CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

WS-C2960+24LC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 (8 PoE) 2 T/SFP LAN Lite

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960+24LC-S Catalyst 2960 Plus 24 ports 10/100 (8 Ports 10/100 PoE 123W) + 2 Combo T/SFP LAN Lite

✓ Mã sản phẩm: WS-C2960+24LC-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng
WS-C2960+24LC-S Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960+24LC-S Catalyst 2960 Plus

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco WS-C2960+24LC-S​ cung cấp chuyển mạch lớp 2 cấp doanh nghiệp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng cơ sở hạ tầng. Switch Cisco WS-C2960+24LC-S​ cho phép các hoạt động đáng tin cậy và an toàn với tổng chi phí sở hữu thấp hơn thông qua một loạt các tính năng phần mềm Cisco IOS®, bao gồm Cisco Catalyst SmartOperations.

WS-C2960+24LC-S Datasheet 

Thiết bị mạng Cisco 2960 Plus WS-C2960+24LC-S​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+24LC-S cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T (8 cổng PoE) với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường uplink quang Multimode, Single Mode hoặc cáp đổng CAT5E, CAT6. WS-C2960+24LC-S​ sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960+24LC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 (8 PoE) + 2 T/SFP LAN Lite

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960+24LC-S

Hardware Specifications
Interface 24 ports 10/100 (8 Ports PoE)
Uplink 2 Ports 1000BaseT/SFP
Maximum Number of PoE (IEEE 802.3af) Ports 8 ports up to 15.4W
Flash memory 64 MB
DRAM 128 MB
Performance and Scalability
Forwarding bandwidth 16 Gbps
Maximum active VLANs 64
VLAN IDs available 4K
Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet 9000 bytes
Jumbo frame - Ethernet frame 9018 bytes
Forwarding Rate 6.5
Mechanical and Environmental Specifications
Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.70 x 13.07 inch / 4.4 x 45.0 x 33.2 cm
Weight 10 Pounds / 4.5 Kilograms
Environmental Ranges
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) -5º to 40ºC / 23º to 104ºF
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) -5º to 45ºC / 23º to 113ºF
Operating altitude Up to 10,000Ft / Up to 3,000m
Storage altitude Up to 13,000Ft / Up to 4,000m
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing
Predicted Reliability 498 MTBF in thousands of hours
Voltage and Power Ratings
Input Voltage and Current 100 to 240 VAC / 1.4 - 0.8 / 50 to 60Hz
Power Rating (kVA) 0.16
DC Input Voltages (RPS Input) 2A at 12V / 3A at -52V
Available PoE Power 123W
Safety and Compliance
Safety

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

EMC - Emissions

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: WS-C2960+24LC-S ?

Có 25 bình luận:
T
Thọ
Switch Cisco WS-C2960+24LC-S có dùng được module quang GLC-LH-SMD không shop ?
11 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960+24LC-S dùng được module quang GLC-LH-SMD ạ.

P
Phúc
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-S có hỗ trợ các thiết bị yêu cầu nhiều hơn 15.4W không shop?
11 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-S chỉ hỗ trợ lên tới 15.4W trên các cổng POE ạ.

P
Phong
Thiết bị chuyển mạch WS-C2960+24LC-S có hỗ trợ POE không shop?
11 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch WS-C2960+24LC-S có hỗ trợ 8 cổng POE với tốc độ  10/100 và tổng công suất PoE 123W anh nhé,

T
Tuấn
Switch Cisco WS-C2960+24LC-S có giá bao nhiêu vậy shop?
11 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Gía của Switch Cisco WS-C2960+24LC-S đã được gửi vào mail. Anh vui lòng check mail để biết thêm chi tiết ạ.

V
Vương
Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+24LC-S thuộc layer mấy vậy shop?
11 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+24LC-S thuộc layer 2 anh nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370