JL442A HPE Altoline 6822 48XG 6QSFP28 x86 ONIE Switch

Switch HPE JL442A Altoline 6822 48 SFP/SFP+ 1/10GbE ports, 6 QSFP+/QSFP28 40/100GbE ports, 2 Power Supply Slots, 6 Fan Trays Slots, 1U - Height
Mã sản phẩm: JL442A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

HPE JL442A Altoline 6822 48XG 6QSFP28 x86 ONIE Switch

HPE Part Number     : JL442A 
Bảo hành                  : 12 tháng
List Price                  : $

Made In                    : China 
Stock                        : Liên hệ

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch HPE JL442A  là bộ chuyển mạch top-of-rack (ToR) cho các trung tâm dữ liệu đám mây hiệu năng cao trong một dạng 1RU nhỏ gọn. Switch HPE JL442A cung cấp chuyển mạch L2 và L3 lên tới 48 cổng GbE SFP+, với các cổng uplink QSFP28 100GbE.

View Datasheet JL442A 

Thiết bị chuyển mạch HPE JL442A được tích hợp sẵn Open Network Install Environment (ONIE), hỗ trợ cài và gỡ cài đặt các dịch vụ điều hành mạng Network Operating System (NOS) của bên thứ 3

HPE JL442A Altoline 6822 48XG 6QSFP28 x86 ONIE Switch

Hình ảnh switch HPE JL442A do CNTTShop cung cấp

Thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch​ HPE JL442A :

I/O ports and slots

48 SFP+ 1/10GbE ports (IEEE 802.3ae Type 10GBASE-ER, IEEE 802.3ae Type 10GBASE-LR, IEEE 802.3ae Type 10GBASE-SR, IEEE 802.3z Type 1000BASE-SX, IEEE 802.3z Type 1000BASE-LX)

6 QSFP28 100GbE ports (each supporting 1 x 40/100 GbE)

Additional ports and slots

1 RJ-45 serial console port

1 x RJ-45 100/1000BASE-T management port 1 x USB Type A storage port 1 x RJ-45 100/1000BASE-T management port

1 x USB Type A storage port

Power supplies

2 power supply slots; 1 minimum power supply required

AC or -48 VDC supported deepening on the optional kit installed 1+1 redundancy and load sharing

AC input range: 90 V~300 VAC (90~ 277 VAC is minimum) DC input range: -36~-72 VDC

Fan tray

6 fan tray slots; minimum of 5 required

Fans are hot-swappable and support 5+1 redundancy

Physical characteristics

Dimensions: 17.26(w) x 20.28(d) x 1.73(h)
(43.84 x 51.5 x 4.4 cm)
Weight: 19.42 lb (8.81 kg)

Memory and processor Intel® Broadwell-DE, 4-core 2.4GHz CPU; DDR4 SO-DIMM 2*8GB; NAND Flash: 32GB
Mounting and enclosure Rack Mount 1U
Performance

Latency < 10 µs (64-byte packets)
Throughput up to 720 Mpps
Switching capacity: 800 Gbps
VLAN IDs: 4000
Packet Buffer Size: 6GB
Routing table size: 256K entries (IPv4), 64K entries (IPv6)
MAC address table size: 750K entries (MAC + IPv4 Host)

Environment

Operating temperature: 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity: 5% to  95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature: -40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Airflow direction: Front-to-back or back-to-front depending on the optional kit that is installed

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation: 1381 BTU/hr (1458 kJ/hr)
Voltage:

  • AC input range: 90 V~300 VAC (90~ 277 VAC minimum)

  • DC input range: -36~-72 VDC

Maximum power rating: 380 W
Idle power: 241 W

Safety IEC/EN 60950-1; UL 609501-1; CSA 22.2 No 60950-1; IEC/EN 62368-1
Emissions FCC part 15 Subpart B Class A; EN 55032 Class A; VCCI-CISPR 32 Class A; FCC part 15 Subpart B Class A; ICES-003 Class A; BSMI CNS 13438 Class A; EN 61000-3-2 Class A; EN 61000-3-3
Immunity EN55024; IEC 61000-4-2/3/4/5/6/8/11
Management Command-line interface; Out-of-band management; SNMP manager; Telnet; FTP
Services Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office.

Các loại Module quang sử dụng cho Switch HPE JL442A

JL437A HPE X130 10G SFP+ LC SR Data Center Transceiver
JD095C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 0.65m Direct Attach Copper Cable
JD096C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 1.2m Direct Attach Copper Cable
JD097C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG081C

HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JL290A

HPE X2A0 10G SFP+ to SFP+ 7m Active Optical Cable

JG325B

HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver
JL251A HPE X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Transceiver
JL274A HPE X150 100G QSFP28 MPO SR4 100m MM Transceiver
JL276A HPE X2A0 100G QSFP28 to QSFP28 7m Active Optical Cable

Nguồn và quạt sử dụng cho switch HPE JL442A

JL440A

HPE Altoline Type 3 Fan Tray AC Power Supply and Rack Mount Front-to-Back Kit

Included in the Option Kit: (Default)
Qty 2 AC PSU
Qty 6 Front-to-Back Fan Trays
Qty 1 Rack Mount Kit (JL198A - HPE AL Gen2 Rackmount Kit)

JL441A

HPE Altoline Type 3 Fan Tray AC Power Supply and Rack Mount Back-to-Front Kit

Included in the Option Kit:
Qty 2 AC PSU
Qty 6 Back-to-Front Fan Trays
Qty 1 Rack Mount Kit (JL198A - HPE AL Gen2 Rackmount Kit)

JL443A

HPE Altoline Type 3 Fan Tray DC Power Supply and Rack Mount Front-to-Back Kit

Included in the Option Kit:
Qty 2 DC PSU
Qty 6 Front-to-Back Fan Trays
Qty 1 Rack Mount Kit (JL198A - HPE AL Gen2 Rackmount Kit)

JL444A

HPE Altoline Type 3 Fan Tray DC Power Supply and Rack Mount Back-to-Front Kit

Included in the Option Kit:
Qty 2 DC PSU
Qty 6 Back-to-Front Fan Trays
Qty 1 Rack Mount Kit (JL198A - HPE AL Gen2 Rackmount Kit)

★ Sản phẩm JL442A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL442A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JL442A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JL442A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JL442A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JL442A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL442A ?

Có 1 bình luận:
D
Đạt
Switch HPE JL442A bên shop có hỗ trợ cấu hình cho mình được không, mình mới đặt mua 1 con.
29 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop.Sản phẩm Cnttshop phân phối khách hàng sẽ được hỗ trợ cấu hình cơ bản miễn phí qua teamview bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.