CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL685A Aruba Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch

Aruba JL685A Instant On 1930 48 Ports RJ-45 autosensing 10/100/1000, 4 Ports SFP/SFP+ Switch, là thiết bị chuyển mạch Layer 2+ được quản lý thông minh, khả năng chuyển mạch khá ấn tượng số lượng cổng lớn đáp ứng làm Access Switch trong hệ thống mạng. Liên hệ ngay để đặt hàng và được báo giá tốt, cam kết sản phẩm chất lượng dịch vụ chăm sóc khách hàng hẫu mãi nhiều ưu đãi cho khách hàng là đại lý hoặc dự án.

✓ Mã sản phẩm: JL685A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
JL685A Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Aruba JL685A Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Aruba JL685A là bộ chuyển mạch trong dòng Instant On 1930, được đánh giá là bộ chuyển mạch có thiết kế đẹp thông minh, hiệu suất tốt, bảo mật giúp khách hàng luôn yên tâm tập trung phát triển doanh nghiệp mà không cần phải mất nhiều thơi gian cho việc quản lý các vấn đề về mạng.

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: Switch Aruba JL685A

Hãng sản xuất: Aruba Networks (Mỹ)

Loại Switch: Layer 2

Số cổng RJ-45: 48 Ports

Số cổng Uplink: 4 Ports

Khả năng chuyển mạch: 176 Gbps

Khả năng chuyển tiếp gói tin: 130.95 Mpps

Tinh năng của switch aruba jl685a

Switch Aruba JL685A được Kiểm soát và quản lý nâng cao với giao diện web được lưu trữ trên đám mây và ứng dụng Instant On dành cho thiết bị di động giúp bạn dễ dàng thiết lập cấu hình và cài đặt một cách nhanh chóng, sau đó theo dõi và quản lý nó từ bất kỳ đâu vào bất kỳ lúc nào. Bạn cũng có thể quản lý nó bằng cách sử dụng giao diện người dùng Web cục bộ.

Tích hợp tính năng bảo mật nâng cao bảo vệ mạng của bạn khỏi bị truy cập trái phép, giữ cho dữ liệu doanh nghiệp của bạn an toàn. IEEE 802.1X, xác thực MAC, VLAN, Kiểm soát truy cập mạng (ACL) và Bảo mật cổng cho phép bạn phân đoạn lưu lượng, xác định hoặc hạn chế quyền truy cập vào từng khu vực của mạng.

Khả năng kết nối tốc độ cao hơn với 4 cổng Uplink SFP/SFP+, dễ dàng triên khai mở rộng hệ thống mạng đáp ứng mọi nhu cầu dùng mạng trong tương lai.

Tính năng QoS nâng cao giúp thiết bị chuyển mạch Aruba JL685A luôn có hiệu suất tối ưu, ưu tiên phân đoạn lưu lượng truy cập, tự động nhận dạng điện thoại IP và ưu tiên lưu lượng thoại và có các tính năng nâng cao như các tính năng cơ bản của Lớp 2 như VLAN và tổng hợp liên kết, cũng như các tính năng nâng cao như định tuyến tĩnh IPv4 lớp 3 và ACL.

Aruba JL685A cung cấp các tính năng bảo mật tích hợp bảo vệ mạng của bạn khỏi sự truy cập trái phép bằng cách cho phép bạn phân đoạn lưu lượng truy cập và xác định quyền truy cập vào từng khu vực của mạng. Và tất cả những điều này được bao gồm trong giá của phần cứng - không có phí đăng ký hoặc phí cấp phép.

Aruba JL685A Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL685A

Datasheet Aruba 48G 4SFP/SFP+ Switch (JL685A)
I/O Ports and Slots - 48 Ports GE RJ-45
- 4 SFP+ 1/10GbE ports
Physical characteristics
Dimensions 17.42(w) x 11.12(d) x 1.73(h) in (44.25 x 28.24 x 4.39 cm)
Weight 6.91 lb (3.13 kg)
Hardware
CPU ARM Cortex-A9 @ 800 MHz
Memory 512 MB SDRAM
Flash 256 MB flash
Packet buffer 1.5 MB
Performance
Switching capacity 176 Gbps
Throughput capacity 130.95 Mpps
100 Mb latency (Packet size 64B) < 4.5 uSec
1000 Mb latency (Packet size 64B) <2.2 uSec
10000 Mb latency (Packet size 64B) <1.2 uSec
Environment
Operating temperature 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) 
Non-operating temperature ‑40°F to 158°F (‑40°C to 70°C) 
Non-operating relative humidity 15% to 95% @ 140°F (60°C)
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Acoustics Power: 0 dB (no fan)
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100 - 127 / 200 - 240 VAC
Current .8/.5 A
Maximum power rating 36.9 W
Idle power 16.8 W
Safety UL 60950-1; IEC 60950-1;EN 60950-1; CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1; EN 60825-1 UL 62368-1 Ed. 2; IEC 62368-1 Ed. 2; EN 62368-1:2014
Emissions VCCI-CISPR 32, Class A; CNS 13438; ICES-003 Issue 6 Class A; FCC CFR 47 Part 15, Class A; EN 55032: 2015 +AC:2016 / CISPR-32, Class A
Immunity - Generic CISPR 24 / CISPR 35
- EN EN 55024:2010 / EN 55035:2017 ESD IEC 61000-4-2
- Radiated IEC 61000-4-3
- EFT/Burst IEC 61000-4-4
- Surge IEC 61000-4-5
- Conducted IEC 61000-4-6
- Power frequency magnetic field IEC 61000-4-8
- Voltage dips and interruptions IEC 61000-4-11
- Harmonics IEC 61000-3-2, EN 61000-3-2
- Flicker IEC 61000-3-3, EN 61000-3-3
Device Management Aruba Instant On solution; Web browser; SNMP Manager

Option Sử Dụng Cho JL685A

Module quang SFP Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Module quang Aruba J8177D 1000 Base-T SFP RJ45 100m Cat5e XCVR Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

#J8177D

List Price:$290

Xem thêm
Module quang SFP+ Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver

#J9151E

List Price:$2,930

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL685A ?

Có 45 bình luận:
N
Nam
J9281D Aruba 1990-3657 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable sẵn hàng ko em, báo a giá sản phẩm nhé
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

H
Hiệu
Bên em sẵn đủ 15 chiếc switch aruba JL685A ko, a cần gấp mua cho dự án
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Bên em sẵn đủ hàng giá tốt nha anh, anh vui lòng đặt hàng sớm trước khi hết hàng ạ.

H
Hậu
Anh cần hỗ trợ cấu hình cơ bản cho thiết bị này mới mua tuần trước bên em, liên hệ anh nhé
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên IT CNTTShop sẽ liên hệ để xử lí cấu hình cho anh ạ.

D
Định
Tốc độ chuyển mạch của switch aruba JL685A là bao nhiêu vậy em
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Tốc độ chuyển mạch của switch aruba JL685A là 176 Gbps ạ.

P
Phong
Gửi anh thông số chi tiết về performance của sản phẩm này nhé
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082