CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

QFX5220-128C-AFO Switch Juniper 128 Ports 100GbE QSFP28

Juniper QFX5220-128C-AFO QFX5220 (hardware only; software services sold separately), 128 QSFP+/QSFP28 ports, redundant fans, 4 AC power supplies, front-to-back airflow

✓ Mã sản phẩm: QFX5220-128C-AFO
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Juniper QFX5220-128C-AFO

Juniper Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan QFX5220-128C-AFO

Switch Juniper QFX5220-128C-AFO cung cấp 128 cổng với thiết kế 4 U. Các cổng tốc độ cao hỗ trợ nhiều cấu hình khác nhau, bao gồm 100GbE và 40GbE. Juniper QFX5220-128C-AFO được trang bị bốn bộ nguồn AC, cung cấp dự phòng 2 + 2 và sáu quạt thông gió có thể thay thế nóng với chiều gió từ trước ra sau (ports-to-FRUs AFO), cung cấp dự phòng (5x2 + 1) +1.

QFX5220-128C-AFO Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Juniper QFX5220-128C-AFO bao gồm bộ xử lý Intel XeonD-1500 để điều khiển mặt phẳng điều khiển, chạy phần mềm hệ điều hành Juniper Networks Junos® OS Evolve cung cấp các tính năng BGP add-path, MPLS, L3 VPN, RoCEv2, và Multicast Routing.

Switch Juniper QFX5220-128C-AFO

Thông số kỹ thuật QFX5220-128C-AFO

System Capacity
Specification QFX5220-128C-AFO
System throughput Up to 12.8 Tbps (bidirectional)
Forwarding capacity 8 billion packets per second
Port density 128 ports of QSFP28 100GbE
SFP+/SFP28 2 SFP+ ports for in-band network management
System Specifications
Dimensions (W x H x D) 17.26 x 6.88 x 29 in. (43.8 x 17.47 x 73.66 cm)
Rack units 4 U
Weight 98 lb (44.44 kg) with 4 power supplies and 6 fan trays installed
Operating system Junos OS Evolved *
CPU Intel Xeon D-1518
Power
  • Redundant (1+1) hot-pluggable 1600 W AC power supplies (2n)
  • 115-240 V single phase AC power
Cooling
  • Ports-to-FRUs (AFO) cooling 
  • Redundant (5x2+1) + 1 hot-pluggable fan modules with variable speed to minimize power draw
Total packet buffer 64 MB
Recommended Software Version Junos OS Evolved 19.3R1 and Later 
Environmental Ranges
Operating temperature 32° to 104° F (0° to 40° C)
Storage temperature -40° through 158° F
Operating altitude Up to 6000 feet (1828.8 meters)
Relative humidity operating 5 to 90% (noncondensing)
Relative humidity nonoperating 5 to 95% (noncondensing)
Seismic Designed to meet GR-63, Zone 4 earthquake requirements
Maximum Thermal Output
Maximum power draw 115-127 V: 2023 W; 220-240 V: 1990 W
Typical power draw 115-127 V: 1433 W; 220-240 V: 1394 W

*Để xem tính năng chi tiết, vui lòng tham khảo QFX5220-128C-AFO Datasheet

Option Sử Dụng Cho QFX5220-128C-AFO
Phụ Kiện Thay Thế Cho Switch Juniper QFX5220-128C

Juniper QFX5220-128C-FANAO Airflow out (AFO) front-to-back airflow fans for QFX5220-128C

#QFX5220-128C-FANAO

List Price: Updating...

Juniper QFX5220-14I-EMI-DR QFX5220-128C 14 in. EMI door

#QFX5220-14I-EMI-DR

List Price: Updating...

Optics and Transceivers Sử Dụng Cho Switch Juniper QFX5220-128C
Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR (JNP QSFP 100G BXSR) 100GBASE-BXSR QSFP28 850nm 100m DOM LC duplex Multi Mode bidirectional Transceiver chính hãng giá tốt
#JNP-QSFP-100G-BXSR

List Price:$3,850

Juniper JNP-100G-4X25G-1M QSFP28 to 4 SFP28 25GbE Direct Attach Breakout Copper (twinax copper cable), 1m
#JNP-100G-4X25G-1M

List Price:$845

Xem thêm
License Upgrade cho Switch Juniper QFX5220-32CD/QFX5220-128C
Giấy phép bản quyền Juniper S-QFX5K-C3-A1-3 Base L3 Software Subscription License 3 Year for QFX5220-32CD/QFX5220-128C
#S-QFX5K-C3-A1-3

List Price: Updating...

Giấy phép bản quyền Juniper S-QFX5K-C3-A1-5 Base L3 Software Subscription License 5 Year for QFX5220-32CD/QFX5220-128C
#S-QFX5K-C3-A1-5

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX5220-128C-AFO ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370