được bảo hành trong bao lâu vậy bạn?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Cisco MFEFX1 100BASE-FX, 1310 nm, up to 2 km Multi Mode LC Duplex Transceiver được bảo hành 12 tháng bạn nhé

V
Vân
Module quang SFP Cisco MFEFX1 100BASE-FX, 1310 nm, up to 2 km Multi Mode LC Duplex Transceiver giá bên bạn phân phối tốt nhất là bao nhiêu
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá phân phối tốt nhất cho module quang SFP Cisco MFEFX1 100BASE-FX, 1310 nm, up to 2 km Multi Mode LC Duplex Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

D
Đức
Module quang SFP Cisco MFEFX1 100BASE-FX, 1310 nm, up to 2 km Multi Mode LC Duplex Transceiver sử dụng đầu kết nối loại nào vậy ad?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Cisco MFEFX1 100BASE-FX, 1310 nm, up to 2 km Multi Mode LC Duplex Transceiver sử dụng đầu kết nối LC dupplex (2 đầu nhỏ) bạn nhé

A
Mai Anh
Module quang SFP Cisco MFEFX1 100BASE-FX, 1310 nm, up to 2 km Multi Mode LC Duplex Transceiver có tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu vậy
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Cisco MFEFX1 100BASE-FX, 1310 nm, up to 2 km Multi Mode LC Duplex Transceiver có tốc độ truyền dữ liệu tối đa 1.25G bạn nhé

D
Điệp
Module quang SFP Cisco MFEFX1sẵn hàng không bạn? mình cần 4 chiếc giao ngay
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Cisco MFEFX1 bên em đang sẵn hàng anh/chị nhé, báo giá em đã gửi qua mail. anh/chị vui lòng check và phản hồi mail giúp em ạ

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082