CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PRO-112S-20B Media Converter 2 x 10/100Base-TX/1 x FX, 20Km

Bộ chuyển đổi quang điện một sợi quang (single fiber converter) PRO-112S-20B, 2 cổng tốc độ 10/100Base-TX/1 x FX single mode chính hãng. Giá tốt trên thị trường, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí.

✓ Mã sản phẩm: PRO-112S-20B
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B 2 x 10/100Base-TX/1 x FX

 PRO-112S-20B Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Media Converter PRO-112S-20B bước sóng Tx 1550nm cần sử dụng đồng thời với Media Converter  PRO-112S-20A bước sóng Tx 1310nm.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #PRO-112S-20B ?

Có 8 bình luận:
T
Quang Tuấn
Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B có cổng quang 1 sợi hay 2 sợi vậy shop?
1 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B có cổng quang 1 sợi bạn nhé.

M
Hoàng Minh
Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B sử dụng dây nhảy chuẩn gì vậy shop?
7 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B sử dụng dây nhảy quang chuẩn SC bạn nhé.

D
Tiến Dũng
Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B 2 x 10/100Base-TX/1 x FX hoạt động ở bước sóng bao nhiêu shop?
13 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B 2 x 10/100Base-TX/1 x FX hoạt động ở bước sóng 1550/1313nm bạn nhé.

L
Trần Luận
Mình đang dùng ODF 24FO LC,Nếu dùng bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B thì cần dùng dây nhảy chuẩn gì vậy bạn?
27 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B dùng ODF 24FO chuẩn LC sẽ dùng dây nhảy chuản SC-LC anh nhé!

S
Hồng Sơn
Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B sử dụng chuẩn quang SC hay LC vậy shop?
28 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B  sử dụng chuẩn quang SC bạn nhé!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Lương
0968 559 435
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370