CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL680A Aruba Instant On 1930 8G 2SFP Switch

Bộ chia mạng Aruba JL680A Instant On 1930 8 Cổng RJ-45 10/100/1000 Layer 2, 2 cổng quang SFP Switch

✓ Mã sản phẩm: JL680A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
JL680A Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JL680A Aruba Instant On 1930 8G 2SFP Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Các thiết bị chuyển mạch Aruba JL680A là Switch Gigabit cấu hình cố định, smart-managed, được thiết kế dành cho các doanh nghiệp nhỏ, dễ triển khai và giá cả phải chăng. Aruba JL680A đã thực hiện để xử lý các ứng dụng nặng băng thông ngày nay như video conferencing và video, cho phép kết nối nhất quán để nâng cao hiệu suất.

Aruba JL680A Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL680A sử dụng ứng dụng Instant On trên thiết bị di động hoặc web GUI dựa trên cloud, bạn có thể nhanh chóng thiết lập, giám sát và quản lý bộ chia mạng JL680A từ mọi nơi mọi lúc.

JL680A Aruba Instant On 1930 8G 2SFP Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL680A

Aruba Instant On 1930 8G 2SFP Switch (JL680A)
I/O Ports and Slots - 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE- TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only
- 2 SFP 1GbE ports
Physical characteristics
Dimensions 10(w) x 6.28(d) x 1.73(h) in (25.4 x 15.95 x 4.39 cm) (1U height)
Weight 2.55 lb (0.82 kg)
Hardware
CPU ARM Cortex-A9 @ 800 MHz
Memory 512 MB SDRAM
Flash 256 MB flash
Packet buffer 1.5 MB
Performance
Switching capacity 20 Gbps
Throughput capacity 14.88 Mpps 
100 Mb latency < 5.2 uSec
1000 Mb latency <3.0 uSec
Routing table size (# of static entries) 32
MAC address table size (# of entries) 8,000
Reliability MTBF (years) 178
Environment
Operating temperature 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) 
Non-operating temperature ‑40°F to 158°F (‑40°C to 70°C) 
Non-operating relative humidity 15% to 95% @ 140°F (60°C)
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Acoustics Power: 0 dB (no fan)
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-240V
Current 0.2 A
Maximum power rating 11.0 W
Idle power 6.2 W
Power supply External power adapter (included)
Device Management Aruba Instant On solution; Web browser; SNMP Manager

Option Sử Dụng Cho JL680A

Module quang SFP Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Module quang Aruba J8177D 1000 Base-T SFP RJ45 100m Cat5e XCVR Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

#J8177D

List Price:$290

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL680A ?

Có 35 bình luận:
T
Thư
Switch JL680A có max power là bao nhiêu?
1 năm
A
Lan AnhQuản trị viên

Switch JL680A có maximum power rating 11.0 W ạ

N
Nhi
JL680A có quạt không shop?
1 năm
A
Lan AnhQuản trị viên

JL680A không lắp quạt nên không ồn chị Nhi nha

N
Nguyệt
JL680A hoạt động ở nhiệt độ 35 độ C không?
1 năm
A
Lan AnhQuản trị viên

Dạ được chị Nguyệt nha, JL680A hoạt động ở nhiệt độ 0 đến 40 độ C ạ

H
Hùng
JL680A có auto denial-of-service không ?
1 năm
A
Lan AnhQuản trị viên

JL680A có chức năng  Automatic denial-of-service (DOS) giám sát và bảo vệ mạng khỏi các tấn công nguy hiểm ạ

O
Oanh
Switch JL680A có cổng quang không shop?
1 năm
A
Lan AnhQuản trị viên

Dạ, Switch JL680A có 2 cổng quang chị ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082