Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module Handar SFP-1G-10KM Up to 1.25Gb/s Dual Data Links SFP-1G-10KM Updating... Updating...

Phân Phối Module quang SFP-1G-10KM chính hãng Handar, giá tốt. Thông số SFP-1G-10KM: 1.25Gb/s 1000Base-SX Ethernet, 1.06 Gb/s Fibre Channel, 1310nm FP Laser Transmitter, Duplex LC Connector, Up to 10KM on 9/125µm SMF.

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản