CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL808A Switch Aruba Instant On 1960 48G 2XGT 2SFP+ Uplink

Nơi bán, báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL808A Instant On 1960 48G 2XGT 2SFP+ Switch tốt nhất tại Hà Nội, HCM, giao hàng toàn quốc, đầy đủ CO CQ, bảo hành chính hãng.

✓ Mã sản phẩm: JL808A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
JL808A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba JL808A 48 Ports GE

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Aruba JL808A thuộc lớp Access trong mô hình 3 lớp Core/Distribution/Access truyền thống với đầy đủ các tính năng layer 2. Aruba JL808A được triển khai tại các vị trí có số lượng thiết bị sử dụng mạng có dây lớn như cho 1 tòa nhà, 1 tầng hay 1 phòng ban với 48 cổng 1GE. Với 2 cổng Uplink 10GE có thể cấu hình port-channel để tăng băng thông lên tới 20GE, switch Aruba JL808A hoàn toàn có thể đáp ứng được lượng traffic lớn trong mạng.

hình ảnh switch aruba JL808A do cnttshop cung cấp

Với các doanh nghiệp nhỏ, chúng ta hoàn toàn có thể sử dụng Switch Aruba JL808A để chia hệ thống mạng thành nhiều VLAN khác nhau mà không cần phải đầu tư thêm hệ thống switch Core với tính năng VLAN Routing Interface lên tới 8 VLAN và 32 static route tới các hệ thống core. Thiết bị chuyển mạch Aruba JL808A là lựa chọn hoàn toàn phù hợp cho các start-up với nhiều kịch bản triển khai khác nhau.

Thông số kỹ thuật Switch Aruba JL808A

Model Aruba Instant On 1960 48G 2XGT 2SFP+ Switch (JL808A)
Performance
Throughput (Mpps) 131 Mpps
Capacity 176 Gbps
Routing Table size 32 IPv4/IPv6
MAC Address table size 16,000 entries
Reliability MTBF (years) 109.4
Hardware
CPU Single-Core ARM v7 Cortex-A9 @800MHz
Interface 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Mbps ports
2 SFP+ 10GbE ports
2 10GBASE-T ports
Physical Characteristics
Dimensions 350.5(d) x 442.5(w) x43.95(h) mm
Weight 4.4 kg
Environment
Operating temperature 0-40°C, 0-10,000 ft
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) non-condensing
Nonoperating/Storage temperature -40°F to 158°F (-40°C to70°C) up to 15000 ft
Nonoperating/Storage relative humidity 15% to 90% @ 149°F (65°C) non-condensing
Altitude up to 10,000 ft (3 km)
Electrical Characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-127VAC /200-240VAC
Current 1.1A/0.4A
Maximum power rating 100-127V: 110W
200-220V: 120W
Idle power 100-127V: 60W
200-220V: 80W
Option Sử Dụng Cho JL808A
Module quang 1GE sử dụng cho Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang, cable DAC 10GE sử dụng cho Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module J9281D Aruba 1990-3657 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
#J9281D

List Price:$105

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL808A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370