J9151E Aruba 10GBase-LR SFP+ LC 10km 1310nm SMF Transceiver

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver

Mã sản phẩm: J9151E
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang Arruba J9151E là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10Km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Singel Mode do vậy để đảm bảo SFP J9151E hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Singe Mode .

Phân phối Module quang Aruba 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt

Hình ảnh Module quang Aruba J9151E do CNTT Shop cung cấp

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J9151E:

Mode

Singe-mode Fiber (SMF)

Model

J9151E

Data-rate

10GBASE-LR

Form-factor

SFP

Connector

LC Duplex

Wavelength

1310nm

Max Cable Distance

10Km

Max Data Rate

10Gbps

Cable Type

SMF

Module quang J9151E dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 8325 Switch Series

JL624A: 8325-48Y8C

JL625A: 8325-48Y8C

JL626A: 8325-32C

JL627A: 8325-32C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9151E ?

Có 10 bình luận:
L
Liễu
Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver sẵn hàng không shop?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver sẵn hàng bạn nhé

M
Ngọc Minh
Bước sóng của module quang Aruba J9151E là bao nhiêu ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm bạn nhé

V
Vương
Module quang Arruba J9151E tương thích với switch aruba JL626A không ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch JL626A Aruba 8325-32C 32 ports 100G QSFP+/QSFP28 bạn nhé

T
Thiệu
Báo giá gấp 6 cái J9151E Aruba 10GBase-LR SFP+ LC 10km 1310nm SMF Transceiver nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

T
Thiêm
Module quang Aruba J9151E dùng cho mấy con Aruba 8325 Switch Series được không bạn?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver sử dụng cho Aruba 8325 Switch Series: JL624A, JL625A, JL626A, JL627A

N
Niệm
Đầu kết nối của module quang aruba J9151E là gì vậy?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

V
Việt
Cần mua module quang cho con JL627A, không biết J9151E Aruba 10GBase-LR SFP+ LC 10km 1310nm SMF Transceiver này tương thích không shop?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch JL627A Aruba 8325-32C 32 portS 100G QSFP+/QSFP28 bạn nhé

L
Luân
Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver bảo hành thế nào ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Học
Báo giá em 9c J9151E Aruba 10GBase-LR SFP+ LC 10km 1310nm SMF Transceiver nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

C
Chinh
Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver này dùng được cho con switch aruba JL624A không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch JL624A Aruba 8325-48Y8C 48 Ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28 bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.