NXA-PAC-650W-PI Cisco Nexus 650W AC power supply, reversed airflow
Cisco Nexus NXA-PAC-650W-PI 650W AC power supply, reversed airflow (port-side intake)
✓ Mã sản phẩm: NXA-PAC-650W-PI
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Cisco Part Number          : NXA-PAC-650W-PI
Stock                               : Liên hệ
Tình trạng                       : Mới
Bảo hành                         : 12 tháng 1 đổi 1
Mô tả về bộ nguồn Switch Cisco NXA-PAC-650W-PI​:
Bộ nguồn switch cisco NXA-PAC-650W-PI​ được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho các dòng switch Cisco Nexus 3132C-Z và Nexus 9300. Bộ nguồn switch cisco NXA-PAC-650W-PI​ có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 650W với điệp áp 220v AC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Cisco Nexus 3132C-Z và Nexus 9300
Thông số kỹ thuật:
Characteristic Specification
AC input voltage Nominal range: 100 and 240 VAC (Range: 90-132 VAC, 180-264 VAC)
AC input frequency
Nominal range: 50 to 60 Hz (Range: 47-63 Hz)
Maximum AC input current
7.6 A at 100 VAC 3.65 A at 208 VAC
Maximum input volt-amperes
760 A at 100 VAC
Maximum output power per power supply 650 W
Maximum inrush current 33 A (sub-cycle duration)
Maximum hold-up time 12 ms at 650 W
Power supply output voltage 12 VDC
Power supply standby voltage 12 VDC