CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL808A Aruba Instant On 1960 48G 2XGT 2SFP+ Switch

Nơi bán, báo giá thiết bị chuyển mạch JL808A Aruba Instant On 1960 48G 2XGT 2SFP+ Switch tốt nhất tại Hà Nội, HCM, giao hàng toàn quốc, đầy đủ CO CQ, bảo hành chính hãng. Sản phẩm chuyển mạch JL808A có thiết kế vuông vức màu trắng rất đẹp, mặt trước Full 48 cổng Gigabit và 2-Port XGT, 2-Port SFP+, được thiết kế để xử lý các ứng dụng đòi hỏi nhiều băng thông như video, hội nghị trực tuyến, cho phép kết nối nhất quán để cải thiện trải nghiệm người dùng và hiệu suất ứng dụng.

✓ Mã sản phẩm: JL808A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
JL808A Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba JL808A 48 Ports GE

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Aruba JL808A thuộc lớp Access trong mô hình 3 lớp Core/Distribution/Access truyền thống với đầy đủ các tính năng layer 2. Aruba JL808A được triển khai tại các vị trí có số lượng thiết bị sử dụng mạng có dây lớn như cho 1 tòa nhà, 1 tầng hay 1 phòng ban với 48 cổng 1GE. Với 2 cổng Uplink 10GE có thể cấu hình port-channel để tăng băng thông lên tới 20GE, switch Aruba JL808A hoàn toàn có thể đáp ứng được lượng traffic lớn trong mạng.

hình ảnh switch aruba JL808A do cnttshop cung cấp

Với các doanh nghiệp nhỏ, chúng ta hoàn toàn có thể sử dụng Switch Aruba JL808A để chia hệ thống mạng thành nhiều VLAN khác nhau mà không cần phải đầu tư thêm hệ thống switch Core với tính năng VLAN Routing Interface lên tới 8 VLAN và 32 static route tới các hệ thống core. Thiết bị chuyển mạch Aruba JL808A là lựa chọn hoàn toàn phù hợp cho các start-up với nhiều kịch bản triển khai khác nhau.

Thông số kỹ thuật Switch Aruba JL808A

Model Aruba Instant On 1960 48G 2XGT 2SFP+ Switch (JL808A)
Performance
Throughput (Mpps) 131 Mpps
Capacity 176 Gbps
Routing Table size 32 IPv4/IPv6
MAC Address table size 16,000 entries
Reliability MTBF (years) 109.4
Hardware
CPU Single-Core ARM v7 Cortex-A9 @800MHz
Interface 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Mbps ports
2 SFP+ 10GbE ports
2 10GBASE-T ports
Physical Characteristics
Dimensions 350.5(d) x 442.5(w) x43.95(h) mm
Weight 4.4 kg
Environment
Operating temperature 0-40°C, 0-10,000 ft
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) non-condensing
Nonoperating/Storage temperature -40°F to 158°F (-40°C to70°C) up to 15000 ft
Nonoperating/Storage relative humidity 15% to 90% @ 149°F (65°C) non-condensing
Altitude up to 10,000 ft (3 km)
Electrical Characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-127VAC /200-240VAC
Current 1.1A/0.4A
Maximum power rating 100-127V: 110W
200-220V: 120W
Idle power 100-127V: 60W
200-220V: 80W

Option Sử Dụng Cho JL808A

Module quang 1GE dùng cho Aruba 1960 Series

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Module quang Aruba J8177D 1000 Base-T SFP RJ45 100m Cat5e XCVR Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

#J8177D

List Price:$290

Xem thêm
Module quang và cable DAC 10GE dùng cho Aruba 1960 Series

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver

#J9151E

List Price:$2,930

Module quang Aruba Instant On R9D18A, 10G SFP+ LC SR 300m OM3 MMF transceiver. Phân phối chính hãng module SFP+ Arbua giá tốt

#R9D18A

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL808A ?

Có 18 bình luận:
H
Hậu
Mua hàng bên em rất yên tâm giá cả chất lượng. Mong được hợp tác thêm nhiều dự án mới
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Cảm ơn anh đã luôn tin tưởng và đồng hành cùng CNTTShop ạ.

D
Đình
Gửi ship 2 chiếc aruba JL808A về liên bảo, vĩnh yên, vĩnh phúc cho anh nhe
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ trực tiếp để tư vấn và báo giá tốt nhất, anh vui lòng để ý điện thoại giúp em ạ.

T
Thịnh
Anh muốn qua xem và mua hàng trực tiếp, gửi anh địa chỉ liên hệ cụ thể nhé
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

C
Chiến
Nhiệt độ hoạt động thích hợp cho switch mạng aruba JL808A như nào em nhỉ
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

Q
Quân
Cho a option module multi 1G dùng tương thích với thiết bị mạng aruba JL808A nhé
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ trực tiếp để tư vấn và báo giá tốt nhất, anh vui lòng để ý điện thoại giúp em ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082