Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0986 268 383 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX 3132Q-X 32 QSFP+ ports

Thiết bị mạng Switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX (N3K C3132Q 40GX) Nexus 3132Q-X, 32 QSFP+ ports, 1RU switch chính hãng, Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX bảo hành 1 năm

✓ Mã sản phẩm: N3K-C3132Q-40GX
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm N3K-C3132C-Z
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị mạng Switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX thuộc dòng sản phẩm Cisco Nexus® 3000 Series, là sản phẩm được thiết kế để đơn giản hóa kiến ​​trúc và và hoạt động tại các trung tâm dữ liệu. 

Thiết bị mạng Switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX.

Thông số kỹ thuật :

Description

Specification

Physical

-  1RU fixed form-factor switch

-  32 QSFP+ ports; each supports native 40 Gigabit Ethernet and 4 x 10 Gigabit Ethernet modes

-  4 SFP+ ports

-  2 redundant power supplies

-  4 redundant (3+1) fans

-  Management, console, and USB flash-memory ports

Performance

-  2.5-Tbps switching capacity

-  Forwarding rate up to 1.4 bpps

-  Line-rate traffic throughput (both Layer 2 and 3) on all ports

-  Configurable maximum transmission units (MTUs) of up to 9216 bytes (jumbo frames)

Hardware tables and scalability*

Number of MAC addresses

288,000

Number of VLANS

4096

Number of spanning-tree instances

-  RSTP: 512

-  MSTP: 64

Number of ACL entries

-  4000 ingress

-  1000 egress

Routing table

-  16,000 prefixes and 16,000 host entries*

-  8000 multicast routes*

Number of EtherChannels

64 (with vPC)

Number of ports per EtherChannel

16

System memory

4 GB

Buffer size

12 MB shared

Log Flash

2GB

Boot-flash memory

4 GB

Power

Frequency

50 to 60 Hz

Power supply types

-  AC (forward and reversed airflow)

-  DC (forward and reversed airflow)

Typical operating power

170W

Maximum power

290W

AC PSUs

-  Input voltage

-  Frequency

-  Efficiency

 

-  100 to 240 VAC

-  50 to 60 Hz

-  89 to 91% at 220V

DC PSUs

-  Input voltage

-  Maximum current (PSU output – System input)

-  Efficiency

 

-  –40 to –-72 VDC

-  33A (400W unit)

-  85 to 88%

Power-supply efficiency

89 to 91% at 220V

Typical heat dissipation

580 BTU/hr

Maximum heat dissipation

989 BTU/hr

Cooling

-  Forward and reversed airflow schemes

◦   Forward airflow: Port-side exhaust (air enters through fan tray and power supplies and exits through ports); supported with AC and DC power supplies

◦   Reversed airflow: Port-side intake (air enters through ports and exits through fan tray and power supplies); supported with AC power supply only

-  Redundant fans

-  Hot swappable (must swap within 1 minute)

Sound

Measured sound power (maximum)

-  Fan speed: 40% duty cycle

-  Fan speed: 70% duty cycle

-  Fan speed: 100% duty cycle

 

-  66.1 dBA

-  70.6 dBA

-  76.9 dBA

Environment

Dimensions (height x width x depth)

1.72 x 17.3 x 19.7 in. (4.4 x 43.9 x 50.5 cm)

Weight

21.5 lb (9.3 kg)

Operating temperature

32 to 104°F (0 to 40°C)

Storage temperature

–40 to 158°F (–40 to 70°C)

Operating relative humidity

-  10 to 85% noncondensing

-  Up to 5 days at maximum (85%) humidity

-  Recommend ASHRAE data center environment

Storage relative humidity

5 to 95% noncondensing

Altitude

0 to 10,000 ft (0 to 3000m)

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho N3K-C3132Q-40GX

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: N3K-C3132Q-40GX ?

Có 22 bình luận:
P
Phương
Gửi mình giá thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX
H
Phương HoaQuản trị viên

Chào anh/chị, giá Switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX 3132Q-X 32 QSFP+ ports đã được gửi vào mail. Anh/chị vui lòng check mail nhé.

H
Hiền
Thiết bị mạng switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX bảo hành bao lâu?
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị mạng switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX bảo hành 12 tháng tại công ty em chị nhé

Q
Quyên
Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX có bao nhiêu cổng uplink quang vậy bạn?
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị mạng Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX có 32 cổng QSFP+ và 4 cổng SFP+ nha chị

Y
Yến
Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode không ad?
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX có thể sử dụng được đồng thời module single mode và multi mode nha chị

M
Mai
con switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ơi??
H
Phương HoaQuản trị viên

switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX cấu hình bằng giao diện web được nha chị

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082