CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL685A Aruba Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch

Phân phối Aruba JL685A Instant On 1930 48 Ports RJ-45 autosensing 10/100/1000, 4 Ports SFP/SFP+ Switch, Liên hệ nhận báo giá Aruba JL685A tốt nhất.

✓ Mã sản phẩm: JL685A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
JL685A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba JL685A Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn cần một giải pháp mạng giúp bạn yên tâm, cho phép bạn tập trung vào phát triển doanh nghiệp thay vì quản lý các vấn đề với mạng của bạn. Aruba JL685A giúp dễ dàng giữ cho người dùng mạng hài lòng, các thiết bị di động và IoT được kết nối và mạng của bạn an toàn.

Aruba JL685A Datasheet

Aruba JL685A cung cấp các tính năng bảo mật tích hợp bảo vệ mạng của bạn khỏi sự truy cập trái phép bằng cách cho phép bạn phân đoạn lưu lượng truy cập và xác định quyền truy cập vào từng khu vực của mạng. Và tất cả những điều này được bao gồm trong giá của phần cứng - không có phí đăng ký hoặc phí cấp phép.

Aruba JL685A Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL685A

Aruba 48G 4SFP/SFP+ Switch (JL685A)
I/O Ports and Slots - 48 Ports GE RJ-45
- 4 SFP+ 1/10GbE ports
Physical characteristics
Dimensions 17.42(w) x 11.12(d) x 1.73(h) in (44.25 x 28.24 x 4.39 cm)
Weight 6.91 lb (3.13 kg)
Hardware
CPU ARM Cortex-A9 @ 800 MHz
Memory 512 MB SDRAM
Flash 256 MB flash
Packet buffer 1.5 MB
Performance
Switching capacity 176 Gbps
Throughput capacity 130.95 Mpps
100 Mb latency (Packet size 64B) < 4.5 uSec
1000 Mb latency (Packet size 64B) <2.2 uSec
10000 Mb latency (Packet size 64B) <1.2 uSec
Environment
Operating temperature 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) 
Non-operating temperature ‑40°F to 158°F (‑40°C to 70°C) 
Non-operating relative humidity 15% to 95% @ 140°F (60°C)
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Acoustics Power: 0 dB (no fan)
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100 - 127 / 200 - 240 VAC
Current .8/.5 A
Maximum power rating 36.9 W
Idle power 16.8 W
Safety UL 60950-1; IEC 60950-1;EN 60950-1; CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1; EN 60825-1 UL 62368-1 Ed. 2; IEC 62368-1 Ed. 2; EN 62368-1:2014
Emissions VCCI-CISPR 32, Class A; CNS 13438; ICES-003 Issue 6 Class A; FCC CFR 47 Part 15, Class A; EN 55032: 2015 +AC:2016 / CISPR-32, Class A
Immunity - Generic CISPR 24 / CISPR 35
- EN EN 55024:2010 / EN 55035:2017 ESD IEC 61000-4-2
- Radiated IEC 61000-4-3
- EFT/Burst IEC 61000-4-4
- Surge IEC 61000-4-5
- Conducted IEC 61000-4-6
- Power frequency magnetic field IEC 61000-4-8
- Voltage dips and interruptions IEC 61000-4-11
- Harmonics IEC 61000-3-2, EN 61000-3-2
- Flicker IEC 61000-3-3, EN 61000-3-3
Device Management Aruba Instant On solution; Web browser; SNMP Manager

Option Sử Dụng Cho JL685A

Module quang SFP Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang SFP+ Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module J9281D Aruba 1990-3657 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
#J9281D

List Price:$105

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL685A ?

Có 19 bình luận:
N
Hùng Nguyễn
Gửi mình báo giá tốt 3 chiếc Switch Aruba Instant On 1930 vào mail hungnguyen***@gmail.com nhé
2 tháng
M
Thanh MinhQuản trị viên

Báo giá 3 chiếc Switch Aruba Instant On 1930 sẽ được gửi vào mail, anh để ý mail nhận báo giá anh nhé

B
Bình
Switch Aruba JL685A này có thể cấu hình qua giao diện web được hay không vậy shop ơi
3 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Aruba JL685A có thể được cấu hình qua giao diện web bạn nhé

D
Dũng
Aruba JL685A Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch có dùng nguồn rời không vậy shop?
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Aruba JL685A Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch hỗ trợ 1 nguồn được fix sẵn trên thiết bị bạn nhé.

L
Liên
JL685A Aruba Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch mình muốn cấu hình địa chỉ IP trước khi giao hàng bên shop có hỗ trợ được không nhỉ?
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Aruba JL685A Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch do Cnttshop phân phối bạn sẽ được hỗ trợ cấu hình cơ bàn miễn phí nhé.

S
Sương
Aruba JL685A Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch phụ kiện có gì em nhỉ, đã bao gồm thiết bị để gắn switch lên tủ rack chưa
4 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Aruba JL685A Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch mua mới đi kèm sách hướng đẫn, dây nguồn và tai rack bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370