CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL686A Aruba 48G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch

Thiết bị mạng Aruba JL686A Instant On 1930 48 Ports PoE+ Class4 370W, 4 Ports SFP/SFP+ Transceiver Switch

Mã sản phẩm: JL686A
Tình trạng: Còn Hàng
JL686A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba JL686A 48G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn cần một giải pháp mạng giúp bạn yên tâm, cho phép bạn tập trung vào phát triển doanh nghiệp thay vì quản lý các vấn đề với mạng của bạn. Aruba JL686A giúp dễ dàng giữ cho người dùng mạng hài lòng, các thiết bị di động và IoT được kết nối và mạng của bạn an toàn.

Aruba JL686A Datasheet

Ứng dụng Aruba Instant On cho phép bạn thiết lập, quản lý và giám sát các Aruba JL686A và các điểm truy cập trực tiếp từ điện thoại của bạn. Trong ứng dụng, bạn nhận được hướng dẫn từng bước được hướng dẫn để cài đặt Aruba JL686A để giúp mạng của bạn hoạt động nhanh chóng - không yêu cầu chuyên môn kỹ thuật. Và truy cập Cloud cho phép bạn truy cập mạng từ bất cứ đâu, bất cứ lúc nào.

Aruba JL686A 48G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL686A

Aruba Instant On 1930 48G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch (JL686A)
I/O Ports and Slots - 48 Ports GE RJ-45 PoE+
- 4 SFP+ 1/10GbE ports
Physical characteristics
Dimensions 17.42(w) x 12.7(d) x 1.73(h) in (44.25 x 32.26 x 4.39 cm) (1U height)
Weight 9.97 lb (4.52 kg)
Hardware
CPU ARM Cortex-A9 @ 800 MHz
Memory 512 MB SDRAM
Flash 256 MB flash
Packet buffer 1.5 MB
Performance
Switching capacity 176 Gbps
Throughput capacity 130.95 Mpps
Environment
Operating temperature 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) 
Non-operating temperature ‑40°F to 158°F (‑40°C to 70°C) 
Non-operating relative humidity 15% to 95% @ 140°F (60°C)
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Acoustics - Pressure: 40.6
- Power: 63.2 dB
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100 - 127 / 200 - 240 VAC
Current 5/2.5 A
Maximum power rating 460.0 W
Idle power 34.5 W
PoE power 370 W Class 4 PoE
Safety UL 60950-1; IEC 60950-1;EN 60950-1; CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1; EN 60825-1 UL 62368-1 Ed. 2; IEC 62368-1 Ed. 2; EN 62368-1:2014
Emissions VCCI-CISPR 32, Class A; CNS 13438; ICES-003 Issue 6 Class A; FCC CFR 47 Part 15, Class A; EN 55032: 2015 +AC:2016 / CISPR-32, Class A
Immunity - Generic CISPR 24 / CISPR 35
- EN EN 55024:2010 / EN 55035:2017 ESD IEC 61000-4-2
- Radiated IEC 61000-4-3
- EFT/Burst IEC 61000-4-4
- Surge IEC 61000-4-5
- Conducted IEC 61000-4-6
- Power frequency magnetic field IEC 61000-4-8
- Voltage dips and interruptions IEC 61000-4-11
- Harmonics IEC 61000-3-2, EN 61000-3-2
- Flicker IEC 61000-3-3, EN 61000-3-3
Device Management Aruba Instant On solution; Web browser; SNMP Manager
Option Sử Dụng Cho JL686A
Module quang SFP Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang SFP+ Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module J9281D Aruba 1990-3657 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
#J9281D

List Price:$105

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL686A ?

Có 15 bình luận:
A
An
Switch Aruba JL686A này có thể cấu hình qua giao diện web được hay không vậy shop ơi
21 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Aruba JL686A có thể được cấu hình qua giao diện web bạn nhé

G
Giang
Aruba JL686A 48G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch hỗ trợ bao nhiều quang vậy shop?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Aruba JL686A 48G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch hỗ trợ 4 cổng quang SFP/SFP+ bạn nhé

H
Huệ
Aruba JL686A 48G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch sẵn hàng không, cho xin giá em?
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị Aruba JL686A 48G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W bên Cnttshop không sẵn ah, bạn liên hệ 0862323559 (Ms Hằng) để hỗ trợ đặt hàng nhé.

T
Hải Tú
cho mình xin báo giá mã JL686A vào mail: haituct****@gmail..com
7 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của Thiết bị mạng Aruba JL686A đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Q
Quân
cnttshop chuyên nghiệp từ web đến cách làm việc và hỗ trợ của các bạn, rất hài lòng khi mua sản phẩm của các bạn
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm của chúng tôi. 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370