CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL684A Aruba 24G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL684A Instant On 1930 24 Ports PoE+ 370W Class 4, 4 Ports SFP/SFP+ Transceiver Switch

Mã sản phẩm: JL684A
Tình trạng: Còn Hàng
JL684A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba JL684A 24G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL684A là Switch Gigabit thuộc dòng sản phẩm Aruba Instant On 1930, với 24 cổng PoE+ lên tới 30W trên 1 cổng, tổng công suất PoE 370W, 4 cổng Uplink 1/10 Gigabit sử dụng module quang 1GE SFP hoặc 10GE SFP+ Transceiver, cung cấp các kết nối tốc độ cao cho hệ thống mạng.

Aruba JL684A Datasheet

Sử dụng ứng dụng Instant On trên thiết bị di động hoặc Web GUI, bạn có thể nhanh chóng thiết lập, giám sát và quản lý Aruba JL684A từ mọi nơi mọi lúc. Hơn nữa, việc cung cấp năng lượng PoE lên đến 30 W có sẵn cho các thiết bị PoE lớp 4 của bạn, như các điểm truy cập, camera giám sát và điện thoại VoIP, tất cả đều dễ dàng quản lý từ cùng một nền tảng.

Aruba JL684A 24G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL684A

Aruba Instant On 1930 24G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch (JL684A)
I/O Ports and Slots - 24 Ports 10/100/1000 PoE+
- 4 SFP+ 1/10GbE ports
Physical characteristics
Dimensions 17.42(w) x 10.42(d) x 1.73(h) in (44.25 x 26.47 x 4.39 cm)
Weight 8.10 lb (3.67kg)
Hardware
CPU ARM Cortex-A9 @ 800 MHz
Memory 512 MB SDRAM
Flash 256 MB flash
Packet buffer 1.5 MB
Performance
Switching capacity 128 Gbps
Throughput capacity 95.23 Mpps
Environment
Operating temperature 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) 
Non-operating temperature ‑40°F to 158°F (‑40°C to 70°C) 
Non-operating relative humidity 15% to 95% @ 140°F (60°C)
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Acoustics - Pressure: 32.2 dBA
- Power: 58.5 dB 
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100 - 127 / 200 - 240 VAC
Current 4.8/2.4 A
Maximum power rating 439.0 W
Idle power 20.9 W
PoE power 370 W Class 4 PoE
Power supply Internal power supply
Option Sử Dụng Cho JL684A
Module quang SFP Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang SFP+ Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module J9281D Aruba 1990-3657 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
#J9281D

List Price:$105

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL684A ?

Có 15 bình luận:
Q
Quyên
Báo mình module chạy cho thiết bị chuyển mạch Aruba JL684A Instant On 1930 24 Ports PoE+ 370W Class 4, 4 Ports SFP/SFP+ Transceiver Switch
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Bạn tham khảo module sau Cnttshop sẵn hàng ah: http://J4859D : Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

S
Sơn
Thiết bị chuyển mạch Aruba JL684A Instant On 1930 bên shop có kỹ thuật cấu hình onsite không vậy
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Sản phẩm Thiết bị chuyển mạch Aruba JL684A Instant On 1930 do Cnttshop cung cấp được hỗ trợ cài đặt cơ bản qua tamview, hỗ trợ tận nơi sẽ tính phí bạn nhé.

P
Lê Phương
Báo giá cho mình 1 chiếc JL684A vào mail: phuongleax@gmail.com
5 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của Thiết bị chuyển mạch Aruba JL684A đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

M
Đào Minh
mình đang sử dụng con thiết bị chuyển mạch JL684A Aruba 24G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch của cntt shop, mình rất hài lòng về cách làm việc nhanh chóng, nhiệt tình và chất lượng sản phẩm bên bạn
7 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng sử dụng dịch vụ - sản phẩm của Cnttshop.

N
Ninh
Thiết bị chuyển mạch Aruba JL684A bảo hành bên CNTTSHOP như thế nào nhỉ?
10 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Sản phẩm Switch Aruba JL684A bảo hành tại CNTTshop 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé. 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370