CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch chuẩn công nghiệp Cisco IE-3300-8P2S-E

Thiết bị chuyển mạch chuẩn công nghiệp Cisco IE-3300-8P2S-E 8 cổng GE PoE+, 2 cổng quang SFP, có thể cắm thêm card mở rộng, license Network Essentials

✓ Mã sản phẩm: IE-3300-8P2S-E
✓ Tình trạng: Còn Hàng
IE-3300-8P2S-E Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco Industrial IE-3300-8P2S-E.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Switch Cisco Industrial IE-3300-8P2S-E.

Option Sử Dụng Cho IE-3300-8P2S-E

Module quang 100M/1G sử dụng cho switch Cisco IE-3300-8T2S, IE-3300-8P2S

Module quang Cisco GLC-SX-MM (GLC SX MM) GE SFP transceiver multi mode, 850 nm, dual LC, 500m

#GLC-SX-MM

List Price:$500

Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LH, Single Mode SMF, 1310nm, duplex LC, 10KM SFP transceiver

#GLC-LH-SM

List Price:$995

Xem thêm
Phụ kiện sử dụng cho Cisco Catalyst Rugged

Thẻ nhớ Cisco SD-IE-4GB= dung lượng 4GB sử dụng cho switch công nghiệp IE series.

#SD-IE-4GB=

List Price: Updating...

Cisco DIN Rail mount kit STK-RACK-DINRAIL= dùng cho switch công nghiệp IE Rugged Series.

#STK-RACK-DINRAIL=

List Price: Updating...

Nguồn sử dụng cho switch Cisco Industrial Din-Rail có PoE.

Chuyên phân phối nguồn Cisco PWR-IE170W-PC-AC= dùng cho switch Industrial IE4000, IE3400, IE3300, IE3200, IE2000, IE1000 series: power 65W AC or DC, điện áp vào AC 100-240V/2.3A hoặc DC 125-250V/2.1A, điện áp ra 54VDC/1.3A, hàng chính hãng giá tốt

#PWR-IE170W-PC-AC=

List Price:$1,650

Chuyên phân phối nguồn Cisco PWR-IE170W-PC-DC= dùng cho switch Industrial IE4000, IE3400, IE3300, IE3200, IE2000, IE1000 series: công suất 170W - DC sang DC, điện áp vào DC 12-54V/2.3A, điện áp ra 54VDC/3.2A, hàng chính hãng, báo giá tốt

#PWR-IE170W-PC-DC=

List Price:$1,650

Xem thêm
Module card mở rộng cho switch Cisco IE3400, IE3300 series

Module card mở rộng 8 cổng đồng cho switch công nghiệp Cisco IEM-3300-8T=

#IEM-3300-8T=

List Price:$1,867

Module card mở rộng 16 cổng đồng cho switch công nghiệp Cisco IEM-3300-16T=

#IEM-3300-16T=

List Price:$3,658

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho IE-3300-8P2S-E
License sử dụng cho switch Cisco IE-3300-8P2S-E
Network Advantage License for IE3300, Perpetual
#IE3300-NW-A=

List Price:$3,009

Cisco DNA Essentials license for IE3300 Series
#IE3300-DNA-E

List Price: Updating...

IE 3300 Cisco DNA Essentials, 3 Year Term license
#IE3300-DNA-E-3Y

List Price:$422

IE 3300 Cisco DNA Essentials, 5 Year Term license
#IE3300-DNA-E-5Y

List Price:$673

Cisco DNA Advantage license for IE3300 Series
#IE3300-DNA-A

List Price: Updating...

IE 3300 Cisco DNA Advantage, 3 Year Term license
#IE3300-DNA-A-3Y

List Price:$1,306

IE 3300 Cisco DNA Advantage, 5 Year Term license
#IE3300-DNA-A-5Y

List Price:$2,090

MRP Ring Manager License
#LIC-MRP-MGR-XE=

List Price:$100

MRP Ring Client License
#LIC-MRP-CLIENT-XE=

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: IE-3300-8P2S-E ?

Có 6 bình luận:
P
Phương
Cho mình xin giá nguồn cho switch Cisco IE-3300-8P2S-E nhé.
7 tháng
G
Đạt GiangQuản trị viên

Chào anh/chị, báo giá nguồn dùng được cho switch Cisco IE-3300-8P2S-E đã được gửi vào mail của anh/chị.

T
Tuân
Bạn ơi báo mình giá license MRP Ring Manager License của switch Cisco IE-3300-8P2S-E nha.
7 tháng
G
Đạt GiangQuản trị viên

Chào anh/chị, báo giá license MRP Ring Manager License của switch Cisco IE-3300-8P2S-E đã được gửi vào mail của anh/chị.

N
Nga
Bên shop có những mã module quang nào dùng được cho IE-3300-8P2S-E vậy, gửi mình xin bảng giá nhé.
7 tháng
G
Đạt GiangQuản trị viên

Chào anh/chị, báo giá module quang dùng được cho switch Cisco IE-3300-8P2S-E đã được gửi vào mail của anh/chị.

H
Hưng
Thiết bị chuyển mạch Cisco IE-3300-8P2S-E có cổng 10G không ạ?
7 tháng
G
Đạt GiangQuản trị viên

Chào anh/chị, switch Cisco IE-3300-8T2S-E không có cổng tốc độ 10G.

Q
Quỳnh
Switch Cisco IE-3300-8P2S-E là switch layer 3 đúng không admin?
7 tháng
G
Đạt GiangQuản trị viên

Chào anh/chị, switch Cisco IE-3300-8P2S-E có đầy đủ các tính năng layer 2 và một số tính năng layer 3.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370