Cambium EX2010 Switch Cambium 20 Gbps throughput, 8 10/100/1000 ports, 2 SFP Uplink ports

Phân phối Switch cnMatrix Cambium EX2010 giá tốt, bảo hành chính hãng 5 năm, cung cấp 20 Gbps throughput, 8 10/100/1000 ports, 2 SFP Uplink ports. Cambium EX2010 cung cấp giải pháp Switch Layer 2 tốc độ cao, giá rẻ, thời gian bảo hành dài, khách hàng có thể yên tâm sử dụng.

Mã sản phẩm: EX2010
Tình trạng: Còn Hàng
EX2010 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng EX2010
Switch Cambium EX2010
MX-EX2010xxA-0 Thiết bị chuyển mạch Switch Cambium EX2010 Intelligent Ethernet Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports - no power cord
#MX-EX2010xxA-0

List Price: Updating...

Module Quang SFP
SFP-1G-SX Module quang SFP Cambium SFP-1G-SX 1G SFP MMF SX Transceiver, 850 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-SX

List Price: Updating...

SFP-1G-LX Module quang SFP Cambium SFP-1G-LX 1G SFP SMF LX Transceiver, 1310 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-LX

List Price: Updating...

SFP-1G-Copper Module quang SFP Cambium SFP-1G-Copper 1000Base-T (RJ45) SFP Transceiver. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-Copper

List Price: Updating...

SFP-10G-SR Module quang SFP Cambium SFP-10G-SR 10G SFP+ MMF SR Transceiver, 850 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-10G-SR

List Price: Updating...

SFP-10G-LR Module quang SFP Cambium SFP-10G-LR 10G SFP+ SMF LR Transceiver, 1310 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-10G-LR

List Price: Updating...

SFP-10G-Copper Module quang SFP Cambium SFP-10G-Copper 10G Base-T (RJ45) SFP Transceiver. 0ºC to 70ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-10G-Copper

List Price: Updating...

Option
N000900L092A Cambium Power Cord N000900L092A AC line cord, US Type B, 15A, 1.2 m C13 connector
#N000900L092A

List Price: Updating...

Switch Cambium EX2010 20 Gbps throughput, 8 10/100/1000 ports.

Cambium Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành : Chính Hãng 5 Năm
Made In
Stock

Switch Cambium EX2010 giúp đơn giản hóa việc triển khai và vận hành mạng. Khách hàng có thể lựa chọn triển khai với các điểm truy cập WLAN cnPilot và hệ thống quản lý cnMaestro miễn phí thông qua Cloud hoặc on-premise, khách hàng sẽ có một mạng cấp doanh nghiệp có dây, không dây thống nhất, chất lượng cao, giá cả phải chăng. 

Cambium EX2010 Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Cambium cnMatrix EX2010 hỗ trợ 8 cổng 10/100/1000 và 2 SFP uplink port.

Switch Cambium cnMatrix EX2010 20 Gbps throughput, 8 10/100/1000 ports

Thông số kỹ thuật

Throughput 84 Gbps
Forwarding Rate in Mpps (64 Byte Packets) 120
10/100/1000 Ports 8
Uplink Ports 2 SFP
PoE+ Enabled Ports (802.3af/at) 8
Serial Console Yes
USB Yes
Out-of-Band Management Port Yes
Rack Mount Kit Optional
Internal Fans Fanless
Reset Button Yes
MAC Address Table Size 16K
Flash Storage 128MB
DRAM 512MB
VLANs 4K
Port Based VLANs 4K
LACP/Trunking 8 LAGs/8 links per LAG
QoS Priority Queues 8
PVRST 32
Ingress/Egress ACL 128
Static Arp Entries 512
ARP Entries 512
Static Routes 64
Dynamic Routing 512
IGMP Multicast Groups 256
Policy Based Automation Yes
Power Supply 100-240VAC
Max Switch Power (with Traffic) 10.54W
MTBF (Hours) 338,917
Weight 1.99 kg (4.375 lb)
Dimensions 21 x 4.4 x 25 cm (8.26 x 1.75 x 9.85 in)
CPU Speed 800Mhz
LEDs Per Port Link/Activity
PoE+ Power Budget 100W
PoE+ Voltage 54V
Max PoE+ Power Per Port 30W
Rack Mountable Yes 1U
Acoustic Noise dBA Per Switch (Ambient Temperature) Fanless
Temperature Ranges -0°C to +50°C (+32°F to +122°F)
Operating Humidity +55° at 95% RH
Storage Temperature -40°C to +70°C (-40°F to +158°F)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX2010 ?

Có 8 bình luận:
Q
QUyết
có thể cấu hình cấp phát IP động DHCP trên thiết bị chuyển mạch Cambium EX2010 cnMatrix EX2010 được không vậy
8 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

thiết bị chuyển mạch Cambium EX2010  cnMatrix EX2010 cung cấp tính năng DHCP server do vậy cấu hình  cấp phát IP động DHCP được bạn nhé

P
Phượng
phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch cambium EX2010 cnMatrix EX2010 bao gồm những gì vậy anh
8 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch cambium EX2010  cnMatrix EX2010 bao gồm: dây nguồn, bộ rackmount kit, sách hướng dẫn

H
Hương
Zero touch policy based configuration của switch Cambium EX2010 cnMatrix EX2010 có cấu hình trên cloud được không vậy
8 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

ok bạn nhé

L
Phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Cambium EX2010 cnMatrix EX2010 bao gồm những gì vậy
8 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

Phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Cambium EX2010 cnMatrix EX2010 bao gồm dây nguồn, bộ rackmount kit, sách hướng dẫn

D
Dung
thời gian bảo hành của switch cambium EX2010 cnMatrix EX2010 là bao lâu vậy?
8 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

 bảo hành của switch cambium EX2010 cnMatrix EX2010 là 05 năm chính hãng

D
Đăng
switch Cambium EX2010 Cambium cnMatrix EX2010 có cổng quang 10G không vậy
8 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

switch Cambium EX2010 Cambium cnMatrix EX2010 không có cổng quang 10G, mà chỉ có 02 cổng uplink quang 1G 

N
Ninh
cho hỏi switch Cambium EX2010 là lớp 3 hay lớp 3 vậy
8 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

switch Cambium EX2010 là lớp 3 bạn nhé, đầy đủ các giao thức định tuyến lớp 3 Static route, RIP, OSPF

T
Thảo
chỗ mình phân phối cambium à, báo giá tốt cho 3 switch cambium EX2010 cnMatrix EX2010 Switch Cambium 20 Gbps throughput, 8 10/100/1000 ports, 2 SFP Uplink ports
8 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

đùng rồi bạn công ty mình phân phối cambium, check mail giúp mình đã báo giá 3 switch cambium EX2010 cnMatrix EX2010 Switch Cambium 20 Gbps throughput, 8 10/100/1000 ports, 2 SFP Uplink ports

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản