QFX5220-32CD-AFO Switch Juniper 32 Ports 400G QSFP-DD

Thiết bị chuyển mạch Juniper QFX5220-32CD-AFO QFX5220 (hardware only; software services sold separately), 32 QSFP-DD/QSFP+/QSFP28 ports, redundant fans, 2 AC power supplies, front-to-back airflow

Mã sản phẩm: QFX5220-32CD-AFO
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Juniper QFX5220-32CD-AFO

Juniper Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan QFX5220-32CD-AFO

Switch Juniper QFX5220-32CD-AFO là switch được thiết kế cho mô hình spine-and-leaf, cung cấp các giao diện linh hoạt, hiệu quả với mật độ cao 400GbE, 200GbE, 100GbE, 50GbE, 40GbE, 25GbE và 10GbE sử dụng module quang QSFP-DD/QSFP+/QSFP28 cho kết nối máy chủ cloud.

QFX5220-32CD-AFO Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Juniper QFX5220-32CD-AFO với thiết kế airflow từ trước ra sau (front-to-back hay Port to FRUs airflow) phù hợp với các trung tâm dữ liệu hiện nay.

Switch Juniper QFX5220-32CD-AFO

Thông số kỹ thuật QFX5220-32CD-AFO

System Capacity
Specification QFX5220-32CD-AFO
System throughput Up to 12.8 Tbps (bidirectional)
Forwarding capacity 8 billion packets per second
Port density 32 QSFP-DD/QSFP+/QSFP28 ports
SFP+/SFP28 2 small form-factor pluggable plus (SFP+) transceiver ports for in-band network man-agement
MAC addresses per system 8192
VLAN IDs 3968
Number of link aggregation groups (LAGs) 128
Number of ports per LAG 64
IPv4 unicast routes 336,000 prefixes; 380,000 host routes
IPv6 unicast routes 130,000 prefixes; 130,000 host routes
Address Resolution Protocol (ARP) entries 32,000
Generic routing encapsulation (GRE) tunnels 2000
MPLS labels 16,000
Jumbo frame 9216 bytes
System Specifications
Dimensions (W x H x D) 17.26 x 1.72 x 21.1 in. (43.8 x 4.3 x 53.59 cm)
Rack units 1 U
Weight 24.5 lb (11.11 kg) with power supplies and fans installed
Operating system Junos OS Evolved
CPU Intel Xeon D-1518
Power
  • Redundant (1+1) hot-pluggable 1600 W AC power supplies (2n)
  • 115-240 V single phase AC power
Cooling
  • Ports to FRUs (AFO) cooling
  • Redundant (5 +1) hot-pluggable fan modules with variable speed to minimize power draw
Total packet buffer 128 MB
Recommended Software Version Junos OS Evolved 19.2R1 and Later
Environmental Ranges
Operating temperature 32° to 104° F (0° to 40° C)
Storage temperature -40° through 158° F
Operating altitude Up to 6000 feet (1828.8 meters)
Relative humidity operating 5 to 90% (noncondensing)
Relative humidity nonoperating 5 to 95% (noncondensing)
Seismic Designed to meet GR-63, Zone 4 earthquake requirements
Option Sử Dụng Cho QFX5220-32CD-AFO
Nguồn và Quạt Thay Thế Cho Switch Juniper QFX5220-32CD-AFO

Juniper QFX5220-32CD-FANAO Airflow out (AFO) front-to-back airflow fans for QFX5220-32CD

#QFX5220-32CD-FANAO

List Price: Updating...

Juniper JPSU-1600W-1UACAFO 1600W AC 1U front-to-back airflow power supply unit for QFX5220-32CD-AFO

#JPSU-1600W-1UACAFO

List Price: Updating...

Optics and Transceivers Sử Dụng Cho Switch Juniper QFX5220-32CD
Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-BXSR (JNP QSFP 100G BXSR) 100GBASE-BXSR QSFP28 850nm 100m DOM LC duplex Multi Mode bidirectional Transceiver chính hãng giá tốt
#JNP-QSFP-100G-BXSR

List Price:$3,850

Juniper JNP-100G-4X25G-1M QSFP28 to 4 SFP28 25GbE Direct Attach Breakout Copper (twinax copper cable), 1m
#JNP-100G-4X25G-1M

List Price:$845

Xem thêm
License Upgrade cho Switch Juniper QFX5220-32CD/QFX5220-128C
Giấy phép bản quyền Juniper S-QFX5K-C3-A1-3 Base L3 Software Subscription License 3 Year for QFX5220-32CD/QFX5220-128C
#S-QFX5K-C3-A1-3

List Price: Updating...

Giấy phép bản quyền Juniper S-QFX5K-C3-A1-5 Base L3 Software Subscription License 5 Year for QFX5220-32CD/QFX5220-128C
#S-QFX5K-C3-A1-5

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX5220-32CD-AFO ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.