CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch công nghiệp switch Cisco IE-3400-8P2S-E

Thiết bị chuyển mạch công nghiệp Cisco IE-3400-8P2S-E 8 cổng đồng PoE/PoE+ và 2 cổng SFP, license DNA Network Essentials, hỗ trợ module mở rộng

✓ Mã sản phẩm: IE-3400-8P2S-E
✓ Tình trạng: Còn Hàng
IE-3400-8P2S-E Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco Industrial IE-3400-8P2S-E.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

 

Switch Cisco Industrial IE-3400-8P2S-E.

Option Sử Dụng Cho IE-3400-8P2S-E

Nguồn sử dụng cho switch Cisco Industrial Din-Rail không PoE.

Chuyên phân phối nguồn Cisco PWR-IE170W-PC-AC= dùng cho switch Industrial IE4000, IE3400, IE3300, IE3200, IE2000, IE1000 series: power 65W AC or DC, điện áp vào AC 100-240V/2.3A hoặc DC 125-250V/2.1A, điện áp ra 54VDC/1.3A, hàng chính hãng giá tốt

#PWR-IE170W-PC-AC=

List Price:$1,650

Chuyên phân phối nguồn Cisco PWR-IE170W-PC-DC= dùng cho switch Industrial IE4000, IE3400, IE3300, IE3200, IE2000, IE1000 series: công suất 170W - DC sang DC, điện áp vào DC 12-54V/2.3A, điện áp ra 54VDC/3.2A, hàng chính hãng, báo giá tốt

#PWR-IE170W-PC-DC=

List Price:$1,650

Xem thêm
Phụ kiện sử dụng cho Cisco Catalyst Rugged

Thẻ nhớ Cisco SD-IE-4GB= dung lượng 4GB sử dụng cho switch công nghiệp IE series.

#SD-IE-4GB=

List Price: Updating...

Cisco DIN Rail mount kit STK-RACK-DINRAIL= dùng cho switch công nghiệp IE Rugged Series.

#STK-RACK-DINRAIL=

List Price: Updating...

Module card mở rộng cho switch Cisco IE3400, IE3300 series

Module card mở rộng 8 cổng đồng cho switch công nghiệp Cisco IEM-3300-8T=

#IEM-3300-8T=

List Price:$1,867

Module card mở rộng 16 cổng đồng cho switch công nghiệp Cisco IEM-3300-16T=

#IEM-3300-16T=

List Price:$3,658

Xem thêm
Module quang 100M/1G sử dụng cho switch Cisco IE-3400 series

Module quang Cisco GLC-SX-MM (GLC SX MM) GE SFP transceiver multi mode, 850 nm, dual LC, 500m

#GLC-SX-MM

List Price:$500

Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LH, Single Mode SMF, 1310nm, duplex LC, 10KM SFP transceiver

#GLC-LH-SM

List Price:$995

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho IE-3400-8P2S-E
License sử dụng cho switch Cisco IE-3400-8P2S-E
Cisco DNA Essentials license for IE3400 Series
#IE3400-DNA-E

List Price:$321

Network Advantage License for IE3400, Perpetual
#IE3400-NW-A=

List Price:$3,009

IE 3400 Cisco DNA Essentials, 3 Year Term license
#IE3400-DNA-E-3Y

List Price:$613

IE 3400 Cisco DNA Essentials, 5 Year Term license
#IE3400-DNA-E-5Y

List Price: Updating...

Cisco DNA Advantage license for IE3400 Series
#IE3400-DNA-A

List Price:$1,075

IE 3400 Cisco DNA Advantage, 3 Year Term license
#IE3400-DNA-A-3Y

List Price: Updating...

IE 3400 Cisco DNA Advantage, 5 Year Term license
#IE3400-DNA-A-5Y

List Price:$3,236

MRP Ring Manager License
#LIC-MRP-MGR-XE=

List Price:$100

MRP Ring Client License
#LIC-MRP-CLIENT-XE=

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: IE-3400-8P2S-E ?

Có 1 bình luận:
T
Thái
Cho mình xin báo giá mã switch công nghiệp Cisco này nhé shop
8 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Báo giá của mã switch công nghiệp Cisco đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370