Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 - 0968 498 887 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

HP J9992A 20-port RJ45 PoE+ MACsec 1-port 40GbE QSFP+ v3 zl2

Expansion Module Switch HP J9992A 20-port 10/100/1000BASE-T PoE+ MACsec 1-port 40GbE QSFP+ v3 zl2 Module chính hãng giá tốt nhất thị trường
✓ Mã sản phẩm: J9992A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Expansion Module Switch HP J9992A 20-port 10/100/1000BASE-T PoE+ MACsec 1-port 40GbE QSFP+ v3 zl2 Module

HP Part Number     : J9992A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật Module Switch HP J9992A:

General Information
Product Name 20P PoE+ / 1P 40GBE QSFP+ V3 ZL2 Mod
Manufacturer Part Number J9992A
Product Type Expansion Module
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Data Networking

Optical Network

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 20 x RJ-45 1000Base-T Network LAN
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 1
Expansion Slot Type QSFP+
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair

Optical Fiber

Ethernet Technology Gigabit Ethernet

40 Gigabit Ethernet

Network Technology 1000Base-T

40GBase-X

Physical Characteristics
Height 1.8"
Width 10.3"
Depth 8.1"

Expansion Module Switch HP J9992A 20-port

Các loại module quang HP sử dụng cho module HP J9992A:

JH231A HP X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

JH232A HP X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver

JH233A HP X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver

Các loại cable DAC HP sử dụng cho module HP J9992A:

JH234A HP X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

JH235A HP X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JH236A HP X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

Module J9992A​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HP:

HP 5400R zl2 Switch Series

J9821A Aruba 5406R zl2 Switch

J9822A Aruba 5412R zl2 Switch

J9823A HP 5406R-44G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9825A HP 5412R-92G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9824A HP 5406R-44G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9826A HP 5412R-92G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9868A HP 5406R-8XGT/8SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

JL001A Aruba 5412R 92GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL002A Aruba 5406R 8-port 1/2.5/5/10GBASE-T PoE+ / 8-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL003A Aruba 5406R 44GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL095A Aruba 5406R 16-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: J9992A ?

Có 0 bình luận:

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082