CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-MMC10GSP/SP-960 Allied Telesis SFP+ to SFP+ Mini Media Converter

Bộ chuyển đổi quang điện Allied Telesis AT-MMC10GSP/SP-960 từ cổng 10G SFP+ sang 10G SFP+

✓ Mã sản phẩm: AT-MMC10GSP/SP-960
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Media Converter Allied Telesis AT-MMC10GSP/SP-960.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Bộ chuyển đổi quang điện Allied Telesis  AT-MMC10GT/SP-960 từ cổng 10G SFP+ sang 10G SFP+, hỗ trợ VLAN, MissingLink, Smart Link, tiết kiệm điện với công suất chỉ 4W.

Media Converter Allied Telesis AT-MMC10GSP/SP-960.

Option Sử Dụng Cho AT-MMC10GSP/SP-960

Module quang sử dụng cho MMC10G Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-MMC10GSP/SP-960 ?

Có 2 bình luận:
H
Minh Hiếu
Gửi giúp mình mã module quang tương thích với Media Converter Allied Telesis AT-MMC10GSP/SP-960 vào mail nhé.
1 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Mã module quang tương thích với Media Converter Allied Telesis AT-MMC10GSP/SP-960 mình đã gửi vào mail của bạn. Bạn check mail giúp mình nhé.

N
Thành Nam
Module cổng đồng có dùng được cho Media Converter Allied Telesis AT-MMC10GSP/SP-960 không shop?
2 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Module cổng đồng dùng được cho Media Converter Allied Telesis AT-MMC10GSP/SP-960 bạn nhé!

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Lương
0968 559 435

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370