CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Industrial Cisco CGS-2520-24TC: 24-port 10/100BaseTX Layer 2

Chuyên phân phối switch Industrial Cisco CGS-2520-24TC Connected Grid: với thiết kế 24 cổng 10/100BaseTX, 2 cổng dual-purpose gigabit ethernet uplinks, hàng chính hãng, báo giá tốt, tư vấn kỹ thuật khi mua hàng

✓ Mã sản phẩm: CGS-2520-24TC
✓ Tình trạng: Còn Hàng
CGS-2520-24TC Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Industrial Cisco CGS-2520-24TC Connected Grid

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Thiết bị chuyển mạch Cisco Industrial CGS-2520-24TC Connected Grid có 24 cổng 10/100BaseTX, 2 cổng dual-purpose gigabit ethernet uplinks. Switch CGS-2520-24TC cung cấp QoS nâng cao, xử lý VLAN linh hoạt, hỗ trợ phân loại giao thức SCADA, Giao thức Ethernet phục hồi (REP) để cải thiện thời gian hội tụ trong cấu trúc liên kết vòng, Flexlink để chuyển đổi dự phòng nhanh chóng trong cấu trúc liên kết hub-and-spoke và các tính năng bảo mật toàn diện.

Switch Industrial Cisco CGS-2520-24TC: 24-port 10/100BaseTX Layer 2

Thông số kỹ thuật

Description

Specification

Ports

24x 10/100BaseTX ports

2x dual-purpose Gigabit Ethernet uplinks (dual-purpose Gigabit Ethernet uplinks allow the user to activate either copper or fiber media)

Performance

●  Forwarding bandwidth: 4.4Gbps

●  Switching bandwidth: 8.8Gbps

●  Forwarding rate: 6.55Mpps with 64 byte packets (line rate with all packet sizes)

●  256-MB DDR2 SDRAM

●  1GB SD Flash Memory (128MB enabled)

●  Configurable up to 8000 MAC addresses

●  Configurable up to 5000 unicast routes 

●  Configurable up to 1000 IGMP groups and multicast routes

●  Configurable maximum transmission unit (MTU) of up to 9000 bytes, for bridging on Gigabit Ethernet ports, and up to 1998 bytes for bridging and routing on Fast Ethernet ports

Connectors and cabling

Console Ports

●  Management console port: RJ45-to-DB9 cable for PC connections

●  Management console port: USB mini type B console port connector for USB connections

Indicators

●  Per-port status LEDs: Link integrity, port disabled, and activity indications

●  System-status LED: System activity, system integrity

●  Alarm-In status LED: Four-level alarm status indicator (no alarm, minor, major, critical)

●  Alarm-Out status LED: Alarm status indicator

●  Power Supply Unit LED: Power output integrity and power supply presence

●  PoE (CGS-2520-16S-8PC only): PoE activity, PoE integrity, and PoE disabled

●  SD Flash LED: SD flash integrity and SD flash presence

●  RS232 LED: RS232 console selection

●  USB LED: USB console selection

Dimensions (H x W x D)

●  1.75 (1 Rack Unit) x 17.5 x 14.0 in. (4.45 x 44.5 x 35.6 cm)

Weight

●  Cisco CGS-2520-24TC (no power supply unit): 9.1lb (4.1 kg)

●  PWR-RGD-AC-DC=: 2.55lb (1.16kg)

●  PWR-RGD-LOW-DC=: 2.5lb (1.13kg)

Mean Time Between Failure

●  Cisco CGS-2520-24TC – 660,730 Hours

Power Consumption

●  Maximum of 43.2W not including PoE consumption

Accessories

●  CGS-2520-IP30KIT= IP30 accessory kit for CGS 2520

●  MEM-SD-1GB-RGD= Spare SD Flash for Cisco CGS 2520

●  RPS-CG-COVER= Spare PSU slot cover

●  RM-RGD-19IN= Spare 19” rack-mount kit

●  RM-RGD-23IN= 23IN NEBS rack-mount kit

●  RM-RGD-ETSI+ ETSI rack-mount kit

●  CAB-CONSOLE-RJ45= Spare console cable 6 ft with RJ45 and DB9F

●  CAB-CONSOLE-USB= Spare console cable 6 ft with USB Type A and mini-B

●  S252ILK9-12253EX= Cisco CGS 2520 IP Services Software License

Option Sử Dụng Cho CGS-2520-24TC

Nguồn cho switch Cisco Cisco 2500 Series

Cisco PWR-RGD-AC-DC High AC/DC (88-300VDC/85-264VAC) Power Supply for Cisco CGR2010 and CGS2520 switch

#PWR-RGD-AC-DC

List Price:$700

Cisco PWR-RGD-LOW-DC Low DC (24-60VDC) power supply module for the Cisco CGR 2010 and CGS 2520 switch

#PWR-RGD-LOW-DC

List Price:$700

Module sử dụng cho switch Cisco Cisco 2500 Series

Module quang Cisco GLC-SX-MM (GLC SX MM) GE SFP transceiver multi mode, 850 nm, dual LC, 500m

#GLC-SX-MM

List Price:$500

Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LH, Single Mode SMF, 1310nm, duplex LC, 10KM SFP transceiver

#GLC-LH-SM

List Price:$995

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CGS-2520-24TC ?

Có 5 bình luận:
T
Thiên
Cấu hình mã switch công nghiệp của Cisco này bằng cách này nhỉ?
8 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Anh có thể cấu hình và quản trị mã switch công nghiệp của Cisco này bằng giao diện Web GUI hoặc dòng lệnh CLI ạ

Q
Quý
Mã switch công nghiệp Cisco này có hỗ trợ nguồn DC không shop?
8 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch công nghiệp Cisco này có hỗ trợ nguồn DC ạ, anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất ạ

M
Mạnh
Báo giá mã switch công nghiệp của Cisco này giúp mình nhé
8 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Báo giá switch công nghiệp Cisco đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail ạ

P
Phùng
Mã siwtch công nghiệp Cisco này có hỗ trợ PoE không shop?
8 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Mã switch công nghiệp Cisco này có không hỗ trợ PoE, Anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất ạ

H
Hoàng
Switch công nghiệp Cisco này có thông số phần cứng như nào thế shop?
8 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Siwtch có bộ nhớ 256-MB DDR2 SDRAM và 1GB SD Flash Memory (128MB enabled) ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370