CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

PRO-120S-20 Media converter 10/100M Double Fiber , SM , Exernal Power. 20KM

Phân phối chính hãng Part: PRO-120S-20 (PRO 120S 20) Bộ chuyển đổi quang điện Media converter 10/100M, Double Fiber , SM , Exernal Power. 20KM chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

✓ Mã sản phẩm: PRO-120S-20
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-20 10/100M Double Fiber , Single Mode , Exernal Power. 20KM 

 

Part Number                 : PRO-120S-20
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China
Stock                              : Hàng có sẵn

 

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-120S-20 là một thiết bị hữu ích chuyển đổi từ tín hiệu điện sang tín hiệu quang và ngược lại. Media Converter PRO-120S-20 là loại converter quang Single Mode, 2 sợi quang. Media Converter PRO-120S-20 cung cấp tốc độ 10/100M, khoảng cách truyền dẫn lên tới 20km

Media Converter PRO-120S-20 được thiết kế vô cùng thông minh và tinh tế với kích thước nhỏ gọn nên giúp các kỹ thuật viên hay quý khách hàng có thể dễ dàng hơn trong việc vận chuyển. Đồng thời, converter quang giá rẻ có thể được đặt bất cứ đâu, trong nhà hay ngoài trời mà không lo cồng kềnh, chiếm nhiều không gian sử dụng

 

Media Converter PRO-120S-20

Thông số kỹ thuật

 

Part Number PRO-120S-20
Mô tả Media converter 10/100M Double Fiber , SM , Exernal Power. 20KM 
Khoảng cách truyền dẫn 20km
Bước sóng truyền/ TX Wavelength 1310nm
Bước sóng nhận/ RX Wavelength 1550nm
Loại cổng SC, JR45
Tốc độ cổng quang 100 Mbps
Tốc độ cổng RJ45 10/100 Mbps
Loại kết nối 2 cổng quang
Chuẩn quang Single Mode, Đơn mode
Các chuẩn tương thích

IEEE 802.3 Ethernet Standard

IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard

IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard

IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard

Nguồn AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A
Kích thước 94mm x 72mm x 25mm

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: PRO-120S-20 ?

Có 13 bình luận:
D
Văn Đạt
Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-20 có sẵn không shop? Mình muốn đặt 10c gửi hàng về Cao Bằng.
2 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-20 có sẵn hàng anh nhé. Kinh doanh sẽ liên hệ anh để hỗ trợ đơn hàng cho anh nhé!

N
Minh Nguyễn
Mình đang cần gấp 46c Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-20. Shop có sẵn hàng không?alo giúp mình 0966633xxx
3 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

46c Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-20 bên em sẵn hàng anh nhé. Kinh doanh bên em sẽ liên hệ để hỗ trợ anh ạ!

P
Phúc
Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-20 sử dụng chuẩn quang nào?
1 năm
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-20 sử dụng chuẩn quang single mode, đơn mode. 

L
Lợi
Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-20 có kích thước là bao nhiêu?
1 năm
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-20 có kích thước 94mm x 72mm x 25mm

T
Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-20 sử dụng nguồn như thế nào?
1 năm
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-20 sử dụng nguồn AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Lương
0968 559 435

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370