WS-C3750X-12S-E Cisco Catalyst 3750X 12 Port GE SFP IP Services

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3750X-12S-E Catalyst 3750X 12 Ports GE 10/100/1000 SFP, IP Services

Mã sản phẩm: WS-C3750X-12S-E
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C3750X-12S-E Catalyst 3750X 12 Port GE SFP IP Services

Cisco Part Number : WS-C3750X-12S-E

Bảo hành : 12 tháng
Made In : China

Switch Cisco 3750X WS-C3750X-12S-E được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution (Lớp trung gian, Lớp phân phối) hoặc lớp Core (Lớp lõi). Dòng Switch 3750X Series cho phép chúng ta nâng cấp đẩy đủ các tính năng Layer 3 với chi phí tiết kiệm hơn so với dòng 3750X. Switch Cisco WS-C3750X-12S-E cung cấp 12 cổng GE SFP Ethernet ports.WS-C3750X-12S-E sử dụng nguồn điện AC 220V.

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C3750X-12S-E cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C3750X-12S-E tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Switch Cisco WS-C3750X-12S-E Catalyst 3750X 12 Port GE SFP IP Services

Hình ảnh Cisco WS-C3750X-12S-E được cnttshop cung cấp

Các loại Network Module Card có thể sử dụng cho Cisco Switch WS-C3750X-12S-E:

-Card mạng C3KX-NM-1G: 4x GbE port network module

-Card mạng C3KX-NM-10G: Two 10GbE SFP+ ports network module with four physical ports with two SFP+ and two regular SFP ports

-Card mạng C3KX-NM-10GT: Two 10GB-T ports network module

-Card mạng C3KX-SM-10G: Service Module with two 10GbE SFP+ ports network module for Netflow and MACsec encryption

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch :

Các module quang Cisco cho WS-C3750X-12S-E:

Module quang cisco GLC-T: Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
Module quang cisco GLC-SX-MM: Module quang Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SM: Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-SX-MMD: Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SMD: Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SM : Module quang Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SMD: Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-BX-D: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-BX-U: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LCSFP-GE-S: Module quang CiscoSFP-GE-S 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m
Module quang cisco SFP-GE-L: Module quang Cisco SFP-GE-L 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1300 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco SFP-GE-Z: Module quang Cisco SFP-GE-Z 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

Module quang cisco SFP-10G-SR: 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-LRM: 10GBASE-LRM SFP Module
Module quang cisco SFP-10G-LR: 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-SR-S: 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-LR-S: 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class

Module quang cisco SFP-10G-ER: 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-ER-S: 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class

Module quang cisco SFP-10G-ZR: 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-ZR-S: 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC1M: 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 1M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC2M: 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 2M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC3M: 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 3M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC5M: 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 5M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC7M: 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 7M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC10M: 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 10M

Các module quang OEM cho WS-C3750X-12S-E:

Module quang cisco GLC-LH-SMD-OEM: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-SX-MMD-OEM: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD-OEM: Module quang OEM Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SMD-OEM: Module quang OEM Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-T-OEM: Module quang Cisco OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
Module quang cisco GLC-ZX-SM-OEM: Module quang OEM Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SM-OEM: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-SX-MM-OEM: Module quang OEM CiscoGLC-SX-MM-RGD 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC

Module quang cisco GLC-BX-D-OEM: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC

Các License được sử dụng để nâng cấp cho WS-C3750X-12S-E:

3750-X IP Services to IP Base Upgrade License cho WS-C3750X-12S-E:

WS-C3750X-12S-E: C3750X-12 IP Services to IP Base Paper License

WS-C3750X-12S-E: C3750X-12 IP Servicesto IP Base E-License

3750-X IP Services to IP Services Upgrade cho WS-C3750X-12S-E:

WS-C3750X-12S-E: C3750X-12 IP Services to IP Services Paper License

WS-C3750X-12S-E: C3750X-12 IP Services to IP Services E-License

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C3750X-12S-E:

  • Form Factor: Rackmount 1U
  • Cổng kết nối: 12 GE SFP Ethernet ports và Console Port, Management Port
  • Flash memory: 128 MB
  • DRAM: 512 MB
  • Switching Fabric: 160 Gbps
  • Forwarding bandwidth: 108 Gbps
  • Switching bandwidth: 216 Gbps
  • Total VLANs: 1005
  • VLAN IDs available: 4096
  • Total Switched Virtual Interfaces (SVIs): 1000

★ Sản phẩm WS-C3750X-12S-E có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C3750X-12S-E CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán WS-C3750X-12S-E có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm WS-C3750X-12S-E cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua WS-C3750X-12S-E có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật WS-C3750X-12S-E chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C3750X-12S-E ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.