Switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-XL 3132Q-XL 32 QSFP+ Ports

Thiết bị mạng Switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-XL (N3K C3132Q XL) Nexus 3132Q-XL, 32 QSFP+ ports, 1RU switch chính hãng, bảo hành chính hãng part chính hãng
Mã sản phẩm: N3K-C3132Q-XL
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Thiết bị mạng Switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-XL Nexus 3132Q-XL, 32 QSFP+ ports, 1RU switch

Switch cisco Nexus N3K-C3132Q-XL thuộc dòng sản phẩm Cisco Nexus® 3000 Series, là sản phẩm được thiết kế để đơn giản hóa kiến ​​trúc và và hoạt động tại các trung tâm dữ liệu. 

Switch Cisco nexus N3K-C3132Q-X-1

Thông số kỹ thuật :

Description

Specification

Physical

-  1RU fixed form-factor switch

-  32 QSFP+ ports; each supports native 40 Gigabit Ethernet and 4 x 10 Gigabit Ethernet modes

-  4 SFP+ ports

-  2 redundant power supplies

-  4 redundant (3+1) fans

-  Management, console, and USB flash-memory ports

Performance

-  2.5-Tbps switching capacity

-  Forwarding rate up to 1.4 bpps

-  Line-rate traffic throughput (both Layer 2 and 3) on all ports

-  Configurable maximum transmission units (MTUs) of up to 9216 bytes (jumbo frames)

Hardware tables and scalability*

Number of MAC addresses

288,000

Number of VLANS

4096

Number of spanning-tree instances

-  RSTP: 512

-  MSTP: 64

Number of ACL entries

-  4000 ingress

-  1000 egress

Routing table

-  16,000 prefixes and 16,000 host entries*

-  8000 multicast routes*

Number of EtherChannels

64 (with vPC)

Number of ports per EtherChannel

16

System memory

8 GB

Buffer size

12 MB shared

Log Flash

16GB

Boot-flash memory

8 GB

Power

Frequency

Điểm neo50 to 60 Hz

Power supply types

-  AC (forward and reversed airflow)

-  DC (forward and reversed airflow)

Typical operating power

170W

Maximum power

290W

AC PSUs

-  Input voltage

-  Frequency

-  Efficiency

-  100 to 240 VAC

-  50 to 60 Hz

-  89 to 91% at 220V

DC PSUs

-  Input voltage

-  Maximum current (PSU output – System input)

-  Efficiency

-  –40 to –-72 VDC

-  33A (400W unit)

-  85 to 88%

Power-supply efficiency

89 to 91% at 220V

Typical heat dissipation

580 BTU/hr

Maximum heat dissipation

989 BTU/hr

Cooling

Điểm neo-  Forward and reversed airflow schemes

◦   Forward airflow: Port-side exhaust (air enters through fan tray and power supplies and exits through ports); supported with AC and DC power supplies

◦   Reversed airflow: Port-side intake (air enters through ports and exits through fan tray and power supplies); supported with AC power supply only

-  Redundant fans

-  Hot swappable (must swap within 1 minute)

Sound

Measured sound power (maximum)

-  Fan speed: 40% duty cycle

-  Fan speed: 70% duty cycle

-  Fan speed: 100% duty cycle

-  66.1 dBA

-  70.6 dBA

-  76.9 dBA

Environment

Điểm neoDimensions (height x width x depth)

1.72 x 17.3 x 19.7 in. (4.4 x 43.9 x 50.5 cm)

Weight

21.5 lb (9.3 kg)

Operating temperature

32 to 104°F (0 to 40°C)

Storage temperature

–40 to 158°F (–40 to 70°C)

Operating relative humidity

-  10 to 85% noncondensing

-  Up to 5 days at maximum (85%) humidity

-  Recommend ASHRAE data center environment

Storage relative humidity

5 to 95% noncondensing

Altitude

0 to 10,000 ft (0 to 3000m)

Các loại module quang Cisco sử dụng cho switch cisco N3K-C3132Q-XL:

Part Number

Description

QSFP-100G-AOC (1m-30m)

QSFP 100-Gbps to QSFP 100-Gbps AOC: 1, 2, 3, 5, 7, 10, 15, 20, 25, and 30m

QSFP-100G-CU (1m-5m)

QSFP 100-Gbps to QSFP 100-Gbps copper DAC: 1, 2, 3, and 5m

QSFP-4SFP25G-CU (1m-5m)

QSFP 100-Gbps to 4 x SFP 25-Gbps passive copper breakout cable: 1, 2, 3, and 5m

QSFP-100G-SR4-S

100GBASE SR4 transceiver module with MPO-12 connector, multimode fiber up to 100m

QSFP-100G-LR4-S

100GBASE LR4 transceiver module for single-mode fiber (SMF) with LC connector, 10km

QSFP-100G-CWDM4-S

100GBASE CWDM4 transceiver module for single-mode fiber (SMF) with LC connector, 2km

QSFP-100G-PSM4-S

100GBASE PSM4 transceiver module with MPO-12 connector, single-mode fiber up to 500m

Các loại nguồn sử dụng cho switch cisco N3K-C3132Q-XL:

N2200-PAC-400W

N2K/3K 400W AC Power Supply, Forward airflow (port side exhaust)

N2200-PAC-400W-B

N2K/3K 400W AC Power Supply, Reversed airflow (port side intake)

N2200-PDC-400W

N2K/3K 400W DC Power Supply, Forward airflow (port side exhaust)

N3K-PDC-350W-B

N3K Series 350W DC Power Supply, Reversed airflow (port side intake)

Các loại Fan sử dụng cho switch cisco N3K-C3132Q-XL:

N3K-C3064-FAN

Nexus 3064 Fan Module, Forward airflow (port side exhaust)

N3K-C3064-FAN-B

Nexus 3064 Fan Module, Reversed airflow (port side intake)

License sử dụng cho switch cisco N3K-C3132Q-XL:

N3K-BAS1K9*

Nexus 3000 Layer 3 Base License

N3K-LAN1K9*

Nexus 3000 Layer 3 LAN Enterprise License (Requires N3K-BAS1K9 License)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #N3K-C3132Q-XL ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.