CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-1G-80KM Module SFP Handar, 1.25Gbps, SMF 80KM Transceiver

Phân phối module SFP Handar SFP-1G-80KM: 1.25Gbps, bước sóng 1550nm DFB, Duplex LC, khoảng cách truyền dữ liệu 80km SMF transceiver. Tương thích với các thiết bị Cisco, HPE,...

✓ Mã sản phẩm: SFP-1G-80KM
✓ Tình trạng: Còn Hàng
SFP-1G-80KM Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP Handar SFP-1G-80KM

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

SFP-1G-80KM Module SFP Handar, 1.25Gbps, SMF 80KM Transceiver

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1G-80KM ?

Có 11 bình luận:
A
Minh Anh
Module quang Handar SFP-1G-80KM tương thích với Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-24T-4G-EU không bạn?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module SFP Handar SFP-1G-80KM 1.25Gbps, SMF 80KM Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-24T-4G-EU nhé bạn

T
Thảo
Báo giá mình 30c Module quang SFP Handar SFP-1G-80KM và 1c Switch Cisco C9200CX-12T-2X2G-A nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module SFP Handar SFP-1G-80KM 1.25Gbps, SMF 80KM Transceiver và thiết bị chuyển mạch Cisco C9200CX-12T-2X2G-A đã được gửi đến mail của bạn

P
Phong
Bước sóng của module quang SFP Handar SFP-1G-80KM là gì vậy bạn?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module SFP Handar SFP-1G-80KM 1.25Gbps, SMF 80KM Transceiver có bước sóng là 1550nm nhé bạn

H
Hồng
Dùng Module quang SFP Handar SFP-1G-80KM cho Switch Cisco C9200CX-8P-2X2G-A Catalyst 9200CX Network Advantage được không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module SFP Handar SFP-1G-80KM 1.25Gbps, SMF 80KM Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch Cisco C9200CX-8P-2X2G-A Catalyst 9200CX Network Advantage nhé bạn

N
Nguyệt
Module quang Handar SFP-1G-80KM bảo hành như nào ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module SFP Handar SFP-1G-80KM 1.25Gbps, SMF 80KM Transceiver bảo hành 12 tháng nhé bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370