CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cambium EX2010-P Switch Cambium 8 Ports GE PoE, 2 SFP Uplink

Phân phối Switch Cambium cnMatrix EX2010-P 20 Gbps throughput, 8 PoE enabled ports, 8 10/100/1000 ports, 2 SFP Uplink ports, optional rack mount kit. Switch Cambium EX2010-P được CNTTShop phân phối, bảo hành chính hãng 5 năm. Quý khách vui lòng liên hệ Hotline để nhận báo giá Cambium EX2010-P tốt nhất.

Mã sản phẩm: EX2010-P
Tình trạng: Còn Hàng
EX2010-P Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng EX2010-P
Switch Cambium EX2010-P
MX-EX2010PxA-0 Thiết bị chuyển mạch Switch Cambium EX2010-P Intelligent Ethernet PoE Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports - no power cord
#MX-EX2010PxA-0

List Price: Updating...

Module Quang SFP
SFP-1G-SX Module quang SFP Cambium SFP-1G-SX 1G SFP MMF SX Transceiver, 850 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-SX

List Price: Updating...

SFP-1G-LX Module quang SFP Cambium SFP-1G-LX 1G SFP SMF LX Transceiver, 1310 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-LX

List Price: Updating...

SFP-1G-Copper Module quang SFP Cambium SFP-1G-Copper 1000Base-T (RJ45) SFP Transceiver. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-Copper

List Price: Updating...

SFP-10G-SR Module quang SFP Cambium SFP-10G-SR 10G SFP+ MMF SR Transceiver, 850 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-10G-SR

List Price: Updating...

SFP-10G-LR Module quang SFP Cambium SFP-10G-LR 10G SFP+ SMF LR Transceiver, 1310 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-10G-LR

List Price: Updating...

SFP-10G-Copper Module quang SFP Cambium SFP-10G-Copper 10G Base-T (RJ45) SFP Transceiver. 0ºC to 70ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-10G-Copper

List Price: Updating...

Option
N000900L092A Cambium Power Cord N000900L092A AC line cord, US Type B, 15A, 1.2 m C13 connector
#N000900L092A

List Price: Updating...

Switch Cambium EX2010-P 8 PoE ports, 2 SFP Uplink

Cambium Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành : Chính Hãng 5 Năm
Made In
Stock

Switch cnMatrix Cambium EX2010-P giúp đơn giản hóa việc triển khai và vận hành mạng. Khi được triển khai với các điểm truy cập WLAN cnPilot và hệ thống quản lý cnMaestro, khách hàng sẽ có một mạng cấp doanh nghiệp có dây, không dây thống nhất, chất lượng cao, giá cả phải chăng. 

Cambium EX2010-P Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Cambium cnMatrix EX2010-P cung cấp 8 cổng 10/100/1000 PoE được sử dụng để cấp nguồn và kết nối mạng cho các thiết bị hỗ trợ nguồn PoE như Camera, IP Phone, Wifi... và 2 SFP uplink port để kết nối tới các hệ thống switch Core. Cambium EX2010-P được thiết kế để bàn, không quạt, có thể triển khai ngay tại nơi làm việc mà không ảnh hưởng đến không gian xung quanh.

Switch Cambium cnMatrix EX2010-P 20 Gbps throughput, 8 PoE enabled ports.

Thông số kỹ thuật Cambium EX2010-P

Throughput 84 Gbps
Forwarding Rate in Mpps (64 Byte Packets) 120
10/100/1000 Ports 8
Uplink Ports 2 SFP
PoE+ Enabled Ports (802.3af/at) 8
Serial Console Yes
USB Yes
Out-of-Band Management Port Yes
Rack Mount Kit Optional
Internal Fans Fanless
Reset Button Yes
MAC Address Table Size 16K
Flash Storage 128MB
DRAM 512MB
VLANs 4K
Port Based VLANs 4K
LACP/Trunking 8 LAGs/8 links per LAG
QoS Priority Queues 8
PVRST 32
Ingress/Egress ACL 128
Static Arp Entries 512
ARP Entries 512
Static Routes 64
Dynamic Routing 512
IGMP Multicast Groups 256
Policy Based Automation Yes
Power Supply 100-240VAC
Max Switch Power (with Traffic) 10.54W
MTBF (Hours) 338,917
Weight 1.99 kg (4.375 lb)
Dimensions 21 x 4.4 x 25 cm (8.26 x 1.75 x 9.85 in)
CPU Speed 800Mhz
LEDs Per Port Link/Activity
PoE+ Power Budget 100W
PoE+ Voltage 54V
Max PoE+ Power Per Port 30W
Rack Mountable Yes 1U
Acoustic Noise dBA Per Switch (Ambient Temperature) Fanless
Temperature Ranges -0°C to +50°C (+32°F to +122°F)
Operating Humidity +55° at 95% RH
Storage Temperature -40°C to +70°C (-40°F to +158°F)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX2010-P ?

Có 8 bình luận:
W
Rich Warren
Great switch, great warranty
10 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thanks for trusting and using our equipment. We are always ready to serve you. Hope you will accompany us in the coming time.

L
Lợi
có thể cấu hình cấp phát IP động DHCP trên con switch Cambium EX2010-P được không bạn
12 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

được bạn nhé

D
Đỉnh
nếu dùng switch Cambium EX2010-P thì có thể cấp nguồn POE được cho mấy bộ phát wifi Cambium E410 vậy
12 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

switch Cambium EX2010-P có thể cấp nguồn POE được cho 5 bộ phát wifi Cambium E410 bạn nhé

T
Tuyền
phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch cambium EX2010-P cnMatrix EX2010-P bao gồm những gì vậy anh
12 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch cambium EX2010-P cnMatrix EX2010-P bao gồm: dây nguồn, bộ rackmount kit, sách hướng dẫn

G
Giảng
Zero touch policy based configuration của switch Cambium EX2010-P cnMatrix EX2010-P có cấu hình trên cloud được không vậy
12 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

được bạn ơi

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370