JL682A Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ Switch

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL682A with 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports, 4SFP/SFP+ Transceiver Switch

Mã sản phẩm: JL682A
Tình trạng: Còn Hàng
JL682A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JL682A Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Các thiết bị chuyển mạch Aruba JL682A là Switch Gigabit thuộc dòng sản phẩm Aruba Instant On 1930, với 24 cổng GE RJ45, 2 cổng Uplink 1 Gigabit sử dụng module quang 1GE, cung cấp các kết nối tốc độ cao cho doanh nghiệp vừa và nhỏ hoặc văn phòng chi nhánh.

Aruba JL682A Datasheet

Ứng dụng  Aruba Instant On cung cấp quy trình công việc chung cho JL682A và access points giúp dễ dàng cấu hình, giám sát và quản lý mạng của bạn từ xa mà không cần thêm phần cứng như Cloud hoặc VPN. Bạn cũng có thể cập nhật Firmware trên các thiết bị Instant On của mình trực tiếp từ đám mây bất cứ khi nào bạn muốn, mọi lúc mọi nơi..

JL682A Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL682A

Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ Switch (JL682A)
I/O Ports and Slots - 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE- TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only
- 4 SFP+ 1/10GbE ports
Physical characteristics
Dimensions 17.42(w) x 8.72(d) x 1.73(h) in (44.25 x 22.15 x 4.39 cm) (1U height)
Weight 5.32 lb (2.41 kg)
Hardware
CPU ARM Cortex-A9 @ 800 MHz
Memory 512 MB SDRAM
Flash 256 MB flash
Packet buffer 1.5 MB
Performance
Switching capacity 128 Gbps
Throughput capacity 95.23 Mpps
100 Mb latency < 4.7 uSec
1000 Mb latency <2.4 uSec
10000 Mb latency <1.3 uSec
Routing table size (# of static entries) 32
MAC address table size (# of entries) 16,000
Reliability MTBF (years) 158
Environment
Operating temperature 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) 
Non-operating temperature ‑40°F to 158°F (‑40°C to 70°C) 
Non-operating relative humidity 15% to 95% @ 140°F (60°C)
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Acoustics Power: 0 dB (no fan)
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-240V
Current 0.5/0.3 A
Maximum power rating 22.6 W
Idle power 9.3 W
Power supply Internal power supply

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho JL682A
Module quang SFP Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang SFP+ Aruba Instant On 1930

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module J9281D Aruba 1990-3657 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
#J9281D

List Price:$105

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL682A ?

Có 9 bình luận:
Oanh
JL682A Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ Switch là tôi có thể dung module 10G hoặc 1G phải không shop?
4 ngày
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng switch JL682A Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ hỗ trợ cả module 10G và 1G được bạn nhé 

P
Thiện Phạm
Báo giá cho mình 1 chiếc JL682A vào mail nhé
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của  thiết bị chuyển mạch Aruba JL682A đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Bân
Cho mình xin thông tin bảo hành của sản phẩm JL682A Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ Switch
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL682A bảo hành 12 tháng bạn nhé.

N
Nhiên
Mình dùng module quang 10G cho JL682A Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ Switch được không vậy shop
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Aruba JL682A cung cấp 4 cổng SFP+, có thể sử dụng được các loại module quang 10GE anh nhé.

C
Chương
JL682A Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ Switch có thể quản lý trên mấy thiết bị điện thoại vậy shop
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể quản lý và cấu hình switch Aruba JL682A trên 5 thiết bị điện thoại đồng thời anh nhé.

C
Chính
Báo giá mình sẩn phẩm switch Aruba dòng instant on mã JL682A, m cần 5 con
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Báo giá 5 chiếc Switch Aruba instant on JL682A đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết thông tin!

n
Tiến nguyễn

Sản phẩm JL682A có hỗ trợ cổng Poe không shop? tư vấn giúp mình con switch 24 cổng 1 G có POe

9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Anh vui lòng tham khảo Thiết bị chuyển mạch Aruba JL683A có 24 cổng có PoE có công suất mỗi cổng lên tới 30W anh nhé, kỹ thuật CNTTShop sẽ liên hệ tư vấn tới anh. Cảm ơn anh!

N
Ngọc
báo giá sản phẩm JL682A và 1 module dùng được vào zalo 0998776*** giúp mình, thanks shop
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Switch Aruba JL682A đã được gửi vào zalo, chị vui lòng check inbox để biết được thông tin.

K
Nguyễn Khang
Mã JL682A có cung cấp PoE không admin?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL682A có 8 cổng cung cấp PoE anh nhé. Thông tin đến anh!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.