CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL806A Aruba Instant On 1960 24G 2XGT 2SFP+ Switch

Phân phối Switch Aruba JL806A 24 ports RJ-45 autosensing 10/100/1000 Mbps Layer 3 basic, 2 ports SFP+ 10GbE Uplink chính hãng, báo giá Aruba JL806A tốt nhất, đầy đủ CO CQ, stock số lượng lớn.

✓ Mã sản phẩm: JL806A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
JL806A Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JL806A Aruba Instant On 1960 24G 2XGT 2SFP+ Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Aruba JL806A thuộc dòng switch Aruba Instant On 1960, cung cấp tùy chọn 24 cổng đồng tốc độ 10/100/1000 Mbps cho các kết nối downlink, 2 cổng 10GE combo giữa RJ45 và SFP+ (chỉ sử dụng được 2/4 cổng tại 1 thời điểm, giúp cho khách hàng có thể linh hoạt khi kết nối cable. Với đầy đủ các tính năng Layer 2 cần thiết cho mang LAN như VLAN, Trunking, QoS, STP, Security... cùng với tính năng layer 3 static route, Aruba JL806A là lựa chọn tối ưu cả về chi phí vận hành và giá cả.

hình ảnh mặt trước switch Aruba JL806A

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL806A có thể được quản trị linh hoạt qua ứng dụng Aruba Instant On Cloud trên mobile, giao diện Web browser hay SNMP Manager, và khách hàng có thể quản trị tập trung cùng với các giải pháp Instant On khác của Aruba như dòng switch Aruba 1930 hay các dòng wifi AIO của Aruba.

Thông số kỹ thuật Switch Aruba JL806A

Mã sản phẩm JL806A
Mô tả Aruba Instant On 1960 24G 2XGT 2SFP+ Switch
Cổng kết nối 24 cổng RJ-45 autosensing 10/100/1000 Mbps
2 cổng SFP+ 10GbE combo với 2 cổng 10GBASE-T
Quản trị Aruba Instant On Cloud;Web browser; SNMP Manager
Thông số phần cứng
Kích thước 350.5(chiều sâu) x 442.5(chiều rộng) x43.95(chiều cao) mm
Cân nặng 3.9 kg
Bộ vi xử lý Single-Core ARM v7 Cortex-A9 @800MHz
Hiệu suất
Độ trễ ở 10000 Mb < 1.1 uSec
Throughput (Mpps) 95 Mpps
Capacity 320 Gbps
Môi trường hoạt động
Nhiệt độ hoạt động 0-40°C, 0-10,000 ft
Nhiệt độ lưu trữ -40°C đến 70°C
Độ cao 3 km

Option Sử Dụng Cho JL806A

Module quang 1GE dùng cho Aruba 1960 Series

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Module quang Aruba J8177D 1000 Base-T SFP RJ45 100m Cat5e XCVR Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

#J8177D

List Price:$290

Xem thêm
Module quang và cable DAC 10GE dùng cho Aruba 1960 Series

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver

#J9151E

List Price:$2,930

Module quang Aruba Instant On R9D18A, 10G SFP+ LC SR 300m OM3 MMF transceiver. Phân phối chính hãng module SFP+ Arbua giá tốt

#R9D18A

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL806A ?

Có 25 bình luận:
T
Thắng
Thiết bị chuyển mạch Aruba JL806A có làm switch core được ko em nhỉ
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL806A là switch layer 3, hoàn toàn làm switch core được ạ.

B
Bắc
Switch Aruba JL806A có được quản lí qua cloud hãng free ko em
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Aruba JL806A có được quản lí qua cloud hãng free ạ.

B
Bảo
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL806A có hỗ trợ stacking ko em
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL806A có hỗ trợ stacking nha anh.

B
Bằng
JL806A Aruba Instant On 1960 có mấy cổng uplink nhỉ
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

JL806A Aruba Instant On 1960 có 2 cổng uplink quang 10G và 2 cổng đồng uplimk 10G ạ.

Q
Quân
Bộ chia mạng aruba JL806A hoạt động trong nhiệt độ nào là thích hợp em nhỉ
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên kỹ thuật CNTTShop sẽ liên hệ để support cấu hình cho anh, anh vui lòng để ý nhận điện thoại giúp e ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082