Cisco SFP MGBBX1 1000BASE-BX 1310/1490nm 20KM SMF transceiver

Module quang SFP Cisco MGBBX1 1000BASE-BX 1310/1490nm 20KM Single Mode transceiver
Mã sản phẩm: MGBBX1
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang SFP Cisco MGBBX1 1000BASE-BX 1310/1490nm 20KM SMF transceiver

Cisco Part Number          : MGBBX1​
Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
List Price                          : $219

Made In (CO)                    : China / Asia
Device Type                      :SFP (mini-GBIC), LC Single-mode
Bảo hành                           : 12 tháng 1 đổi 1

SFP Cisco Linksys MGBBX1 là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310/1490nm (Thu và phát trên cùng một sợ quang), khoảng cách truyền dẫn tối đa là 20km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP Cisco Linksys MGBBX1 hỗ trợ thay thế nóng, có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm  vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP MGBBX1 được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco MGBBX1

Vì transceiver MGBBX1 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy (patchcord), dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là single Mode.  

module quang cisco MGBBX1

Hình ảnh: của Module quang SFP Cisco MGBBX1 

SFP MGBBX1 được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 20km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP Cisco Linksys MGBBX1 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (Tùy thuộc vòa yêu cầu trao đổi dữ liệu của từng user).

SFP MGBBX1  Specifications:

• Cisco MGBBX1 1000BASE-BX-20U SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310/1490 nm wavelength, support up to 10 km
• Duplex LC Connectors for Giga Ethernet
• Built-in spring latch for easy module removal
• Hot-swappable input/output device that plugs into an Ethernet SFP port of a Cisco products
• Compliant with Small Form-Factor Pluggable (SFP) MSA specifications
• Low insertion-loss duplex LC receptacle
• Supports a maximum distance of km over single mode Fiber Cable
• Low electromagnetic interference (FCC Part 15, Class B) for clear communications
• Meets FDA and International Electrotechnical Commission (IEC) eye safety standards

MGBBX1 Sử dụng được cho các thiết bị sau:

- Cisco Small Business 100 Series Unmanaged Switches

- Cisco Small Business 110 Series Unmanaged Switches 

- Cisco Small Business 200 Series Smart Switches

- Cisco Small Business 220 Series Smart Plus Switches

- Cisco Small Business 300 Series Managed Switches

- Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Small Business 500 Series Stackable Managed Switches

- Cisco Small Business 550X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Catalyst 2960, 2960-C and 2960-S Series Switches

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #MGBBX1 ?

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.