CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Aruba JL809A 48 Ports GE PoE+ 600W, 2x 10GE Combo Uplinks

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL809A thuộc dòng Aruba Instant On 1960 series, có 48 Ports GE PoE+ 600W (40 Ports PoE+ Class 4 30W/port, 8 Ports PoE+ Class 6 60W/ports), 2x 10GE Combo RJ45/SFP+ Uplinks chính hãng, báo giá Aruba JL809A tốt nhất, đầy đủ CO CQ.

✓ Mã sản phẩm: JL809A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
JL809A Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba JL809A 48 Ports GE PoE+ 600W

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Aruba JL809A thuộc giải pháp AIO của Aruba, cung cấp giải pháp quản trị mạng tập trung, bao gồm cả có dây và không dây cho khách hàng SMB. Với Aruba Instant On Cloud hoặc ứng dụng có sẵn trên mobile, chúng ta hoàn toàn có thể thiết lập 1 mạng hoàn chỉnh với Aruba JL809A chỉ trong vài phút mà không cần có quản trị viên có kinh nghiệm.

hình ảnh Switch Aruba JL809A mặt trước do cnttshop cung cấp

Switch Aruba JL809A cung cấp 48 cổng hỗ trợ PoE+, trong đó 40 cổng hỗ trợ PoE Class 4 với công suất tối đa 30W trên 1 cổng, 8 cổng hỗ trợ PoE Class 6 với công suất tối đa lên tới 60W. Tuy nhiên, tổng công suất PoE trên toàn switch khi sử dụng Class 4 chỉ là 600W, class 6 là 480W, nên khi thiết kế hệ thống chúng ta cần tính tới tổng công suất sử dụng PoE của các thiết bị.

Thông số kỹ thuật Switch Aruba JL809A

Aruba Partnumber JL809A
Description Aruba Instant On 1960 48G 40p Class4 8p Class6 PoE 2XGT 2SFP+600W Switch
Specifications
I/O ports and slots 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Mbps ports including 8 CL4 and 40 CL6 PoE ports
(IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX,
IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at Class 4, IEEE 802.3bt Class 6); Duplex: 10BASE-T/100BASE TX: half or full;1000BASE-T: full only
2 SFP+ 10GbE ports
2 10GBASE-T ports
Device Management Aruba Instant On Cloud;Web browser; SNMP Manager
Mounting Mounts in an EIA-standard 19 in. telco rack or equipment cabinet.2-post rack kit included
Supports table-top mounting
Supports rack-mounting Supports wall-mounting
with ports facing either up or down
Supports under-table mounting using the brackets provided
Physical Characteristics
Dimensions 402.75(d) x 442.5(w) x43.95(h) mm
Weight 10.8 lb (4.9 kg)
CPU Single-Core ARM v7 Cortex-A9 @800MHz
Performance
100 Mb Latency < 4.4 uSec
1000 Mb Latency < 2.2 uSec
10000 Mb Latency < 1.1 uSec
Throughput (Mpps) 131 Mpps
Capacity 176 Gbps
Routing Table size (# of static entries) 32 IPv4/IPv6
MAC Address table size (# of entries) 16,000 entries
Environment
Operating temperature 0-40°C, 0-10,000 ft
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) non-condensing
Nonoperating/Storage temperature -40°F to 158°F (-40°C to70°C) up to 15000 ft
Nonoperating/Storage relative humidity 15% to 90% @ 149°F (65°C) non-condensing
Altitude up to 10,000 ft (3 km)
Electrical Characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
50Hz/60Hz 100-127VAC /200-240VAC
Current 7.9A/0.5A
Maximum power rating 100-127V: 790W
200-220V: 760W
Idle power 100-127V: 60W
200-220V: 100W
PoE power Total 600 W PoE Power (Up to 480 W of Class 6 or 600 W of Class 4 PoE)

Option Sử Dụng Cho JL809A

Module quang 1GE dùng cho Aruba 1960 Series

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Module quang Aruba J8177D 1000 Base-T SFP RJ45 100m Cat5e XCVR Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

#J8177D

List Price:$290

Xem thêm
Module quang và cable DAC 10GE dùng cho Aruba 1960 Series

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver

#J9151E

List Price:$2,930

Module quang Aruba Instant On R9D18A, 10G SFP+ LC SR 300m OM3 MMF transceiver. Phân phối chính hãng module SFP+ Arbua giá tốt

#R9D18A

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL809A ?

Có 21 bình luận:
V
Vương
Bên em có freeship đến Quang trung hà đông ko nhỉ
12 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop có hỗ trợ freeship hàng hóa nội thành Hà Nội đó ạ.

V
Vượng
Nhiệt độ bảo quản thích hợp cho switch aruba JL809A thế nào e
12 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

B
Bắc
Tư vấn thêm giúp anh mã hàng cisco tương đương với thiết bị này em nhé, anh đưa khách lựa chọn
12 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

V
Việt
Module quang Aruba J9150D có dùng tương thích với switch JL809A ko em
12 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Module quang Aruba J9150D dùng tương thích với switch JL809A nha anh.

Q
Quý
Switch mạng JL809A có làm switch core được ko nhỉ
12 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch mạng JL809A hoàn toàn làm switch core  được ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082