JL685A Aruba Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch

Phân phối Aruba JL685A Instant On 1930 48 Ports RJ-45 autosensing 10/100/1000, 4 Ports SFP/SFP+ Switch, Liên hệ nhận báo giá Aruba JL685A tốt nhất.

Mã sản phẩm: JL685A
Tình trạng: Còn Hàng
JL685A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy đủ CO/CQ

✓ Hỗ trợ đại lý và dự án

✓ Giao hàng trên toàn quốc

✓ Sản phẩm chính hãng 100%

✓ Cam kết giá rẻ nhất thị trường

✓ Bảo hành, đổi trả nhanh chóng

✓ Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2, TP HCM.

Aruba JL685A Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn cần một giải pháp mạng giúp bạn yên tâm, cho phép bạn tập trung vào phát triển doanh nghiệp thay vì quản lý các vấn đề với mạng của bạn. Aruba JL685A giúp dễ dàng giữ cho người dùng mạng hài lòng, các thiết bị di động và IoT được kết nối và mạng của bạn an toàn.

Aruba JL685A Datasheet

Aruba JL685A cung cấp các tính năng bảo mật tích hợp bảo vệ mạng của bạn khỏi sự truy cập trái phép bằng cách cho phép bạn phân đoạn lưu lượng truy cập và xác định quyền truy cập vào từng khu vực của mạng. Và tất cả những điều này được bao gồm trong giá của phần cứng - không có phí đăng ký hoặc phí cấp phép.

Aruba JL685A Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL685A

Aruba 48G 4SFP/SFP+ Switch (JL685A)
I/O Ports and Slots - 48 Ports GE RJ-45
- 4 SFP+ 1/10GbE ports
Physical characteristics
Dimensions 17.42(w) x 11.12(d) x 1.73(h) in (44.25 x 28.24 x 4.39 cm)
Weight 6.91 lb (3.13 kg)
Hardware
CPU ARM Cortex-A9 @ 800 MHz
Memory 512 MB SDRAM
Flash 256 MB flash
Packet buffer 1.5 MB
Performance
Switching capacity 176 Gbps
Throughput capacity 130.95 Mpps
100 Mb latency (Packet size 64B) < 4.5 uSec
1000 Mb latency (Packet size 64B) <2.2 uSec
10000 Mb latency (Packet size 64B) <1.2 uSec
Environment
Operating temperature 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) 
Non-operating temperature ‑40°F to 158°F (‑40°C to 70°C) 
Non-operating relative humidity 15% to 95% @ 140°F (60°C)
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Acoustics Power: 0 dB (no fan)
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100 - 127 / 200 - 240 VAC
Current .8/.5 A
Maximum power rating 36.9 W
Idle power 16.8 W
Safety UL 60950-1; IEC 60950-1;EN 60950-1; CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1; EN 60825-1 UL 62368-1 Ed. 2; IEC 62368-1 Ed. 2; EN 62368-1:2014
Emissions VCCI-CISPR 32, Class A; CNS 13438; ICES-003 Issue 6 Class A; FCC CFR 47 Part 15, Class A; EN 55032: 2015 +AC:2016 / CISPR-32, Class A
Immunity - Generic CISPR 24 / CISPR 35
- EN EN 55024:2010 / EN 55035:2017 ESD IEC 61000-4-2
- Radiated IEC 61000-4-3
- EFT/Burst IEC 61000-4-4
- Surge IEC 61000-4-5
- Conducted IEC 61000-4-6
- Power frequency magnetic field IEC 61000-4-8
- Voltage dips and interruptions IEC 61000-4-11
- Harmonics IEC 61000-3-2, EN 61000-3-2
- Flicker IEC 61000-3-3, EN 61000-3-3
Device Management Aruba Instant On solution; Web browser; SNMP Manager
Option Sử Dụng Cho JL685A
Module quang SFP Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang SFP+ Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module J9281D Aruba 1990-3657 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
#J9281D

List Price:$105

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL685A ?

Có 11 bình luận:
N
Vinh Nguyễn
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá mã Aruba JL685A với
8 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của Switch Aruba JL685A đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Bình
đánh giá 5 sao
mình đã mua thiết bị chuyển mạch JL685A Aruba Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch của cntt shop, hỗ trợ rất nhanh, chất lượng tốt, cảm ơn các bạn
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm-dịch vụ của Cnttshop.

Q
Quyền
đánh giá 5 sao
Bên cnttshop phân phối dòng instant on 1930 của Aruba à, mã JL685A hàng chính hãng chứ.
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, sản phẩm Aruba instant on JL685A là hàng chính hãng ạ.

B
Bình
đánh giá 5 sao
Mình cần module chạy cho JL685A Aruba tốc độ 1G, khoảng cách truyền khoảng 5-10Km shop nhé.
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảng báo giá module chạy cho JL685A Aruba tốc độ 1G, khoảng cách truyền khoảng 5-10Km đã được gưi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Bình
đánh giá 5 sao

MÌnh cần mua module dùng cho Sw JL685A Aruba, shop tư vấn mình mã giá hợp lý nha

6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module dùng cho Switch Aruba JL685A còn tùy thuộc vào loại đường quang anh sử dụng. Anh vui lòng cung cấp yêu cầu hệ thống để được tư vấn tốt nhất.

G
Giang
đánh giá 5 sao
Mình đã mua Switch JL685A bên Cnttshop, chất lượng rất tốt, hỗ trợ nhanh
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Cảm ơn bạn đã sử dụng và tin tưởng sản phẩm của shop. Chúc bạn một ngày tốt lành!

S
Sơn
đánh giá 5 sao
Ngoài Switch hãng Aruba bên CNTTshop có thiết bị mạng của Cisco hay Ruckus không vậy?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

bên mình cung cấp cả wifi Aruba và Ruckus giá tốt nhé 

K
Kiệt
đánh giá 5 sao
Aruba JL685A Instant On 1930 dùng được ao nhiêu cổng SFP vậy shop
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch switch Aruba JL685A Instant On 1930 dùng được 4 cổng SFP/SFP+ 1000/10000 Mbps nhé. 

D
Đức
Mã Aruba JL685A Instant On 1930 48 Ports có thể cấu hình trên các thiết bị nào vậy shop
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL685A có thể cấu hình qua ứng dụng Instant On trên điện thoại hoặc nối dây mạng vào máy tính, cấu hình qua web browser

T
Thuận
đánh giá 5 sao
Bên bạn cung cấp SWitch aruba à, mã Jl685A giá bao nhiêu bạn, có vận chuyển Hồ Chí Minh không, Thuận 0987***629
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bên em phân phối Switch Aruba giá tốt trên toàn quốc, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn và báo giá Switch Aruba JI685A tới anh ngay.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.