PWR-C4-950WDC-R Cisco Catalyst 9500 950W DC Power Supply
Cisco PWR-C4-950WDC-R Cisco Catalyst 9500 950W DC Config 4 Power Supply front to back cooling sử dụng cho switch Cisco C9500-24Q, C9500-12Q, C9500-40X, C9500-16X
✓ Mã sản phẩm: PWR-C4-950WDC-R
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Cisco PWR-C4-950WDC-R Catalyst 9500 950W DC Power Supply
Cisco Part Number  : PWR-C4-950WDC-R
Stock                       : Liên hệ
Tình trạng               : Mới
Bảo hành                 : 12 tháng
Mô tả về bộ nguồn Switch Cisco PWR-C4-950WDC-R
Bộ nguồn Switch Cisco PWR-C4-950WDC-R​ được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho switch Cisco C9500-24Q, C9500-12Q, C9500-40X, C9500-16X. Bộ nguồn switch cisco PWR-C4-950WDC-R có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 950W cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Cisco C9500-24Q, C9500-12Q, C9500-40X, C9500-16X
Cisco PWR-C4-950WAC-R Catalyst 9500 950W AC Power Supply
Thông số kỹ thuật:
Power supply feature
PWR-C4-950WDC-R
Power max rating
950W
Input-voltage range and frequency
-36Vdc~ -72Vdc
Power supply efficiency
91% at 48Vin, 50% load
Input current
22.6A @ 48Vin, 950W
Output ratings
950W
Output holdup time
1ms
Power cord rating
DC 40A
Total output BTU
(Note: 1000 BTU/hr = 293W)