WS-C2960+48PST-S Cisco 2960 Plus 48 Ports PoE, 2 Combo Uplink, LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48PST-S Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 PoE 370W, 2 port Uplink 1GBase-T, 2 SFP LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960+48PST-S
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960+48PST-S Catalyst 2960 Plus

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock


Switch Cisco WS-C2960+48PST-S​ cung cấp chuyển mạch lớp 2 cấp doanh nghiệp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng cơ sở hạ tầng. Switch Cisco WS-C2960+48PST-S​ cho phép các hoạt động đáng tin cậy và an toàn với tổng chi phí sở hữu thấp hơn thông qua một loạt các tính năng phần mềm Cisco IOS®, bao gồm Cisco Catalyst SmartOperations.

View Datasheet WS-C2960+48PST-S

Thiết bị mạng Cisco 2960 Plus WS-C2960+48PST-S được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) đây là dòng thiết bị có chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+48PST-S​ cung cấp 48 cổng FasEthernet 10/100 Mps Base-T PoE với 02 Uplink GE Combo SFP + 2 1000BT để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960+48PST-S​ sử dụng nguồn điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960+48PST-S​ được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch WS-C2960+48PST-S​ tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960+48PST-S

HardwareSpecifications
Interface 48 ports 10/100 (24 Ports PoE)
Uplink 2 Ports 1000BaseT and 2 port SFP
Maximum Number of PoE (IEEE 802.3af) Ports 24 ports up to 15.4W
Flash memory 64 MB
DRAM 128 MB
Performance and Scalability
Forwarding bandwidth 16 Gbps
Maximum active VLANs 64
VLAN IDs available 4K
Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet 9000 bytes
Jumbo frame - Ethernet frame 9018 bytes
Forwarding Rate 13.1
Mechanical and Environmental Specifications
Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.70 x 13.07 inch / 4.4 x 45.0 x 33.2 cm
Weight 12 Pounds / 5.4 Kilograms
Environmental Ranges
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) -5º to 40ºC / 23º to 104ºF
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) -5º to 45ºC / 23º to 113ºF
Operating altitude Up to 10,000Ft / Up to 3,000m
Storage altitude Up to 13,000Ft / Up to 4,000m
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing
Predicted Reliability 312 MTBF in thousands of hours
Voltage and Power Ratings
Input Voltage and Current 100 to 240 VAC / 4.0 - 2.0 / 50 to 60Hz
Power Rating (kVA) 0.46
DC Input Voltages (RPS Input) 3A at 12V / 7A at -52V
Available PoE Power 370W
Safety and Compliance
Safety

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

EMC - Emissions

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A

Option Sử Dụng Cho WS-C2960+48PST-S
Module quang 1GE OEM tương thích với Switch Cisco C2960+

Module quang GLC-T-OEM SFP 1GBASE-T Transceiver RJ-45 100m chất lượng tốt giá rẻ tương thích với 100% Switch Cisco

#GLC-T-OEM

List Price: Updating...

Module quang SFP GLC-LH-SMD-OEM 1000BASE-LX/LH transceiver module single mode, 1310nm, DOM, 10KM chất lượng tốt giá rẻ tương thích với 100% Switch Cisco

#GLC-LH-SMD-OEM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module Quang 1GE sử dụng cho Switch Cisco C2960+

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm

★ Sản phẩm WS-C2960+48PST-S có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C2960+48PST-S CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán WS-C2960+48PST-S có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm WS-C2960+48PST-S cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua WS-C2960+48PST-S có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật WS-C2960+48PST-S chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960+48PST-S ?

Có 17 bình luận:
L
Loan
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48PST-S có hỗ trợ dùng module 10G không?
12 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48PST-S chỉ hỗ trợ module 1G không hỗ trợ module 10G nhé bạn

H
Hoa
đánh giá 5 sao
Bên bạn phân phối cisco phải không? Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48PST-S cho mình xin giá nhé?
15 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48PST-S  đã được gửi vào mail nhé bạn

D
Lương Thế Đức
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960+48PST-S Catalyst 2960 Plus bên bạn bảo hành bao lâu?
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48PST-S Catalyst 2960 Plus bảo hành 12 tháng tại CNTT Shop ạ.

H
Phạm Thu Hương
đánh giá 5 sao

Báo giá cho mình mã này: Switch Cisco WS-C2960+48PST-S, mình cần 3 con, được giá tốt thì mình làm hợp đồng luôn, báo giá gửi về mail pthuong****@thn.com

2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48PST-S đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Huệ
đánh giá 5 sao
con switch cisco WS-C2960+48PST-S có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ơi
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960+48PST-S có hỗ trợ cấu hình qua giao diện web chị nhé. Tuy nhiên chị cần cài đặt thêm phần mềm CCP trên switch, nếu chị mua switch tại CNTTShop, chị vui lòng liên hệ kỹ thuật thể được hỗ trợ cài đặt.

Chính
đánh giá 5 sao
cho hỏi phụ kiện đi kèm theo con Switch Cisco WS-C2960+48PST-S Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 PoE 370W, 2 port Uplink 1GBase-T, 2 SFP LAN Lite bao gồm những gì vậy??
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Phụ kiện đi kèm Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+48PST-S gồm: dây nguồn C13 và tai bắt rack anh nhé.

L
Lâm
đánh giá 5 sao
cho hỏi module quang cisco SFP-10G-SR có dùng được cho con switch WS-C2960+48PST-S không vậy bạn??
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960+48PST-S chỉ cung cấp các cổng uplink 1GE, không sử dụng được module SFP-10G-SR anh nhé.

T
Võ Văn Thưởng
đánh giá 5 sao
Switch cisco WS-C2960+48PST-S có thời gian bảo hành bao lâu vậy shop??
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch cisco WS-C2960+48PST-S được bảo hành chính hãng 1 năm anh nhé.

D
Minh Đỗ
đánh giá 5 sao
Switch POE Cisco WS-C2960+48PST-S có nâng cấp ram được không???
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+48PST-S không hỗ trợ nâng cấp RAM anh nhé.

V
Trần Quốc Vượng
đánh giá 5 sao
switch cisco catalyst WS-C2960+48PST-S có cấp POE+ được không add?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960+48PST-L không cấp được POE+ nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.