CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL681A Aruba Instant On 1930 8G Class4 PoE 2SFP 124W Switch

Phân phối Aruba JL681A Instant On 1930 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Class 4 PoE+ 124W ports, 2 SFP Switch chính hãng

Mã sản phẩm: JL681A
Tình trạng: Còn Hàng
JL681A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JL681A Aruba Instant On 1930 8G Class4 PoE 2SFP 124W Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Các thiết bị chuyển mạch Aruba JL681A là Switch Gigabit thuộc dòng sản phẩm Aruba Instant On 1930, với 8 cổng PoE+ lên tới 30W trên 1 cổng, tổng công suất PoE 124W, 2 cổng Uplink 1 Gigabit sử dụng module quang 1GE, cung cấp các kết nối tốc độ cao cho doanh nghiệp vừa và nhỏ hoặc văn phòng chi nhánh.

Aruba JL681A Datasheet

Với thiết kế không quat, JL681A có thể triển khai được ngay tại khu vực bàn làm việc mà không ảnh hưởng đến môi trường xung quanh. Thiết bị chuyển mạch Aruba JL681A sử dụng ứng dụng Instant On trên thiết bị di động hoặc web GUI dựa trên cloud, bạn có thể nhanh chóng thiết lập, giám sát và quản lý bộ chia mạng JL681A từ mọi nơi mọi lúc.

JL681A Aruba Instant On 1930 8G Class4 PoE 2SFP 124W Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL681A

Aruba Instant On 1930 8G Class4 PoE 2SFP 124W Switch (JL681A)
I/O Ports and Slots - 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Class 4 PoE ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE- TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only
- 2 SFP 1GbE ports
Physical characteristics
Dimensions 10(w) x 6.28(d) x 1.73(h) in (25.4 x 15.95 x 4.39 cm) (1U height)
Weight 7.21 lb (1.16 kg)
Hardware
CPU ARM Cortex-A9 @ 800 MHz
Memory 512 MB SDRAM
Flash 256 MB flash
Packet buffer 1.5 MB
Performance
Switching capacity 20 Gbps
Throughput capacity 14.88 Mpps 
100 Mb latency < 5.2 uSec
1000 Mb latency <3.0 uSec
Routing table size (# of static entries) 32
MAC address table size (# of entries) 8,000
Reliability MTBF (years) 178
Environment
Operating temperature 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) 
Non-operating temperature ‑40°F to 158°F (‑40°C to 70°C) 
Non-operating relative humidity 15% to 95% @ 140°F (60°C)
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Acoustics Power: 0 dB (no fan)
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100 - 127 / 200 - 240 VAC
Current 0.8/1.6 A
Maximum power rating 150.2 W
Idle power 11.7 W
PoE power 124 W Class 4 PoE
Power supply Internal power supply
Safety UL 60950-1; IEC 60950-1;EN 60950-1; CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1; EN 60825-1 UL 62368-1 Ed. 2; IEC 62368-1 Ed. 2; EN 62368-1:2014
Emissions VCCI-CISPR 32, Class A; CNS 13438; ICES-003 Issue 6 Class A; FCC CFR 47 Part 15, Class A; EN 55032: 2015 +AC:2016 / CISPR-32, Class A
Option Sử Dụng Cho JL681A
Module quang SFP Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL681A ?

Có 20 bình luận:
T
Trang
Switch Aruba JL681A này có thể cấu hình qua giao diện web được hay không vậy shop ơi
21 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Aruba JL681A có thể được cấu hình qua giao diện web bạn nhé

D
Dũng
Sản phẩm JL681A Aruba bao gồm những phụ kiến gì đi kèm vậy shop?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng  JL681A Aruba đã bao gồm giấy hướng dẫn, dây nguồn cho thiết bị bạn nhé.

S
Sơn
Thiết bị chuyển mạch Aruba JL681A mình muốn quản lý từ xa như thế nào shop nhỉ?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL681A sử dụng ứng dụng Instant On trên thiết bị di động hoặc web GUI dựa trên cloud, bạn có thể quản lý mọi lúc mọi nơi.

T
Anh Tuấn
JL681A Aruba Instant On 1930 8G Class4 PoE 2SFP 124W Switch mình kết nối với 2 camera và 1 wifi có đáp ứng được không shop?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

JL681A Aruba Instant On 1930 8G Class4 PoE 2SFP hỗ trợ cổng PoE+ lên tới 30W trên 1 cổng, tổng công suất PoE 124W hoàn toàn có đáp ứng yêu cầu của bạn ah.

X
Xuân
Báo giá thiết bị Phân phối Aruba JL681A Instant On 1930 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Class 4 PoE+ 124W ports, 2 SFP Switch , số lượng 10 cái.
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên Cntthsop đã báo giá Aruba JL681A Instant On 1930 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Class 4 PoE+ 124W ports, 2 SFP Switch  qua mail bạn check inbox ah.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370