Nexus 3064-X N3K-C3064-X-FD-L3 Fwd Airflow (port side exhaust), DC P/S, LAN En

Nexus 3064-X N3K-C3064-X-FD-L3 Fwd Airflow (port side exhaust), DC P/S, LAN En

Mã sản phẩm: N3K-C3064-X-FD-L3
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Nexus 3064-X N3K-C3064-X-FD-L3 Forward Airflow (port side exhaust), DC P/S, Base and LAN Enterprise License Bundle

 

Cisco Model : N3K-C3064-X-FD-L3
List Price : $

Giá bán : Liên hệ
Bảo hành : 12 tháng
Made In : China
Stock : Liên hệ

 

Mô tả tông quan

Các thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus® 3064-X, 3064-T và 3064-32T là các thiết bị chuyển mạch Ethernet mật độ cao, hiệu suất cao, là một phần của danh mục Thiết bị chuyển mạch dòng Cisco Nexus 3000. Các thiết bị chuyển mạch 10 Gigabit Ethernet đơn vị một đơn vị (1RU) nhỏ gọn này cung cấp chuyển mạch Lớp 2 và 3 tốc độ dòng. Họ điều hành hệ điều hành Cisco® NX-OSSoftware hàng đầu trong ngành, cung cấp cho khách hàng các tính năng và chức năng toàn diện được triển khai rộng rãi trên toàn cầu. Chúng hỗ trợ cả hai sơ đồ luồng khí thuận và ngược với đầu vào nguồn AC và DC. Các thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 3064 rất phù hợp cho các trung tâm dữ liệu yêu cầu các thiết bị chuyển mạch Lớp 2 và 3 hàng đầu (ToR) hiệu quả về chi phí, tiết kiệm năng lượng.

 

 

Nexus 3064-X N3K-C3064-X-FD-L3 Fwd Airflow (port side exhaust), DC P/S, LAN En

 

Thông số kỹ thuật N3K-C3064-X-FD-L3

Product Type Layer 3 Switch
Manufacturer Part Number N3K-C3064-X-FD-L3
Manufacturer Cisco Systems, Inc
Product Model 3064-X
Product Name Nexus 3064-X Layer 3 Switch
Product Line Nexus
Product Series 3000
Brand Name Cisco
I/O Expansions
Expansion Slot Type QSFP+
Expansion Slot Type SFP+
Number of Total Expansion Slots 52
Number of SFP+ Slots 48
Shared SFP Slot No
Interfaces/Ports
Modular Yes
Uplink Port No
Stack Port No
Port/Expansion Slot Details 48 x 10 Gigabit Ethernet Expansion Slot
Port/Expansion Slot Details 4 x 40 Gigabit Ethernet Expansion Slot
Management & Protocols
Manageable Yes
Media & Performance
Network Technology 40GBase-X
Network Technology 10GBase-X
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Media Type Supported Optical Fiber
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification RoHS-5
Network & Communication
Layer Supported 3
Physical Characteristics
Weight (Approximate) 20.50 lb
Form Factor Rack-mountable
Height 1.7"
Width 19.7"
Depth 17.3"
Compatible Rack Unit 1U
Power Description
Power Source Power Supply
Redundant Power Supply Supported Yes
Warranty
Limited Warranty 1 Year

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #N3K-C3064-X-FD-L3 ?

Có 10 bình luận:
H
Hòa
Ngoài module cisco ra có thể dùng module nào khác chạy được cho switch cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 không bạn?
1 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Em đã gửi 1 số mã module có thể dùng được cho switch cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 qua mail, chị vui lòng check mail nha

A
An
Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 xuất xứ ở đâu vậy ad>
1 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 thường có xuất xứ china ạ

H
Hân
Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 dùng được nguồn AC hay DC vậy ad?
1 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 dùng được 2 nguồn nha chị

H
Hoan
Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 có dùng được module 1G không shop?
1 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 dùng được module 1G được ạ

C
Châm
Mình cần mua thêm dịch vụ bảo hành 01 năm cho switch Cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3, báo giá giúp mình.
1 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Chào anh, thông tin và báo giá về dịch vụ bảo hành thêm 01 năm cho switch Cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 đã được gửi vào mail. Anh vui lòng check mail nhé.

Q
Quyền
con switch Cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ơi??
1 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

switch Cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 có cấu hình bằng giao diện web được ạ

D
Duyên
Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode không ad?
1 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode chị nhé

D
Đại
Gửi mình báo giá module 10G sử dụng cho Thiết bị mạng switch Cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3
1 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Chào anh, thông tin và báo giá về module 10G sử dụng cho Thiết bị mạng switch Cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 đã được gửi vào mail. Anh vui lòng check mail nhé.

D
Diệu
Thiết bị mạng switch Cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 bảo hành bao lâu
1 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị mạng switch Cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 được bảo hành 12 tháng tại công ty em chị nhé

H
Hiệu
Mình đang cần 2 con switch cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3, báo giá giúp mình nhé
1 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Chào anh, thông tin và báo giá switch cisco Nexus N3K-C3064-X-FD-L3 đã được gửi vào mail. Anh vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản