CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL805A Aruba Instant On 1960 12XGT 4SFP+ Switch

Phân phối Switch Aruba JL805A Instant On 1960 12 RJ-45 autosensing 100/1000/10GBASE-T ports, 4 SFP+ 10GbE ports Uplinks chính hãng, đầy đủ CO CQ, bảo hành chính hãng, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí. Liên hệ nhận báo giá Aruba JL805A tốt nhất.

✓ Mã sản phẩm: JL805A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
JL805A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JL805A Aruba Instant On 1960 12XGT 4SFP+ Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Aruba JL805A là dòng switch Layer 2+, thuộc giải pháp Instant On của Aruba, được thiết kế cho các đối tượng khách hàng là các doanh nghiệp vừa và nhỏ. Switch Aruba JL805A với 12 cổng đồng RJ45 tốc độ 100/1000/10GBASE-T, 4 cổng quang sử dụng SFP+ 10GE, có thể được sử dụng làm switch ở lớp Aggregation, hoặc sử dụng để kết nối downlink xuống các hệ thống quan trọng như Server, Storage và các thiết bị hỗ trợ 10GE.

hình ảnh mặt trước switch Aruba JL805A do cnttshop cung cấp

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL805A có thể dễ dàng cài đặt và triển khai thông qua giao diện web hoặc ứng dụng Aruba Instant On có sẵn trên cả Google Play và Apps Store. Chỉ với vài thiết lập đơn giản, khách hàng có thể thiết lập được các cấu hình cần thiết cho hệ thống mạng. Khi Aruba Instant ON JL805A được triển khai ở lớp Aggregation, chúng ta hoàn toàn có thể cấu hình stack với tính năng True stacking lên tới 4 thiết bị để đảm bảo dự phòng và tăng băng thông cho hệ thống.

Thông số kỹ thuật Aruba JL805A

Model Aruba Instant On 1960 12XGT 4SFP+ Switch (JL805A)
I/O ports and slots 12 RJ-45 autosensing 100/1000/10GBASE-T ports
4 SFP+ 10GbE ports
Physical Characteristics
Dimensions 350.5(d) x 442.5(w) x43.95(h) mm
Weight 4.3 kg
CPU Single Core ARMv7Cortex-A9 @2Ghz
Performance
100 Mb Latency < 7.4 uSec
1000 Mb Latency < 4.2 uSec
10000 Mb Latency < 1.1 uSec
Throughput (Mpps) 238 Mpps
Capacity 320 Gbps
Routing Table size (# of static entries) 512 IPv4/IPv6
MAC Address table size (# of entries) 16,000 entries
Reliability MTBF (years) 88.8
Environment
Operating temperature 0-40°C, 0-10,000 ft
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) non-condensing
Nonoperating/Storage temperature -40°F to 158°F (-40°C to70°C) up to 15000 ft
Nonoperating/Storage relative humidity 15% to 90% @ 149°F (65°C) non-condensing
Altitude up to 10,000 ft (3 km)
Option Sử Dụng Cho JL805A
Module quang 1GE sử dụng cho Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang, cable DAC 10GE sử dụng cho Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module J9281D Aruba 1990-3657 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
#J9281D

List Price:$105

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL805A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370