AT-XEM2-4QS Allied Telesis 4 Ports 40G QSFP+ Network Module

Phân phối AT-XEM2-4QS chính hãng. Card mạng Allied Telesis AT-XEM2-4QS-B01 AT-XEM2-4QS-B05 4 Ports 40G QSFP+ Expansion Network Module sử dụng cho Switch Allied Telesis SBx908 GEN2 giá tốt.

Mã sản phẩm: AT-XEM2-4QS
Tình trạng: Còn Hàng
AT-XEM2-4QS Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-XEM2-4QS
AT-XEM2-4QS Network Module
AT-XEM2-4QS-B01 4 x 40G QSFP+ ports for 1 year Net Cover support
#AT-XEM2-4QS-B01

List Price: Updating...

AT-XEM2-4QS-B05 4 x 40G QSFP+ ports for 5 year Net Cover support
#AT-XEM2-4QS-B05

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-XEM2-4QS Network Module

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-XEM2-4QS Network Module

Option Sử Dụng Cho AT-XEM2-4QS
SwitchBlade x908 Generation 2

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-SBx908GEN2 High capacity Layer 3 modular switch chassis with 8 x high speed expansion bays, fans included chính hãng giá tốt.

#AT-SBx908GEN2

List Price: Updating...

Allied Telesis x950 Series

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ 24 Ports 1/10G SFP/SFP+ stackable Layer 3 switch with 4 x 40G/100G QSFP+/QSFP28 ports, 1 XEM bay, dual hotswap PSU and Fan bays chính hãng, báo giá tốt nhất, Hỗ trợ dự án, đầy đủ CO CQ.

#AT-x950-28XSQ

List Price: Updating...

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XTQm 24-port 1/2.5/5/10G copper stackable switch with 4 x 40G/100G QSFP+/QSFP28 ports, a XEM bay, and dual hotswap PSU and Fan bays chính hãng, đầy đủ CO CQ (non-china), báo giá dự án.

#AT-x950-28XTQm

List Price: Updating...

40G QSFP+ Modules

Phân phối AT-QSFPSR4 chính hãng giá tốt. Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, MPO-12 Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4

List Price: Updating...

Nơi bán AT-QSFPSR4LC chính hãng giá tốt. Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, LC Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4LC

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-XEM2-4QS ?

Có 2 bình luận:
H
Hiếu
đánh giá 5 sao
Card AT-XEM2-4QS Allied Telesis 4 Ports 40G QSFP+ Network Module dùng được module 10G nào bạn ơi?
6 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Danh sách module 10G tương thích với Network Module AT-XEM2-4QS đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

T
Tạo
đánh giá 5 sao
AT-XEM2-4QS Allied Telesis 4 Ports 40G QSFP+ Network Module dùng cho thiết bị nào admin?
26 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Card Allied Telesis AT-XEM2-4QS dùng để mở rộng thêm 4 cổng 40G cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis x908 Generation 2 nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.