Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Module Handar SFP-1G-10KM Up to 1.25Gb/s Dual Data Links

Phân Phối Module quang SFP-1G-10KM chính hãng Handar, giá tốt. Thông số SFP-1G-10KM: 1.25Gb/s 1000Base-SX Ethernet, 1.06 Gb/s Fibre Channel, 1310nm FP Laser Transmitter, Duplex LC Connector, Up to 10KM on 9/125µm SMF.

✓ Mã sản phẩm: SFP-1G-10KM
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
SFP-1G-10KM Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP-1G-10KM

SFP-1G-10KM Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1G-10KM ?

Có 18 bình luận:
D
Huy Đức
Module quang Handar SFP-1G-10KM hỗ trợ kết nối bao nhiêu Gigabit vậy
N
Ánh NgọcQuản trị viên

Module quang Handar SFP-1G-10KM hỗ trợ kết nối Up to 1.25Gb/s dual data links ạ.

T
Thanh Tâm
Module quang Handar SFP-1G-10KM có thay thế nóng được không nhỉ
N
Ánh NgọcQuản trị viên

Module quang Handar SFP-1G-10KM thay thế nóng được ạ.

M
Danh Mạnh
Module quang Handar SFP-1G-10KM có bước sóng bao nhiêu thế?
D
Mai Duy Dũng
Module quang Handar SFP-1G-10KM dùng đầu kết nối gì vậy ad
N
Ánh NgọcQuản trị viên

Module quang Handar SFP-1G-10KM dùng đầu kết nối LC Duplex anh Dũng nhé

M
Lê Mạnh
Module quang Handar SFP-1G-10KM cắm được mấy dây nhảy quang vậy?
N
Ánh NgọcQuản trị viên

Module quang Handar SFP-1G-10KM cắm được  2 dây nhảy quang ạ.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082