CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PRO-112S-20A Media Converter, 2 x 10/100Base-TX/1 x FX , 20Km SC Connector

Phân phối converter quang một sợi (single fiber converter) PRO-112S-20A, 2 cổng tốc độ 10/100Base-TX/1 x FX single mode giá tốt.  Với khoảng cách truyền dẫn tối đa 20Km, bảo hành chính hãng. 

✓ Mã sản phẩm: PRO-112S-20A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Media Converter PRO-112S-20A 2 x 10/100Base-TX/1 x FX

 PRO-112S-20A Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị Converter quang điện 1 sợi quang PRO-112S-20A bước sóng Tx 1310nm cần sử dụng đồng thời với Converter quang điện 1 sợi quang PRO-112S-20B bước sóng Tx 1550nm.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: PRO-112S-20A ?

Có 14 bình luận:
N
Xuân Nghị
Media Converter PRO-112S-20A có nguồn đi kèm không shop?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Media Converter PRO-112S-20A có nguồn AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A đi kèm bạn nhé.

T
Quang Tiến
Cáp quang single mode 4FO có sử dụng được cho Media Converter PRO-112S-20A không bạn?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Media Converter PRO-112S-20A sử dụng 1 sợi quang cho cáp quang single mode. Vì vậy nên cáp quang single mode 4FO sử dụng được bạn nhé.

D
Tiến Đạt
Media Converter PRO-112S-20A có yêu cầu dùng theo cặp không shop?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Media Converter PRO-112S-20A yêu cầu dùng theo cặp với Media Converter PRO-112S-20B bạn nhé.

T
Văn Toản
Media Converter PRO-112S-20A sử dụng chuẩn quang gì vậy shop?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Media Converter PRO-112S-20A sử dụng chuẩn quang SC bạn nhé.

H
Quang Hiếu
Gửi giúp mình hình ảnh thực tế của Media Converter PRO-112S-20A vào mail bạn nhé.
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Hình ảnh thực tế của Media Converter PRO-112S-20A mình đã gửi vào mail của bạn.Bạn check thông tin mail giúp mình nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082