CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PRO-112S-20B Media Converter 2 x 10/100Base-TX/1 x FX, 20Km

Bộ chuyển đổi quang điện một sợi quang (single fiber converter) PRO-112S-20B, 2 cổng tốc độ 10/100Base-TX/1 x FX single mode chính hãng. Giá tốt trên thị trường, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí.

✓ Mã sản phẩm: PRO-112S-20B
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B 2 x 10/100Base-TX/1 x FX

 PRO-112S-20B Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Media Converter PRO-112S-20B bước sóng Tx 1550nm cần sử dụng đồng thời với Media Converter  PRO-112S-20A bước sóng Tx 1310nm.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: PRO-112S-20B ?

Có 11 bình luận:
T
Anh Tiến
Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B có bao nhiêu cổng Lan và tốc độ bao nhiêu vậy shop?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B có 2 cổng Lan tốc độ 10/100Mbps bạn nhé.

L
Quang Linh
Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B hoạt động ở bước sóng quang bao nhiêu vậy shop?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B hoạt động ở bước sóng quang 1550/1310nm bạn nhé.

T
Minh Tiến
Gửi giúp mình thông số đầy đủ của Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B vào mail nhé.
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Thông số đầy đủ của Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B mình đã gửi vào mail của bạn. Bạn vui lòng check thông tin mail giúp mình nhé.

T
Quang Tuấn
Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B có cổng quang 1 sợi hay 2 sợi vậy shop?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B có cổng quang 1 sợi bạn nhé.

M
Hoàng Minh
Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B sử dụng dây nhảy chuẩn gì vậy shop?
1 năm
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện PRO-112S-20B sử dụng dây nhảy quang chuẩn SC bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082