CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL684A Aruba 24G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL684A Instant On 1930 24 Ports PoE+ 370W Class 4, 4 Ports SFP/SFP+ Transceiver Switch

✓ Mã sản phẩm: JL684A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
JL684A Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba JL684A 24G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL684A là Switch Gigabit thuộc dòng sản phẩm Aruba Instant On 1930, với 24 cổng PoE+ lên tới 30W trên 1 cổng, tổng công suất PoE 370W, 4 cổng Uplink 1/10 Gigabit sử dụng module quang 1GE SFP hoặc 10GE SFP+ Transceiver, cung cấp các kết nối tốc độ cao cho hệ thống mạng.

Aruba JL684A Datasheet

Sử dụng ứng dụng Instant On trên thiết bị di động hoặc Web GUI, bạn có thể nhanh chóng thiết lập, giám sát và quản lý Aruba JL684A từ mọi nơi mọi lúc. Hơn nữa, việc cung cấp năng lượng PoE lên đến 30 W có sẵn cho các thiết bị PoE lớp 4 của bạn, như các điểm truy cập, camera giám sát và điện thoại VoIP, tất cả đều dễ dàng quản lý từ cùng một nền tảng.

Aruba JL684A 24G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL684A

Aruba Instant On 1930 24G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch (JL684A)
I/O Ports and Slots - 24 Ports 10/100/1000 PoE+
- 4 SFP+ 1/10GbE ports
Physical characteristics
Dimensions 17.42(w) x 10.42(d) x 1.73(h) in (44.25 x 26.47 x 4.39 cm)
Weight 8.10 lb (3.67kg)
Hardware
CPU ARM Cortex-A9 @ 800 MHz
Memory 512 MB SDRAM
Flash 256 MB flash
Packet buffer 1.5 MB
Performance
Switching capacity 128 Gbps
Throughput capacity 95.23 Mpps
Environment
Operating temperature 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) 
Non-operating temperature ‑40°F to 158°F (‑40°C to 70°C) 
Non-operating relative humidity 15% to 95% @ 140°F (60°C)
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Acoustics - Pressure: 32.2 dBA
- Power: 58.5 dB 
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100 - 127 / 200 - 240 VAC
Current 4.8/2.4 A
Maximum power rating 439.0 W
Idle power 20.9 W
PoE power 370 W Class 4 PoE
Power supply Internal power supply

Option Sử Dụng Cho JL684A

Module quang SFP Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Module quang Aruba J8177D 1000 Base-T SFP RJ45 100m Cat5e XCVR Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

#J8177D

List Price:$290

Xem thêm
Module quang SFP+ Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver

#J9151E

List Price:$2,930

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL684A ?

Có 35 bình luận:
P
Phương
Bộ nhớ SDRAM của thiết bị chia mạng JL684A đạt bn vậy shop
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Bộ nhớ SDRAM của thiết bị chia mạng JL684A đạt 512 MB ạ.

M
Minh
Tốc độ chuyển mạch của thiết bị chia mạng aruba JL684A đạt bao nhiêu nhỉ
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Tốc độ chuyển mạch của thiết bị chia mạng aruba JL684A đạt 128 Gbps ạ.

T
Thường
Packet buffer của bộ chia mạng aruba JL684A là bao nhiêu nhỉ
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Packet buffer của bộ chia mạng aruba JL684A là 1.5 MB ạ.

T
Thiện
Nhiệt độ hoạt động của switch aruba JL684A bn là thích hợp vậy shop
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhiệt độ hoạt động của switch aruba JL684A đạt 32°F to 104°F (0°C to 40°C) là thích hợp ạ.

T
Anh Tú
Anh mới mở 1 khách sạn du lịch tại Thanh Hóa, cần tư vấn chút về hệ thống mạng, em lên phương án cho anh nhé, aruba/cisco đều ok
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ trực tiếp để tư vấn và báo giá tốt nhất, anh vui lòng để ý điện thoại giúp em ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082