CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

S3124P Dell EMC PowerSwitch 24 Ports GE PoE+, 2x SFP+ ports, 2 Combo Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking S3124P S Series with 24 Ports RJ45 10/100/1000Mb PoE+ (up to 30.8W) autosensing, 2x SFP+ ports, 2x GbE combo media ports, 1x hot swap expansion module bay, 1x 715W PSU included

✓ Mã sản phẩm: S3124P
✓ Tình trạng: Còn Hàng
S3124P Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell EMC PowerSwitch S3124P

DELL Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Dell EMC Networking S3124P S Series with 24 Ports RJ45 10/100/1000Mb PoE+ (up to 30.8W) autosensing, 2x SFP+ ports, 2x GbE combo media ports, 1x hot swap expansion module bay, 1x 715W PSU included.

Dell EMC PowerSwitch S3124P

Thông số kỹ thuật Dell EMC S3124P

Product Description
S3124P

Layer 3, PoE+, 24x 1GbE, 2x 10GbE SFP+ fixed ports, Stacking, IO to PSU air, 1x 715w AC PSU

Performance

Switch fabric capacity

212Gbps

Forwarding rate

158Mpps

CPU Memory 2GB

Flash memory

1G

Packet buffer memory

4MB

CPU memory 2GB DDR3
Chassis
Modules (optional)
  • 2-port 10GBASE-T RJ-45 hot swappable uplink module
  • 2-port 10GbE SFP+ hot swappable uplink module
Power supplies 715w, hot swappable, adds redundancy or to power all PoE+ ports fully
Cables (optional)
  • Stacking cable 0.25m, 1m and 3m
  • Dell Networking cable, SFP+ to SFP+, 10GbE, copper twinax direct attach cable, 0.5m, 1m, 3m, 5m and 7m
Size (1RU)  1.7126in x 17.0866in x 16.0236in (43.5mm x 434.0mm x 407.0mm) (H x W x D)
Weight 6.6 kg
Environmental
Operating temperature 32° to 113°F (0° to 45°C)
Operating relative humidity 95%
Storage temperature –40° to 149°F (–40° to 65°C)
Storage relative humidity 85%
Option Sử Dụng Cho S3124P
Nguồn dùng cho switch Dell S3124P

Chuyên phân phối nguồn công suất 715W 450-AFID, 2T5F2 dùng cho switch Dell S3124P, hoặc làm nguồn dự phòng.Hàng chính hãng, liên hệ nhận ngay báo giá tốt

#450-AFID

List Price: Updating...

Chuyên phân phối power supply Dell 1100W 450-AFHX dùng cho switch Dell S3148P, S3124P. Hàng chính hãng, báo giá tốt

#450-AFHX

List Price: Updating...

Module quang 100Mb và 1G sử dụng cho switch Dell S3100 series
Module quang Dell SFP SFP-100M-FX 100BASE-FX optical module, 1310nm 2 km over 2 parallel MMFs Optic Transceiver
#SFP-100M-FX

List Price: Updating...

Module quang Dell SFP SFP-1G-ZX 1000BASE-ZX optical module, 1550nm 80 km over 2 parallel SMFs Optic Transceiver
#SFP-1G-ZX

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G sử dụng cho switch Dell S3100 series
Module quang Dell Networking 407-BBOV SFP+ Optical 10GBase-ER 1550nm 40km SMF LC duplex Transceiver dùng cho Networking N3024, N3024F, N3024P, N3048, N3048P
#407-BBOV

List Price:$6,577

Module quang Dell Transceiver 407-BBOP SFP+ 10GBASE-LR 1310nm 10km single mode dùng cho dell N2024 N2024P N2048 N2048P N3024 N3024F N3024P N3048 N3048P N4032
#407-BBOP

List Price:$1,749

Xem thêm
Cable DAC dùng cho switch Dell S3100 series
Dell DAC cable 470-AAVI SFP+ to SFP+ 10GbE 7m, sử dụng cho Dell Networking N2024 N2024P N2048 N2048P N3024 N3024F N3024P N3048 N3048P N4032 N4032F N4064 N4064F
#470-AAVI

List Price:$310

Dell Networking F7HJM Cable SFP+ to SFP+ 10GbE Copper Twinax Direct Attach Cable, 5 m dùng cho Dell PowerEdge R720 7024P 7048P R940 7048R 704 8024F 8024...
#F7HJM

List Price:$182

Xem thêm
Cable stacking dùng cho switch Dell S3100 series

Chuyên phân phối cable stacking Dell 470-ABHB, 3P4J5 dùng cho switch Dell N2000/N3000/S3100 series, (no cross-series stacking), chiều dài 50cm. Hàng chính hãng, báo giá tốt

#470-ABHB

List Price: Updating...

Phân phối cable stacking Dell 470-AAPW, XNMFV chuyên dùng switch Dell EMC N2000/N3000/S3100 series, chiều dài cable 1m. Hàng chính hãng, báo giá tốt nhất trên thị trường

#470-AAPW

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #S3124P ?

Có 1 bình luận:
N
Hoài Nam
Băng thông chuyển mạch của S3124P Dell EMC PowerSwitch 24 Ports GE PoE+, 2x SFP+ ports, 2 Combo Uplink là bao nhiêu bạn?
10 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Dell EMC Networking S3124P là 212 Gbps nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370