Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Cisco GLC-FE-100LX 100BASE-LX10 1310nm 10km SMF GLC-FE-100LX $ 400 1,034,000 đ

Module quang Cisco GLC-FE-100LX 100BASE-LX10 1310nm 10km Single mode SFP Optic Transceiver

Giá tốt
2 Cisco GLC-FE-100LX-RGD 100BASE-LX10 1310nm 10km SMF GLC-FE-100LX-RGD $ 440 4,653,000 đ

Module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD (GLC FE 100LX RGD) 100BASE-LX SFP module for Industrial Ethernet 100-MB ports 1310 nm 10 km Single mode Transceiver

Giá tốt
3 GLC-FE-100LX-RGD= - 100Mbps Single Mode Rugged SFP GLC-FE-100LX-RGD= $ 440 4,653,000 đ

GLC-FE-100LX-RGD= - 100Mbps Single Mode Rugged SFP

Giá tốt
4 GLC-FE-100LX= - 100BASE-LX SFP  for FE port GLC-FE-100LX= $ 400 4,230,000 đ

GLC-FE-100LX= - 100BASE-LX SFP for FE port

Giá tốt
5 GLC-FE-100LX48 - 48 units of GLC-FE-100LX GLC-FE-100LX48 $ 13,000 137,475,000 đ

GLC-FE-100LX48 - 48 units of GLC-FE-100LX

Giá tốt
6 GLC-FE-100LX48= - 48 units of GLC-FE-100LX GLC-FE-100LX48= $ 13,000 137,475,000 đ

GLC-FE-100LX48= - 48 units of GLC-FE-100LX

Giá tốt
7 Module quang GLC-FE-100LX-OEM giá rẻ dùng cho Switch Cisco GLC-FE-100LX-OEM Updating... Updating...

Module quang GLC-FE-100LX-OEM 100BASE-LX10 1310nm 10km Single mode SFP for Fast Ethernet SFP Ports Transceiver chất lượng tốt giá rẻ tương thích với 100% Switch Cisco

Giá tốt
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.