ICX7650-2X40GQ Ruckus ICX 7650 2 Ports 40GbE QSFP+ Module

Line Card Ruckus ICX7650-2X40GQ ICX 7650 2 Ports 40GbE QSFP+ Expansion Module for Ruckus ICX7650-48ZP ICX7650-48P ICX7650-48F
Mã sản phẩm: ICX7650-2X40GQ
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Ruckus ICX7650-2X40GQ ICX 7650 2 Ports 40GbE QSFP+ Expansion Module

Ruckus Part Number          : ICX7650-2X40GQ
List Price                            : $2,000

Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : China 
Stock                                   : Liên hệ

Ruckus ICX7650-2X40GQ ICX 7650 2 Ports 40GbE QSFP+ Expansion Module

Thông số kỹ thuật Ruckus ICX7650-2X40GQ Module

General Information
Product Name Icx 7650 2 Port 40G QSFP+ Module
Manufacturer Part Number ICX7650-2X40GQ
Product Type Expansion Module
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 2
Expansion Slot Type QSFP+
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-X
Miscellaneous
Compatibility Brocade ICX 7650 Switch
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 40 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer Brocade Communications
Manuf Part# ICX7650-2X40GQ

Module quang sử dụng cho Ruckus ICX7650-2X40GQ Module

Part Description Data link Stacking links
40 GbE Fiber Optics
E40G-QSFP-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ optic (MTP 1×8 or 1×12), 100m over MMF OM3. 150m over MMF OM4
E40G-QSFP-SR4-INT 40GBASE-SR4 QSFP+ optic (MTP 1x8 or 1x12), 100m over MMF, compatible with 10GBASE-SR, 10G breakout-capable x
E40G-QSFP-ESR4 40GBASE-ESR4 QSFP+ optic (MTP 1x8 or 1x12), 300m over MMF x
E40G-QSFP-LR4 40GBASE-LR4 QSFP+ optic (LC), for up to 10Km over SMF
E40G-QSFP-LR4-INT 40GBASE-LR4 QSFP+ to 4 SFP+ optic (LC), for up to 10Km over SMF x
E40G-QSFP-LM4 40GBASE-LM4 QSFP+, 1310nm, 160m over duplex LC OM4 MMF x
E40G-QSFP-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ optic (LC), for up to 40Km over SMF x
E40G-QSFP-SR-BIDI 40GbE SR QSFP+ optic (LC), bidirectional, 100m over OM3 MMF
E40G-QSFP-QSFP-C-0101 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Active Copper cable, 1m
E40G-QSFP-QSFP-C-0301 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Active Copper cable, 3m
E40G-QSFP-QSFP-C-0501 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Active Copper cable, 5m
E40G-QSFP-C-0101 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 1m
E40G-QSFP-C-0501 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 5m x
40G-QSFP-C-00501 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 0.5m
40G-QSFP-C-00508 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 0.5m, 8-pack
E40G-QSFP-QSFP-P-0101 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 1m
E40G-QSFP-QSFP-P-0301 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Passive Copper Cable, 3m
E40G-QSFP-QSFP-AOC-1001 40GbE Direct Attach QSFP+ to QSFP+ Active Optical Cable, 10m

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #ICX7650-2X40GQ ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.