CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C1000FE-48P-4G-L Switch Cisco 48 Ports PoE+ Layer 2 Giá Rẻ

Phân phối, bán C1000FE-48P-4G-L giá rẻ. Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48P-4G-L Catalyst 1000 series 48 cổng 10/100 Ethernet PoE+ and 370W PoE budget ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks and 2x 1G SFP uplinks

✓ Mã sản phẩm: C1000FE-48P-4G-L
✓ Tình trạng: Còn Hàng
C1000FE-48P-4G-L Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000FE-48P-4G-L 48 Ports PoE+ Layer 2 Giá Rẻ

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Switch Cisco C1000FE-48P-4G-L 48 Ports PoE+

Option Sử Dụng Cho C1000FE-48P-4G-L
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C1000FE-48P-4G-L ?

Có 32 bình luận:
Anh Vux
Mình cần switch có tính năng chống sét đánh Switch Cisco C1000FE-48P-4G-L có đáp ứng không nhỉ
1 ngày
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị switch Cisco Catalyst 1000 Series có tính năng chống sét lan truyền để bảo vệ các thiết bị trong hệ thống mạng mà không gây thiệt hại.

K
Kiên
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48P-4G-L có tai rack chưa shop?
1 ngày
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48P-4G-L có tai rack đi kèm rồi ạ.

H
Hoạch
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48P-4G-L có cổng tốc độ bao nhiêu shop?
1 ngày
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48P-4G-L có 48 cổng 10/100 Ethernet PoE+ and 370W PoE budget ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks and 2x 1G SFP uplinks

N
Nam
Cho mình hỏi mua Switch Cisco C1000FE-48P-4G-L có đủ CO, CQ không shop?
2 ngày
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Switch Cisco C1000FE-48P-4G-L bên em có đầy đủ CO/CQ anh nhé. Anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất ạ.

V
Việt
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48P-4G-L sử dụng tính năng bảo mật nào vậy shop?
2 ngày
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48P-4G-L sử dụng tính năng bảo mật như :  bảo mật cổng (Port-security), theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370