WS-C2960+48TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100, 2 T/SFP LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960+48TC-S
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco WS-C2960+48TC-S​ cung cấp chuyển mạch lớp 2 cấp doanh nghiệp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng cơ sở hạ tầng. Switch Cisco WS-C2960+48TC-S​ cho phép các hoạt động đáng tin cậy và an toàn với tổng chi phí sở hữu thấp hơn thông qua một loạt các tính năng phần mềm Cisco IOS®, bao gồm Cisco Catalyst SmartOperations.

WS-C2960+48TC-S Datasheet 

Thiết mạng Cisco 2960 Plus WS-C2960+48TC-S được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+48TC-S cung cấp 48 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường uplink quang Multimode, Single Mode hoặc cáp đổng CAT5E, CAT6, WS-C2960+48TC-S sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite

Switch Cisco WS-C2960+48TC-S được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch WS-C2960+48TC-S tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960+48TC-S

Hardware Specifications
Interface 48 ports 10/100
Uplink 2 Ports 1000BaseT/SFP
Maximum Number of PoE (IEEE 802.3af) Ports -
Flash memory 64 MB
DRAM 128 MB
Performance and Scalability
Forwarding bandwidth 16 Gbps
Maximum active VLANs 64
VLAN IDs available 4K
Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet 9000 bytes
Jumbo frame - Ethernet frame 9018 bytes
Forwarding Rate 10.1
Mechanical and Environmental Specifications
Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.70 x 9.52 inch / 4.4 x 45.0 x 24.2 cm
Weight 8 Pounds / 3.6 Kilograms
Environmental Ranges
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) -5º to 40ºC / 23º to 104ºF
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) -5º to 45ºC / 23º to 113ºF
Operating altitude Up to 10,000Ft / Up to 3,000m
Storage altitude Up to 13,000Ft / Up to 4,000m
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing
Predicted Reliability 623 MTBF in thousands of hours
Voltage and Power Ratings
Input Voltage and Current 100 to 240 VAC / 0.6 - 0.3 / 50 to 60Hz
Power Rating (kVA) 0.04
DC Input Voltages (RPS Input) 3A at 12V
Available PoE Power -
Safety and Compliance
Safety

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

EMC - Emissions

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A

Option Sử Dụng Cho WS-C2960+48TC-S
Module Quang 1GE sử dụng cho Switch Cisco C2960+

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM tương thích với Switch Cisco C2960+

Module quang GLC-T-OEM SFP 1GBASE-T Transceiver RJ-45 100m chất lượng tốt giá rẻ tương thích với 100% Switch Cisco

#GLC-T-OEM

List Price: Updating...

Module quang SFP GLC-LH-SMD-OEM 1000BASE-LX/LH transceiver module single mode, 1310nm, DOM, 10KM chất lượng tốt giá rẻ tương thích với 100% Switch Cisco

#GLC-LH-SMD-OEM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960+48TC-S ?

Có 11 bình luận:
H
đánh giá 5 sao
cho hỏi phụ kiện đi kèm theo con Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP LAN Lite bao gồm những gì vậy?
3 ngày
C
CNTTShop

Phụ kiện đi kèm Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+48TC-S gồm: dây nguồn C13 và tai bắt rack anh nhé.

D
Hải Đăng
đánh giá 5 sao
mình đang cần mấy module quang 1G dùng kết nối giữa 2 con Switch WS-C2960+48TC-S đã mua bên bạn. Tư vấn giúp mình module single
5 ngày
C
CNTTShop

Anh/chị có thể tham khảo mã module quang Cisco GLC-LH-SMD để sử dụng cho Switch WS-C2960+48TC-S nhé

B
Biển
đánh giá 5 sao
Thiết bị chia mạng Switch Cisco WS-C2960+48TC-S là Switch Cisco layer mấy?
6 ngày
C
CNTTShop

Switch Cisco WS-C2960+48TC-S là switch Layer 2, được sử dụng ở lớp access để kết nối các thiết bị đầu cuối như máy tính, máy in,... anh nhé

N
Đông Nguyễn
đánh giá 5 sao
switch cisco WS-C2960+48TC-S có thời gian bảo hành bao lâu vậy shop?
6 ngày
C
CNTTShop

Bên em bán Switch Cisco WS-C2960+48TC-S bảo hành 12 tháng, ngoài ra có thể mua thêm gói bảo hành dài hạn hơn.

A
An
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP LAN Lite có chạy được module 10G không?
6 ngày
C
CNTTShop

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP LAN Lite  không chạy được module quang 10g bạn nhé. 

Q
Quân
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP LAN Lite có cấu hình stack được không ?
6 ngày
C
CNTTShop

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP LAN Lite không hỗ trợ stack nên không cấu hình stack được bạn nhé. 

Quỳnh
đánh giá 5 sao
switch cisco WS-C2960+48TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100, 2 T/SFP LAN Lite đã có sẵn module quang đi kèm chưa bạn??
6 ngày
C
CNTTShop

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+48TC-S chưa bao gồm module quang đi kèm chị nhé. Chị có thể lựa chọn module quang tùy theo nhu cầu sử dụng của mình.

H
Hồng
đánh giá 5 sao
cho xin báo giá gấp 9 con Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP LAN Lite. Báo giá phân phối bạn nhé
6 ngày
C
CNTTShop

Báo giá 9 chiếc thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48TC-S đã được gửi vào mail, vui lòng check mail để biết được thông tin.

Y
Yên
đánh giá 5 sao
cho hỏi con switch cisco WS-C2960+48TC-S có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ơi
6 ngày
C
CNTTShop

Switch Cisco WS-C2960+48TC-S có hỗ trợ cấu hình qua giao diện web chị nhé. Tuy nhiên chị cần cài đặt thêm phần mềm CCP trên switch, nếu chị mua switch tại CNTTShop, chị vui lòng liên hệ kỹ thuật thể được hỗ trợ cài đặt.

Ánh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP LAN Lite có bao nhiêu cổng quang vậy ah?
18 ngày
C
CNTTShop

Switch Cisco WS-C2960+48TC-S cung cấp 2 cổng quang 1GE SFP chị nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.