CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C1000FE-48T-4G-L Switch Cisco Catalyst 1000 48 Ports FE 10/100

Bán C1000FE-48T-4G-L giá tốt. Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48T-4G-L 48 cổng 10/100 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks and 2x 1G SFP uplinks

✓ Mã sản phẩm: C1000FE-48T-4G-L
✓ Tình trạng: Còn Hàng
C1000FE-48T-4G-L Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000FE-48T-4G-L Catalyst 1000 48 Ports FE 10/100

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco C1000FE-48T-4G-L Catalyst 1000 48 Ports FE 10/100

 

 
Option Sử Dụng Cho C1000FE-48T-4G-L
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C1000FE-48T-4G-L ?

Có 33 bình luận:
P
Phụng
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48T-4G-L có hỗ trợ tính năng chống sét đánh không ạ
7 ngày
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị switch Cisco Catalyst 1000 Series có tính năng chống sét lan truyền để bảo vệ các thiết bị trong hệ thống mạng mà không gây thiệt hại.

Y
Đặng Yên
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48T-4G-L là dòng layer mấy thế?
8 ngày
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48T-4G-L là dòng layer 2 ạ

D
Danh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48T-4G-L Xuất xử ở đâu bạn nhỉ?
9 ngày
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48T-4G-L Xuất xử ở China ạ

T
Quốc Thiên
Module GLC-LH-SMD dùng được cho switch C1000FE-48T-4G-L không bạn?
1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Module GLC-LH-SMD dùng được cho switch C1000FE-48T-4G-L ạ.

T
Phạm Thắng
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48T-4G-L có đủ CO CQ không shop?
1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-48T-4G-L bên shop có đủ CO CQ bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370