JL686A Aruba 48G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch

Thiết bị mạng Aruba JL686A Instant On 1930 48 Ports PoE+ Class4 370W, 4 Ports SFP/SFP+ Transceiver Switch

Mã sản phẩm: JL686A
Tình trạng: Còn Hàng
JL686A Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Aruba JL686A 48G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn cần một giải pháp mạng giúp bạn yên tâm, cho phép bạn tập trung vào phát triển doanh nghiệp thay vì quản lý các vấn đề với mạng của bạn. Aruba JL686A giúp dễ dàng giữ cho người dùng mạng hài lòng, các thiết bị di động và IoT được kết nối và mạng của bạn an toàn.

Aruba JL686A Datasheet

Ứng dụng Aruba Instant On cho phép bạn thiết lập, quản lý và giám sát các Aruba JL686A và các điểm truy cập trực tiếp từ điện thoại của bạn. Trong ứng dụng, bạn nhận được hướng dẫn từng bước được hướng dẫn để cài đặt Aruba JL686A để giúp mạng của bạn hoạt động nhanh chóng - không yêu cầu chuyên môn kỹ thuật. Và truy cập Cloud cho phép bạn truy cập mạng từ bất cứ đâu, bất cứ lúc nào.

Aruba JL686A 48G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL686A

Aruba Instant On 1930 48G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch (JL686A)
I/O Ports and Slots - 48 Ports GE RJ-45 PoE+
- 4 SFP+ 1/10GbE ports
Physical characteristics
Dimensions 17.42(w) x 12.7(d) x 1.73(h) in (44.25 x 32.26 x 4.39 cm) (1U height)
Weight 9.97 lb (4.52 kg)
Hardware
CPU ARM Cortex-A9 @ 800 MHz
Memory 512 MB SDRAM
Flash 256 MB flash
Packet buffer 1.5 MB
Performance
Switching capacity 176 Gbps
Throughput capacity 130.95 Mpps
Environment
Operating temperature 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) 
Non-operating temperature ‑40°F to 158°F (‑40°C to 70°C) 
Non-operating relative humidity 15% to 95% @ 140°F (60°C)
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Acoustics - Pressure: 40.6
- Power: 63.2 dB
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100 - 127 / 200 - 240 VAC
Current 5/2.5 A
Maximum power rating 460.0 W
Idle power 34.5 W
PoE power 370 W Class 4 PoE
Safety UL 60950-1; IEC 60950-1;EN 60950-1; CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1; EN 60825-1 UL 62368-1 Ed. 2; IEC 62368-1 Ed. 2; EN 62368-1:2014
Emissions VCCI-CISPR 32, Class A; CNS 13438; ICES-003 Issue 6 Class A; FCC CFR 47 Part 15, Class A; EN 55032: 2015 +AC:2016 / CISPR-32, Class A
Immunity - Generic CISPR 24 / CISPR 35
- EN EN 55024:2010 / EN 55035:2017 ESD IEC 61000-4-2
- Radiated IEC 61000-4-3
- EFT/Burst IEC 61000-4-4
- Surge IEC 61000-4-5
- Conducted IEC 61000-4-6
- Power frequency magnetic field IEC 61000-4-8
- Voltage dips and interruptions IEC 61000-4-11
- Harmonics IEC 61000-3-2, EN 61000-3-2
- Flicker IEC 61000-3-3, EN 61000-3-3
Device Management Aruba Instant On solution; Web browser; SNMP Manager
Option Sử Dụng Cho JL686A
Module quang SFP Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang SFP+ Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module J9281D Aruba 1990-3657 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
#J9281D

List Price:$105

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL686A ?

Có 11 bình luận:
Q
Quân
đánh giá 5 sao
cnttshop chuyên nghiệp từ web đến cách làm việc và hỗ trợ của các bạn, rất hài lòng khi mua sản phẩm của các bạn
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm của chúng tôi. 

U
Uyên
đánh giá 5 sao
báo giúp 03 switch Aruba JL686A Aruba IOn 1930 48G 4SFP+ 370W Sw
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

đã gửi báo giá của switch Aruba JL686A Aruba IOn 1930 48G 4SFP+ 370W Sw  vào mail, check giúp mình 

B
Bình
đánh giá 5 sao
cho hỏi switch aruba JL686A Aruba IOn 1930 48G 4SFP+ 370W Sw được bảo hành bao lâu vậy bạn
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

 switch aruba JL686A Aruba IOn 1930 48G 4SFP+ 370W Sw được bảo hành 12  tháng bạn à 

C
Cảnh
đánh giá 5 sao
phụ kiện đi kèm theo switch Aruba Instant On 1930 48 Ports PoE+ Class4 370W, 4 Ports SFP/SFP+ Transceiver Switch JL686A bao gồm những gì vậy
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

phụ kiện đi kèm theo switch Aruba Instant On 1930 48 Ports PoE+ Class4 370W, 4 Ports SFP/SFP+ Transceiver Switch JL686A sẽ gồm:

01 sợi dây cáp nguồn

01 bộ rackmount kit

C
CNTTShopAdmin

Phụ kiện đi kèm Thiết bị chuyển mạch JL686A bao gồm tai rack, sách hướng dẫn và dây nguồn anh nhé.

K
Khương
đánh giá 5 sao
switch a Aruba IOn 1930 48G 4SFP+ 370W Sw JL686A có cấu hình dạng dòng lệnh CLI được không
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL686A quản trị, cấu hình qua ứng dụng Aruba Instant On trên điện thoại, không cấu hình qua dòng lệnh

P
Pham
đánh giá 5 sao
con switch aruba JL686A Aruba IOn 1930 48G 4SFP+ 370W Sw có mấy nguồn vậy bạn
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL686A có 1 nguồn được fix trên thiết bị, không nâng cấp hoặc thay thế được anh nhé.

Q
Quyền
đánh giá 5 sao
cho hỏi thiết bị chuyển mạch aruba 1930 48 Ports PoE+ Class4 370W, 4 Ports SFP/SFP+ Transceiver Switch JL686A có thể cấp nguồn được cho bao nhiêu con camera HIKvision vây?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL686A có thể cấp nguồn được cho tối đa 24 camera sử dụng nguồn POE.

P
Phiên
đánh giá 5 sao
mình đang dự định nâng cấp mạng của công ty cho năm tới, hiện tại đang dùng dòng switch hpe 1810, thấy dòng switch Aruba 1930 này mới ra thấy thông số cũng ổn phết, shop gửi cho mấy tài liệu và cấu hình tham khảo
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Dòng switch Aruba Instant On 1930 là dòng switch mới với hiệu năng cao, dễ dàng cài đặt và sử dụng. CNTTShop đã gửi tài liệu tham khảo qua Email, anh check inbox nhé.

U
Uyên
đánh giá 5 sao
cho mình hỏi mình có thể cấu hình con switch aruba JL686A Instant On 1930 48 Ports PoE+ Class4 370W, 4 Ports SFP/SFP+ Transceiver Switch bằng giao diện web được không bạn
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL686A có thể cấu hình trên giao diện web qua địa chỉ 192.168.1.1 (trước khi cắm uplinks)

Y
Yên
đánh giá 5 sao
công ty mình phân phối thiết bị mạng aruba phải à, cho xin báo giá tốt nhất của con switch Aruba 1930 48G 4SFP+ 370W Sw JL686A
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bên em chuyên phân phối Aruba giá tốt, giá Switch Aruba 1930 48G 4SFP+ 370W Sw JL686A đã được gửi vào mail. Vui lòng check mail để biết được thông tin!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.